[Danchoi] Em Ngọc - P.A Relax - Ngày cuối năm 2017

Lượt xem: 9,226

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Hổm rày chinh chiến cũng khá nhiều, từ Cần Thơ gạo trắng nước trong cho đến Nha Trang ngày về (CT có chổ hay lắm, danchoi đi 3 lần rồi, tốn khá nhiều lúa nhưng chất + lạ ) , Sài Gòn lửa đạn thì cũng tùm lum, chủ yếu là mấy cơ sở trên đây thôi, ngoại trừ vài cái khác như 11, 27 ĐK.... nên cũng chẳng biết viết gì vì hầu hết anh em cũng biết hết rồi.

Nay ngồi rãnh rỗi, bổng nhớ tới cái cảm giác với em Ngọc - SBD 08 bên P.A nên ngồi viết vài dòng anh em đọc chơi.

Mình đi buổi trưa, mục đích là cho vắng, mà ai dè cũng phải đợi, cũng may là đợi có 10ph. Lên phòng VIP 3 - rộng nhất ở P.A. Đúng là rộng rãi thoải mái. Vô xông hơi - cá nhân mình rất thích xông hơi ở P.A, nhiệt độ rất vừa phải, mùi thơm dễ chịu nữa, mà SG mấy ngày này nó lạnh lạnh, chui vô đây thiệt là hết sảy :)

Tầm 15ph thì thấy bóng dáng em vào, thôi đi ra chào em nó cái. Ngồi chờ nước vô bồn, người khô và tám chuyện với em luôn. Em da trắng, tính tình vui vẻ hòa đồng, yêu màu trắng ghét giả dối, muốn làm quen với mấy bạn đẹp trai khoai to :) - nghe như kết bạn bốn phương ha, ha ha ha

Vô em tắm rữa, gội đầu kỹ càng, lau khô mình mẩy,... leo lên nằm sấp. Cái mình đánh giá em rất tốt là massage khỏe, em đánh rất có lực, bài bản, đá nóng, đắp mặt,....cũng quên hỏi em có làm spa chưa sao đánh khỏe dữ, chỉ nghe em nói anh khỏe ghê hen, em đánh vậy mà không thấy anh nói gì.... Chắc đô mình cao chăng :) - ngay cả 27 ĐK cũng ko si nhê gì.

Đến màn massage Thái khỏi chê, em làm từ từ, chậm rãi, không bỏ sót chiêu nào làm mình phải nói chịu hết nổi rồi, giải phóng nó đi em mà ẻm không chịu, bảo cứ từ từ đi anh, còn nhiều thòi gian mà, thế là em làm cái khác, xong chút quay lại cái kia, bánh mì kẹp,....xong thì....bà mẹ VNAH...em chịu hết nổi, out mẹ nó luôn... tiếc thật... Ẻm nói lần sau gặp em là phải lâu hơn nha, vậy là ko được với em đâu.

Ah, mặt em cũng dễ thương lắm, lúc leo lên người mình làm Thái, nhìn mặt phê phê đã đã lắm anh em.

Nằm nghỉ tí xuống làm tô mì chạy lên cty họp.

PS: hẹn em một ngày gần đây nha.

PSS: Em làm ca 10h sáng - 10h tối nha anh em

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax mừng anh được tê tái
P.A relax mong được phục vụ anh nhiều hơn và chu đáo hơn trong thời gian sắp tới ạ

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Khi nào bác đi thì báo tui, để xem chổ đó có thay đổi gì ko rồi mới dám giới thiệu chớ :)

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
trốn đi công tác rồi cũng quay về P.Ar :p

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Tin idol kêu set kèo CT mà im ru, pác danchoi ngồi cụng ly mấy lần rùi mà biết kèo thơm ko share anh em zới hixhix. Xe tớ lúc nào cũng sẵn sàng nha Tin idol :D

• Like
Điểm cảm xúc: windowxp

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Qua đầu tháng sau máu về triển lun anh ui. Cuối tháng này dính 5 cái đám cưới, sụm lun rùi anh ui

BoomBo

Tập Sự
Bé Thích Massage
13/8/15
Chủ đề
0
98
26
34
0 ₿
Lâu rồi ko gặp em, ko bik em có còn như xưa hay lên tầm cao mới rồi

Trạng thái