Gò Vấp đánh liều nhân phẩm với bé 37

Lượt xem: 1,763

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
BÌnh thường hay đi bên Hera mà nay bên đó kẹt nên mình thử nhân phẩm 1 bữa chạy qua Galaxy xem thế nào,
vô quầy mua vé nuru cia 700 có code còn 350 , ngồi đợi tí được locker dắt lên phòng . Phòng sạch sẽ, đẹp :D , gửi locker 50k nhờ chọn giúp bé nào tươi tươi ^^ random nên sợ vãi tè
xong thì thoát y chui vào xông hơi.. tầm 20p thì em bước vào pha nước... nhìn em nó thở phào nhẹ nhõm :D face vs body ngon lành cành đào, mỗi cái hơi nhỏ con hehe , em mặc cái áo khoác mỏng tan cột bên eo hờ hững lấp ló chiếc quần nhỏ màu đen nhìn mà muốn đè em nó ra thư giãn ngược lại cho em nó haha nhưng phải kềm lại chứ ko em nó sợ quá bỏ chạy thì chết, đi bơi vs em nó trong cái bồn thích ơi là thích , chà trước chà sau, ôm em nó từ phía sau khám phá các kiểu ^^ thằng em nó cứ chào cờ lên xuống đến tội nên thôi leo lên giường tiếp lun cho thoải mái. Em nó thoa sửa dưỡng thể rồi làm thái cho mình, cặp ngực căng tròn lướt lên xuống kèm đường lưỡi của em làm mình thật sự khó mà năm úp... mình bảo em nó cho anh lật lại chứ nằm nữa chết mất ^^ em nó cười rồi bảo mình lật lại để làm thái tiếp, lật lại phát mới thấy cái cột cờ ở đâu hiện ra em nó cười hihi nghe muồn đè em nó ra ghê , bánh mì kẹp xúc xích là có thật nhé các bác ^^ , em nó thư giãn nhẹ nhàng và hợp tác, được khám phá thoải mái , bj gần 100% lun, đươc tầm 10p thì đầu đầu hàng vô điều kiện giao hết tù bình vào miệng em và hạ cờ ^^, em nó vệ sinh sạch sẽ lại cho mình rồi làm khỏe ^^ cái này mình bỏ qua vì mình to con mà em nó hơi nhỏ con nên ko thấm lắm .

nằm tâm sự ,ăn trái cây , uống bò cụng với bé thì mới thấy em nó nhí nhảnh xì teen dâu.

đánh giá
face : cute phô mai que
v1 : cam mỹ
v2 có 1 cái eo
v3 vừa tay
v4 thơm tho, ướt át

tổng thiệt hại:
tic 350
tip 700
giữ xe 10k

Hạ Buồn

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
11
80
40
0 ₿
chiếc quần nhỏ màu đen nhìn mà muốn đè em nó ra thư giãn ngược lại, người ta nói nhiều lúc có cái gì đó nhỏ nhỏ thui nhưng cũng đủ làm rung động đời trai rui nhề.

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe để có dịp qua cơ sở bên em . Để trải nghiêm thêm nhiều em hót

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Chip
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.