Q.1 Đánh mất con trym tại cửa số 7

Lượt xem: 683

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Ngày thất tịch mà được bóp vếu người yêu 7749 lần sẽ có ny suốt đời. Tui hem biết ai xúi vậy nghe thì hứng mà bóp xong chắc xuống lỗ kiếm mấy cô dưới đó suốt đời đến đầu thai thiệt chớ. Đi làm về tâm trạng buồn buồn trời mưa lâm râm xong quất cái ào , tạt vô đại tiệm hớt tóc trú mưa sẵn tiện dọn cái đầu cho tươm tất luôn, hớt tóc xong được đưa qua ghế để cạo mặt thì bà chị hỏi em muốn vào gội đầu không, cũng thử cảm giác lạ tý vào gội đầu mà thấy chỉ như xã nước rồi bà chị kể hết khách này khách nọ thôi tui bảo xã tóc em có việc gấp rút luôn. Chạy qua 41 cho lấy lại cân bằng tý.

Vừa tới nơi chạy lên con dốc huyền thoại chú bảo vệ nhanh chóng gửi thẻ rồi mời tui lên . Đột xuất quá chỉ cần có phòng là được , chọn ipad lại trúng ngay cái điểm đen hay sao cứ nhìn bé 7 là tui khự lại không muốn xem tiếp chắc cửa này chưa thông nên chốt vậy. Lên phòng xông hơi cho ấm áp trước đã.

Vài điểm nhấn khi gặp bé 7. Bé xinh , cảm giác gần bé rất là thân , đặc biệt bé rất dễ hòa nhịp với khách. Tui gặp lần đầu như đến giờ cũng 3 lần mà lần nào vào vẫn cảm giác rất là lạ, vừa muốn vào cơ sở chọn ipad mà vừa lại không muốn đi gặp bé khác bé có cái nét cuốn cuốn thế nào ấy. Đến lúc xông ra bắt đầu bé lau người và sà vào lòng ngồi nói chuyện với tui, đúng là chênh lệch tuổi tác khác liền, từ một bà chị kể chuyện luyên thuyên thì qua gặp bé lại được hỏi thăm vài câu rồi tui trả lời xong tui cùng bé lại cùng tần số vừa nói chuyện vừa khám phá nhau một hồi đến khi cùng nhau ra bồn thì bắt đầu đến màn thực hành .

Khâu tắm này bé làm rất là tốt từ gội đầu , tắm mình đến lúc bé đè người tui với thân mình của bé và bắt đầu hôn tui từ cổ xuống đến chân giữa rồi bé ngậm thằng ku mút nhẹ nó , sờ vuốt 2 bên bẹn rồi bé hôn 2 bên làm thằng ku nó phải dựng cờ liền, bé làm rất kỹ chăm chút từng chút một trong khi tui đang sờ bóp cặp mông mềm mại của bé, bé xoay cho tui được sờ bóp cho đều rồi sờ vào cô bé ướt át nó làm tui như căng cứng muốn d....o....g....mà chưa gì tui đã được bé bú mút một hồi sương sương như bài khởi động rồi bé vuốt ve 2 bên cho nó xuống lại để bắt đầu lên giường .

Massage khỏe bỏ qua do tui bận ôm bé tâm sự rồi, lâu lâu có dịp gần hơi gái thì tranh thủ chứ . Vừa tâm sự vừa vuốt ve bé nó sướng sướng rồi bé bảo tui nằm sấp xuống bắt đầu bé triển khai từ trườn hôn cạ của bài nuru phải gọi tê tái. Đặc biết bé biết nhưng điểm kích thích nên khi bé triển vào làm tui sướng rân người lên , lật lạithì thằng ku nó sừng sừng rồi nhưng bé như bỏ lờ nó quá bên để cạ cô bé bé rồi hôn thằng anh chớ hehehe. sau hồi bé quần quần mới đến thằng ku, lúc này nó đang sung cực kỳ làm gì làm cũng giữ thể diện cho thằng anh nó chưa bắn vẫn còn trữ để thằng anh ăn cháo hào phát, tui được bữa thưởng thức hào vừa thơm vừa như có chất gây nghiện mà cứ như con chuột ăn ăn suốt kg muốn ra khỏi, càng lúc càng cảm giác cái nước của bé rần rần hơn tui lại nôn nóng quá làm thằng ku bắn ầm ầm sướng . Em vắt cho tui cạn rồi lấy khăn lau cho tui. Chắc cái khó mà qua được em là lúc được cao trào cùng em nó cứ như là tui vẫn chưa được bước tới cực sương của em mà tui out mất rồi.

Tổng kết buổi gặp bé 07 rất thỏa mản.Thiệt hại hàng triệu tinh binh được ở lại hehe.

team3phut

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
50
52
0 ₿
Chúc mừng bác, 07 mà bác làm được là bác thuộc dạng master rồi nhé.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác ngày thất tịch thành công cùng bé 07 ạ :)

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC