Q.1 Đào 89 đỉnh dữ ta.

Lượt xem: 1,045

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
55
42
0 ₿
Từ cái hôm đi giải trí theo phong cách dubai tui tự nhiên nghiện cái cảm giác nằm trong bồn mà em nó làm tình kích thích vl , (do ngôn ngữ congdong không cho nói bậy nên lượt bớt) . Lần này rủ thằn em đi tiếp sẵn tiện tui nghỉ trong bồn mà thêm em đào nào vú to to mềm mềm thì kẹp cây kem chắc phê lắm, thế sau một hồi nhảy số nó bảo tui gặp 89 đi, yêu cầu hơi khó gặp nhưng tùy duyên, rảnh rổi thong thả đến rồi yêu cầu 89 mà quả thật em bận có 1 tiếng rưỡi ít thiệt, thôi hai anh em đi qua HL ngồi cf tý xong quầy gọi, mà ưng cái là pv bảo có phòng thư giản, vào ăn mỳ uống nước nghỉ ngơi cũng được nghe lý tưởng à vào xem.

review cái phòng thư giản : có bàn để ăn mỳ và chỗ ghế như cầu tuột để nằm nghỉ, tivi mở nhạc quá là ok luôn đỡ qua HL ngồi mỏi lưng. Làm tô mỳ xong ra nằm hồi máy lạnh phà phà nhạc ầm ầm nghe muốn quẩy lên rồi. Thế là 2 hiệp đã xong được pv mời lên phòng, lòng hồi hộp như trước lần này bớt bỡ ngỡ cái phòng rồi vào xông, nhưng dặn cho bé xuống lâu tý để anh xông khô .

Xông hơi, xông khô ...... hơi vừa ngồi xông rất thoải mái, lần này đúng là có dặn có khác, xông hơi rồi qua xông khô một hồi bé mới vào được buổi xông đã đời j em vào cái wtf sao nhìn em mà tui muốn bắn luôn phát quá, dáng người đến khuôn mặt xinh xinh, chết ngay cái giọng của em nữa moa ui , xuân này con không về rồi.

Đánh giá em: Tuyệt phẩm.
Ngực to to to hàng thiệt nha trùi ui ta nói nó hứng khi em lại ngồi mà tui sờ vào cặp ngực ấy moa ui nó phê quá , úp mặt vào ngực em hít một hơi rồi trở về thời sơ sinh ngặm từng bên trùi nó đã đã phải gọi tuyệt vời. Đúng nguyện vọng là ngực bự rồi đấy, mà khuyến mãi thêm cái chăm sóc của em từ nói chuyện đến chăm từ ghế ngồi đã thấy em rất yêu nghề rồi, tập trung hết vào tui , nói chuyên hỏi thăm mà chết với cái giọng của em gái miền tây nhưng ở sg lâu năm hay sao mà nói vẫn rất dễ nghe. có bác nào rv rồi tui đi thấy y chang.

Tắm bồn.....bước vào được em đỡ vào rồi từ từ em gội đầu, tắm rữa kỳ cọ đến phần chăm sóc cây kem mà lúc em đè tui ra xong em trả thù lại lúc nảy tui hết ngoạm bên phải đến bên trái vú em thì giờ em mần lại thế và em dùng cặp bưởi ấy chinh phạt em bằng màn bánh mỳ kẹp kem , vú nó to quá kẹp vào mà hem thấy kem đâu mà từ từ em đầy đẩy bắt đầu kem phát triển lên và ......nhìn khuôn mặt em tui chỉ muốn bắn cho ngập mặt luôn chứ, nhưng chưa kịp thì em đã bắt được bài tụi em ngoạm lấy thằng ku và mút nó , cái bồn lúc này không còn là điểm bám duy nhất nữa, tui ôm lấy em như kềm lại một hồi rồi thả ra em tiếp tục tấn công như lâu ngày hem được ăn kem vậy . nó phê đến lúc mà tui out phát đầu tê người . Em rữa người tui rồi đưa lên giường .

Đấm bóp ....em không thiếu cái gì hết ngoài trừ hem phải gấu của tui thôi chứ. Em đấm bóp cực đã , nhất là phần đá nóng em làm y như đang đi spa luôn, đá vừa đủ nóng không bị nóng lưng lắm và em ấn kéo khá là tốt, năm mà để em đấm không thấy cũng đủ phê rồi, oánh giá 8/10 phần đấm bóp

Phần 2.... cái cặp bưởi em nó lần này thì không tha cho tui chỗ nào, đi từng ngóc ngách, rồi đến phần lật lại do chịu hem nổi nữa tui tiếp tục được bài húp sò mới vừa luyên trên xnxx thế là áp dụng, húp em móa nó tạo cảm giác dữ, em rên nhè nhẹ mà nước em cũng rỉ rỉ ra, em còn ấn ấn vào mỗi khi tui dùng lưỡi ấn ấn vào , nó thơm mà nó đã muốn trẹo lưỡi luôn em vẫn để từ từ chư cho tui out đến lúc tui húp một hồi nước em ra kha khá nhiều và em bấu vào dùi tui bắt đấu em dứt điểm thì bao nhiêu tinh tú lần này em cho đi vào dĩ vãng hết. em vẫn để yên hồi đến lúc tui nằm ra luôn thì em mới nhè nhẹ bước ra. Phê....

Lần 2 đi dubai mà kiểu này chắc tuần 2 lần , bỏ luôn mấy bé tui phải chăn suốt cả mấy tháng mà chả bằng ở đây. 89 mãi đỉnh.