Q.1 Đào ngon bây.

Lượt xem: 1,194

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
55
42
0 ₿
Mới được thằng em nó cho đi giải trí, nó kéo nhậu từ 2h đến tận 6h kêu cái xe đưa qua đây, Trên xe nó gọi cho ku nào nó quen kêu lấy phòng rồi lấy đào sao giống đi bia ôm quá, bảo nó đuối nha, đi nữa vào cho đào nó uống đó, em nó bảo vào đi nó uống cho rồi còn tắm cho, đù.....sao giấu ghê vậy, gặp mấy lần mà nó có cho chỗ nào tắm bia đâu, mà hỏi nó sao đi 2 phòng , nó cười khẩy bảo đi mat xa cha ơi. Vào em nó tắm cho ông ....trời vậy có gì đâu mới. Nó bảo đi sẽ biết đào ở đây thế nào.
Tiệm nằm trung tâm , nguyên cái tòa nhà chắc 6-7 tầng gì màu đen, nguyên cái bảng massage chà bá, đối diện là 2 tiệm spa còn bên này không để cái bảng chắc kg biết massage luôn chứ, vừa ngồi xuống phát được thằng em bảo đứa phục vụ đưa cái ipad cho thị dâm , muốn chảy máu cam , đào đâu mà dông vậy sơ sơ cũng hơn 20 đào, nhìn hồi thôi nói nó nảy chọn ai cho anh anh tin mày rồi. nó dặn mấy cái rồi được đi thang máy lên phòng, nó lên thêm 1 lầu còn tui được phục vụ khác đón đưa vào phòng. nhìn lối đi thì nhỏ mà vào phòng nó to dữ, từ cái giường đến cái bồn nó to vật, tính vào bồn tắm thì nhớ tý có đào vào tắm cho giờ chui vào phòng hít khói trước, phục vụ nó chỉ cho phòng xông , treo đồ, khắn ......
Lần đầu xông mà có luôn 2 cái phòng xông trong phòng vậy, tranh thủ vừa phòng này xong qua phòng kia chưa kịp gì thì đào tui vào, dễ thương vậy. Nhìn mà tui tưởng lễ tân hay phục vụ phòng vào dặn thôi chứ không nghỉ tý đuọc tắm chung luôn chứ. Hơi khớp chui vào cái phòng xông kia ngồi ngồi mà nhìn con bé đi lại bồn rồi lại giường , sắp đồ cho gọn mà tui chả chịu nổi, ra luôn.
- Chào em
--Da, em chào anh.
Xong hết nói, từ lúc đấy em nói tui trả lời chứ không nói được tiếng nào chủ động được, gọi là ** tin là thiệt, vừa ngồi xuống nói chuyện em cởi nhẹ cái áo ra mà bia rưu như nảy giờ chưa uống, tui tỉnh luôn, nhìn em ngồi sát bên thêm cái mùi thơm và cái chết là em đang nói chuyện với tui, nói với tui đấy, trời sướng vậy trùi, trước toàn đi gặp mấy em nói 2-3 câu xong đè ra hành sự, còn giờ được em ngồi nói chuyện cùng, hết biết xung quan là ai ngoài em.
- mình vào tắm nha anh.
-ờ
Cảm giác lúc này mà kêu đưa giấy bán thân chắc tui bán thân tui cho em luôn chứ hihihihihii.
Tắm nha. Em tắm , gội đầu luôn xà bông gội riêng, tắm riêng tắm xong tui đứng lên tính bước ra, em bảo chưa mà, ui sạch rồi mà, lúc này em bảo tui nằm xuống, nghe theo và cái gì nó đã vậy, em xoa rồi bắt đầu mút cây kem bốn mươi năm của tui đến lúc nó chảy nước mà không tan miếng nào thì em mới chịu cho tui đi ra, lại đứng hình vì như mất đi thứ gì nó nhiều lắm .

Lên giường em bảo tui nằm ngữa, em lai xoa xoa bóp bóp cho tui một hồi rồi mới bảo nằm sấp em tiếp tục xoa xoa bóp bóp, tui khá phê phần này em làm từ từ, không gấp, thêm cái đá nóng nữa.

Phần 2 nữa đây. Đấm bóp xong em lấy cặp ngực trườn lên rồi trườn lên người tui từ sau ra trước, em bắt đầu thuần thục hơn khi tui nằm ngữa lại em bj rồi để nguyên con sò cho tui húp luôn, đưa thi húp thôi, nó đã đã à. do nảy lúc tắm tui cũng thấy em vs kỹ và tui cũng sờ thấy ok rồi không nghỉ sẽ có được phần này, húp nó phê lắm, lúc này tui phóng thêm một tràn dứt điểm . phê .

Lần đầu đi chưa biết mấy đào kia sao chứ đào 99 của tui quá là ngon lành, nói chuyện vui, phục vụ mà tận tình luôn.
Tổng thiệt hại tui thấy thằng em nó đưa cho tui và nó luôn 5 củ. nó mời kèo này bù nảy tui mời nó kèo nhậu heehee.

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki and DrStrange