Q.12 ĐẤU KHÍ vs TÌNH ĐỊCH 79CT

Lượt xem: 1,668

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Hello các bác.
Buổi trưa đầu tuần, người ta ùn ùn đi ăn giỗ cụ Hùng thì tôi đi cafe trốn nóng, trốn các kèo rủ rê bia bọt (đô ko cao nên né, dưỡng sức đi làm). Ngồi mãi cũng thấy ê cái mông, coi giờ thì còn chưa tới giờ hẹn ăn BBQ, liếc ngang thì 1 đôi chân dài trong góc quán, mồ hôi tuôn ra làm phải đi tắm lại, haizzz. Nhắn mấy câu cho cô quản lý CT hỏi thăm tình địch thì 1 phút xác nhận liền, lên xe rồ ga tới doanh trại CT.

Đón đầu xe là anh bạn đồ đen, bảo đá chống để đấy, khom người giơ tay mời vào trong, bước 2 bước là 2 chàng áo đen khác ập ra dìu vào phòng nghỉ, bước tới quầy chưa đầy 10 giây là xong giấy lên phòng lầu 1 (đỡ leo cầu thang nhìu, hee). Gửi bạn locker cafe rồi thay đồ vào hấp nóng cho giãn gân, sẵn tay khui lon bia lạnh nhâm nhi tí. Ngồi vài phút hơi nóng và mùi xả cũng trắng cả lò, chợt nghe ai chào mình, thì ra là tình địch, tôi cũng hô to "dạ a chào e".

Tình địch 79CT có thân hình cao cân đối (hơn 1.6m) - 8đ, mặt xinh mộc mạc - 8đ, V1 to mềm vừa tay - 8đ, V2 không lipid - 8đ, V3 cong - 8đ, V4 xinh - 8đ.

Em lau giúp tôi mồ hôi, mời ngồi nghỉ mệt uống nước rồi tắm. Hỏi han ríu rít tình hình của nhau, rút ngắn khoảng cách 2 bên và đích đến vẫn bên kia vũng bồn ngập nước. Em hỏi tôi sao đi có 1 mình vậy (câu này tôi bị hỏi đều khi vô phòng đó giờ), cười trừ chứ biết nói sao cho vẹn, hee.

Vẫn công cuộc tắm gội kỹ càng toàn thây, sạch thơm và em đẩy lên thành bồn mà khai mạc đấu khí với tôi. Với tư thế quỳ, em mơn trớn gốc lên ngọn, rồi áp sát hun cổ, lưỡi đi nhẹ hàng ti tôi kèm mút nhẹ làm tôi hưng phấn lên, em nắm nhẹ cậu nhỏ lôi đầu đứng dậy. Vài phút trôi qua em chăm sóc khu nhạy cảm và cậu nhỏ nhệt quá làm nó cứng khô như thanh than đỏ rực, thế nên em cho nhóc nhỏ vô sâu bờ môi, tới hết nấc để giảm nhiệt, kết quả âm thanh ọc ọc sắp nứt của thanh than cũng phát ra.

Có lẽ em nghĩ thanh than kia đang run bần bật trong miệng em sẽ sắp tàn mà đẩy tốc độ quét cái lưỡi, tận dụng môi mềm ma sát dữ dội hơn để đoạt khí của tôi. Tôi hít hà theo nhịp em đẩy lên xuống, hai tay bấu hai quả cam mân mê, bóp tròn xoay vòng kèm day day ti em nhô cứng, cảm giác phê là có thật nhưng khí vẫn tụ, nhìn em cật lực mà thương quá, ăn tí cam rồi hỗ trợ em phá khí. Em hỉu ý, tăng cường cho thanh than vô sâu hơn, tay tôi vẫn hai bên vắt cam, đếm ngược 10 giây.... thanh than tuy khô cứng nhưng khí lại lỏng ấm nằm đầy miệng em.

Hiệp 2 thì đôi trẻ cần cù miệt mài hơn trên giường, vẫn đôi tay tôi nắm 2 quả cam làm điểm tựa, miệng với lưỡi tôi thì bắt bướm trên bờ suối (lâu lâu cắn nhẹ mông cho đỡ mỏi cơ), còn em đã vô thế ôm gì của tôi thì còn mỗi BJ sâu mới có thể nhúc nhích. Thấm thoát nửa canh giờ cũng bung khí lần nữa, em cũng chìu chuộng tôi thiệt, hjhj. Em bóp vếu tôi hỏi to vại, ngại quá chuồn lẹ để kịp ăn chiều.

Ra quán 1 bên dĩa vú nướng, 1 dĩa hàu, chai bia lạnh... lại thèm tình địch 79CT.

P/s: nhân viên nhiệt tình, CSVC ổn, KTV vui vẻ chiều khách.
Tic: onsen2 (đc giảm còn 700k),
Tip: 1200k, cafe locker vs giữ xe.

Hẹn ngày tái nạm tình địch.!!!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
chúc bác sớm đạt 1000k view hehe

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
nghe tả phê quá mlem mlem

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Sợ nhất dao ko khử trùng, bị phong đòn gánh mới là tai ương, ib nhẹ hình CCCD các ẻm để trù quến nhé, hii

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Đâu cứa tới khi đứt hết lun....lên đường lun..còn phong đòn gánh là khúc sau...cơ mà làm gì có khúc sau =))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿