Halloween Q.12 Đầu tháng cùng bé 18 hy vọng 1 tháng tốt lành

Lượt xem: 887

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi biết mình trúng code halloween tranh thủ giờ chạy qua Cẩm thy trước khi qua mình có gọi điện hỏi xem số nào trống thì thấy số 18 hot đang trống liền book, thế phóng xe qua đá trống xe xuống có người ra dắt xe, vào đưa code liên được lên phòng luôn vào xông hơi 10p thì e vào mình ra ngoài thì e chào mình còn nhận ra mình vì lâu rồi mình mới đi lại, e lấy khăn lau người xong ngồi xuống tâm sự tý rồi cởi đó vào bồn tắm, e tắm rất kỹ khi chuyển sang tư thế đứng e tranh thủ làm nhẹ màn bj trong tư thế đứng và quỳ sướng cực, được 5p thì tắm sơ lại xong bước ra ngoài lên giường nằm.

Massage khỏe mình ưng nhất massage khỏe e đấm rất kỹ và rất nhiều bài độc đáo chu đáo hỏi a có đau không vì e sợ mình đau.
Massage mệt sau đấm khoảng 30p thì e chuyển sang đi thái lan cặp ngực bưởi lên tra tới đâu đã tới đó các bác tê tái khắp người cùng với đường lưỡi đi khắp cơ thế từ chân mông lưng tai đi tới đâu phê tới đó, xong lật người bắt đầu tấn công cực mạnh bằng 2 quả bưởi tranh thủ khám phá bưởi ngon xong e còn cho bú sữa nữa chứ, dần xuống thằng e chuyển sang tư thế 69 huyền thoại e cũng tranh thủ khám phá hang động, e kết hợp tiếng rên cùng với câu e sướng quá a ơi thế là nghe sướng qua đầu hàng ra trong miệng sung sướng, e kêu a nghỉ mệt tý e lên đầu tiếp tục massage đầu thư giãn xong xuống tay chân bẻ tay bẻ chân rồi năm ôm nhau ngủ tý, dậy rủ nhau vào tắm lại thêm lần nữa rồi mặc áo đi về.

SBD 18 thì số hot rồi mọi người chưa đi thì trải nghiệm thử sẽ ko bao giờ hối hận nha.

Tic cảm ơn mod và cơ sở tài trợ
Tip bằng vé

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Chúc mừng anh nhé! Cẩm Thy cảm ơn anh nhiều ạ! Thi thoảng ghé Cẩm Thy thăm các bé nhen anh :D