Q.1 Đầu tháng đầy năng lượng từ em 79 nhé.

Lượt xem: 595

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
46
49
0 ₿
Những ngày đầu tháng 10 khi ngoài trời cứ mưa rồi lại mưa làm tui nhớ đến những ngày chỉ muốn ngủ và ngủ ở nhà cùng gấu mà giờ thì không còn nữa. Gấu đi đà lạt hái dâu còn công việc bắt đầu quý mới quyết định có bánh chưng hay không đây. Bao lo toan áp lực dồn vào sau một buổi họp khiến tui phái tìm một động lực để bắt đầu tháng mới, dubai thẳng tiến với những con số thôi. Số 79 được ấn tượng với tui ngay từ đầu về sự may mắn mà cũng là số đem lại tui bao cảm xúc tích cực nhất, quyết định đặt sau giờ làm việc và bất ngờ là có 1 đồng râm nào nhanh tay hơn chốt trước tui, thế là phải chờ 1 suất. Tranh thủ ra làm tô phở uống ly cafe rồi ghé .
Con đường mát mẻ LTHG cứ như cuốn lấy với chỉ vài quán ăn vài quán cf mà ngày nào tui cũng nán lại tý tận hưởng không khí sài gòn .Nay tiếp tục ngồi cafe chờ đến giờ rồi phi qua gặp ẻm thôi. Cuối cùng thơi gian cũng tới , lên phòng xông hơi một hồi xong ra gặp em. Nói chuyện vài câu rồi ngồi xuống tâm sự mỏng cùng em, chỉ vài câu chuyện bân quơ mà bao mệt mỏi nó tan biến. Em vẫn cảm giác nhẹ nhàng vui vẻ thêm cảm giác gần gủi cùng bộ đồ hết sực quyến rũ của em trong không gian nhẹ nhàng sang trọng cách biệt với ồn ào xô bồ bên ngoài tui cùng em kéo theo những cảm xúc lân lân.
Em đưa tui vào bồn tắm gội cho tui sạch sẽ xong bắt đầu em áp cặp ngực của em vào tui rồi ôm lấy trườn cặp ngực ấy lên, tui xoa cặp mông mềm mịn của em bóp lấy nó rồi sờ qua khe suối cứ như thói quen của tui , hôn lên cổ rồi xuống đến ngực, miệng ngậm vú tay bóp cái còn lại, tay em xoa lấy thằng nhóc tui một lúc nó căng cứng em chuyển qua bj nó , trong chiếc bồn nước âm ấm làm cơ thể tui thả ra tận hưởng và đến khi nước cạn gần hết cũng đúng vừa lúc tui bắn tràn đầu ra nhẹ nhàng.
Sau màn lân lân trong bồn tui cùng em lên giường , tui thả người nằm như muốn ngủ quên với lần vừa out xong mà cũng bay bay vùng đôi tay em vuốt , ấn , rồi xoa bóp . Em đấm bóp khá tốt cứ để tui tận hưởng được thư giản đúng nghĩa vừa khỏe vừa mệt đây. Sau hồi đấm bóp em chuyển qua làm thư giản, lần này trên giường em vận dụng kỹ thuật còn phê hơn khi vừa trườn chà , mút từng chút một từ nuru đến 69 các kểu em làm như người yêu quần nhau say đắm với tui, trong tiếng nhạc du dương thăng hoa ấy tui cuốn cùng em theo giai điệu thổi kèn của cả 2, nó phê thằng anh mà sướng thằng em khi bướm em được chăm sóc bởi chiếc lưỡi đầy cám dỗ của tui và thằng em đang được sung sướng lần nữa cùng em. Thăng hoa lần 2 quá tuyệt vời, tui nằm ra cảm giác không khí tràn đầy sức sống được mang đến. Nằm để em xoa bóp lại rồi tắm rửa xong chia tay em trong tâm trạng cực thoải mái. Hứa hẹn tháng mới đầy năng lượng
Cảm ơn em cô bé 79, em mang đến cho anh quá nhiều năng lượng sớm sẽ gặp lại em.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm thật tuyệt vời cùng bé ạ... dubai luxury hân hạnh được :cuteonion41:phục vụ huynh ạ