Bình Tân Đầu tháng gặp 58

Lượt xem: 2,081

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Sau nhiều ngày căng thẳng vì công việc, hôm nay về sớm nên quyết định ghé DBBT xả stress, thay đổi ko khí chút. Tính đi 66 rồi rp cho ae mà e nó off một thời gian, đổi qua 58 (mở hàng đầu tháng cho e nó luôn).
58 mặt xinh, dáng người hơi có da thịt nhưng ko mập, v1 vừa tay, v3 nhìn và rờ rất đã tay. Vừa vào phòng là e nó cười nói vui vẻ, tạo ko khí thoải mái, thân thiện.
Vào bồn, e tắm rửa sạch sẽ, sau đó bắt đầu màn khởi động, đường lưỡi điêu luyện, đi tới đâu cảm giác rần rần tới đó, nhẹ nhàng ko hối thúc. E miệt mài đi đường lưỡi, quét sạch mọi điểm nhạy cảm trên người. Nằm chừng 10p, tui nói ra ngoài ko lát nữa lạnh.
Lên giường e làm khỏe tạm ổn. Tới phần mệt, nằm sấp, e bắt đầu đi đường lưỡi của mình từ dưới lên trên, lúc này cảm giác còn phê hơn trong bồn. Vừa kết hợp lưỡi và v1, tui chỉ biết nằm hưởng thụ, qua nằm ngửa, e tiếp tục đường lưỡi thần thánh của mình, tay tui thì nghịch v1, nắn bóp v3 chắc nịch, thằng nhỏ luôn ở tình trạng kích động tột độ. Tới lúc e chuyển qua chăm sóc thằng nhỏ thì tui chịu hết nổi nên out luôn, chưa kịp khám phá v4.
Nói chung khá hài lòng với sự phục vụ nhiệt tình và kỹ thuật của e. Với v3 chất lượng như vậy, e luyện thêm skill ms bằng v3 như những e kia, bảo đảm nhiều ae gục sớm :8onion38:. Có dịp sẽ gặp lại e để khám phá thêm nhiều thứ khác.

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Tiên Tiên cảm ơn anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân trong suốt thời gian qua. Nhờ sự góp ý chân thành của các bậc Lão Thành trong ngành Massage Học, Tiểu Sư Muội đang tu luyện thêm bí kíp mật tông nâng cấp skill "đường lưỡi thần thánh". Sau khi có thành tựu rồi sẽ tiếp tục tu luyện thêm tuyệt kỹ "quả mông vi diệu" hứa hẹn sẽ là một trong những IDOL khuấy động Bình Tân. Các anh trai yêu dấu cập nhật tin tức mới nhất tại diễn đàn congdongmasssage.com nha hjhj

• Like
Điểm cảm xúc: _kaka_ and Lạnh 69 Xii

Thanhloi83

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/6/21
Chủ đề
0
10
3
0 ₿
Kiểu này hèn chi book trượt miết. Thêm vụ ms vòng 3 nữa chắc full nguyên ngày

Connor Bùi Trung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
92
26
0 ₿
chúc mừng bác ngay em ngon nhất nhì chổ này nhỉ thấy ai cũng nhắc tới em nó

Huy lê

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/20
Chủ đề
0
47
4
0 ₿
Thánh lưỡi còn thêm skill mông sao mà chịu nổi với tiểu sư mụi :2onion35:

Khang Pro

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/6/21
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
V3 săn chắc mà bác kêu đi matxa bằng V3 hư hàng hết. Chắc chắn sẽ mềm và sệ sệ còn gì cảm giác

• Haha
Điểm cảm xúc: angel death

Platypus

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/12/22
Chủ đề
2
108
21
0 ₿
bữa gặp em rồi hun miết luôn cứ thấy cái má là hun không ngừng nghỉ cưng bác nhỉ

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
0 ₿
Anh gặp 79 Mụi Mụi nhà Dubai Bình Tân chúng em rồi phải hok nah? Anh thấy 79 Mụi Mụi phục vụ được chu đáo hok ạ? Nếu có gì sơ sót mong Anh góp ý thêm các Mụi Mụi rút kinh nghiệm để phục vụ các anh trai yêu dấu chu đáo hơn ạ

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
bé kute vào là độ nứng lên 1 khúc rồi thêm skill tuyệt thì ai chịu nẩu

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
0 ₿
Onsen Vô Cực nhà Dubai Bình Tân hân hạnh đồng hành cùng Anh Chinh Phục Mọi Thử Thách hjhj

lht9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/19
Chủ đề
2
27
20
26
0 ₿
có lúc đi em kia nuru trong lúc tắm out mịa 1 phát luôn

_kaka_

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/5/22
Chủ đề
0
10
2
0 ₿
Chúc mừng bác. Nghe tiếng 58 đã lâu nhưng chưa có duyên gặp. Nay nhờ bài rp của bác cho thêm động lực, nhất dịnh phải gặp thử 1 lần cho biết