Q.10 Đầu tháng nhẹ nhàng với 99 PA

Lượt xem: 1,158

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
55
57
0 ₿
Đầu tháng họp cùng cty, bùn quá không đạt taget đi làm vài chai, bia bọt vào người rồi anh em bàn tán massage, sau khi bàn xong chốt địa điểm PA Relax Q10, đến nơi gửi xe, đi vào quầy gặp 2 bé lê tân xinh xinh, chọn tới chọn lui mình chốt bé 99, dáng cao, body hơi bị đẹp, face cũng kute
Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng
V1: vừa tay bóp mềm, sướng sướng, theo tôi nghĩ là hàng real
V2: eo thon, ôm như NYC
V3: chắc khỏe, thích hợp Doggy
V4: nước nôi như suối
Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngậm thằng em rồi, kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, bé sợ mình out, bé kêu qua giường nè.Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha
Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp đường lưỡi dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ạ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui out trong cảm xúc dâng trào ...
Tic 900k còn 630k (code camapro)
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Lux