Q.1 Đầu tháng trải nghiệm cùng bé 16

Lượt xem: 1,573

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
106
32
27
0 ₿
Tình hình là mới nhận được lương thế là thấy trong list mấy bé cần trải nghiệm mình còn nênđi luôn. Đó là bé 16(còn bé 09 đợi anh nhé).
Tới dubai quận 1 thì mọi thứ như rất quen thuộc, không thể chê đâu được. Mình ngồi đợi khoảng 5p thì lễ tân kêu mình lên phòng. Như thủ tục thôi, lên phòng là phải xông hơi, từ ướt qua tới khô, xong hơi gần xong thì bé vào, thế là mình đứng dậy đi ra với bé ơi. Trời ơi đập vào mặt bé 16 huyền thoại, xinh hơn hình nhiều, với cặp ngực khủng bố, mà tui thich. Em chào thân mật, rồi lấy khăn lau khô cho tui, ngồi nghỉ xíu thì em đi pha nước và 2 đứa cùng tắm. Tắm thì em tắm kỹ. Chăm sóc từng nơi, em ngồi xát vào người t, rồi ôm cạ cặp ngực tuyệt phẩm của em. Được một lúc thì em cuối xuống mút nhẹ, từ nhẹ tới mạnh, mút như kiểu chưa từng đc mút, sướng tê người ra. Xém xíu là out hên là giữ em để lại giành cho lát nữa. Em cười rồi cũng ra lâu khô người.
Em kêu mình nằm lên giường đợi em xíu xuống lấy đá nóng. Xong lên tới phần massage

Massge khoẻ: tốt, đủ bài, phần này hình như bên dubai q1 bé nào cũng tốt. 10đ cho ktv bên dubai q1

Massage mệt: chưa gì mà tui thấy cặp ngực là tui mê mẩn rồi. Em đi lưỡi khắp người. Rồi trườn nằm toàn thân lên người t bao phê. Rồi tới đi cặp ngực. Trời ơi nó sướng. Xong thì em lâu lưng cho t rồi kêu quay lại. Tiếp tục đi với mặt trước. Rồi bất ngờ em ngặm thẳng ciu. Sướng tê người. Rồi đá lưỡi từng chút từng chút, thế là đc lúc nó lúc sâu trong họng e luôn. Phê. Đc vài phút thì t cũng out luôn. Em lấy khăn lâu sạch sẽ. Rồi nằm 2 đưa ôm nhau xíu. Xong thì đi tắm rồi về

Nhận xét:
Csvc: vẫn 10đ

V1: 10đ best
V2: thon
V3: vẫn một câu, doggy bao phê
V4: check sơ nhưng gọn gàng, tính mình k chekc v4 kỹ lắm.

Tick: osen 1 có giảm qua app
Tip: = tick chưa giảm

P/s: mấy bác cho em hỏi em đi vé osen 1 nhưng lỡ lúc tắm mấy bé làm mình out thì lúc massage mình có đc out nữa không nhỉ, và nếu mình out lần nữa thì ra ngoài có phải up lên vé osen 2 k :v

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Để bữa nào đi thử lại các bé bên Dubai Q1 chứ dạo này lên đô rồi chưa có bé nào làm ML out trong bồn được cả :sprite-122:

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
ngon cym bác

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ