Điệp Vụ Gò Vấp Đầu tuần cùng bé 89

Lượt xem: 531

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Đầu tuần xin bác lục nhiệm vụ liền nhận được tin khám phá bên quận gò vấp liền đồng ý luôn, thế là nhận được code thì tranh thủ phòng con xe qua liền mình thấy hình đầu tuần thường đông khách hơn hay sao, vào đưa code làm thủ tục bạn locker tư vấn nhiệt tình về gói, rồi ngồi đợi tý lên phòng ngồi xông hơi 10p nhưng thì bạn locker gõ cửa đưa ipad xem hình e thế là chọn bé 89, ngồi đợi tý nữa thì e vào gõ cửa cùng với nụ cười thân thiện, tám chuyện tý rồi 2 người vào bồn tắm khi vào cứ nghịch thằng nhỏ thôi, tắm xong bước ra ngoài lau người.

Massage khỏe đầu tiên nằm ngửa ra e mát xa đầu rồi đến mặt rồi còn đắp mặt lạ mát lạnh rồi e đấm chân tay xong xuôi rồi cởi mặt lạ ra rồi bắt đầu chuyển tư thế nằm up xuống tiếp tục đường quyền lưng chân tay.
Massage mệt e bắt đầu bôi dầu lên lưng đi thái từ trên xuống dười, thi triển đường lưỡi ở lưng cổ , xong e vỗ mông chuyển tư thế quay người lại tiếp tục đi thài và đi lưỡi từ vú xuống thằng e dần chuyển tư thế, mình cũng tranh thủ khám phá hang, cũng khá nhiều nước, sau khoảng 10p tấn công thằng e tới tấp thì mình đành chịu thua ra trong sung sướng, năm tám chuyện tý rồi vào bồn tắm lại ra về.

Số 89
Face 8d
V1 cam việt khá đẹp
V2 no lipit
V3 vừa
V4 nhiều nước
Em khá nhiệt tình và vui vẻ với khách hàng nói chuyện với e rất vui, số này đáng để a e trải nghiệm ko khóe nghiện.

Tic cảm ơn bác Lục và cơ sở đã tài trợ
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,285
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
E xin thay mặt bé A89 cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ. Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ