Gò Vấp Đầu tuần cũng Hot girl mới 06 tế tái

Lượt xem: 1,840

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Đầu tuần thấy mệt trong người liên hỏi bác lục xem có diệp vụ ko thế là nhận được diệp vụ, liền sắp sếp công việc chạy qua cơ sở mà đi đường bị mưa qua nhưng cũng ko cản được mình phải mặc áo mưa chạy qua luôn, hay cái là tới nơi thì lại hết mưa, vào cái a nhân viên kêu a để xe đó e đắt xe cho, thế mình vào trong được cho khăn lạnh để lau mặt mình giao code thế là mấy a đắt mình lên phòng luôn, lên phòng liền hỏi mình có chọn bé nào chưa mình hỏi ở đây còn những số nào liền được giới thiệu bé 06 mới đến làm book luôn.

Mình tranh thủ vào xông hơi 1 lúc vừa bước ra khỏi phòng xông hơi thì cũng là lúc e bước vào với giọng thỏ thì vì e đang bị đau họng, e lấy khăn lau người cho mình và xả nước chuẩn bị tắm, cởi đồ ra tắm thôi, khi e cởi đồ là nhìn nó mượt tại vóc giáng e khá chuận nha, cao 1m65 luôn cao tý nữa là thành người mẫu rồi, tắm thì hỏi a có gội đầu cho thơm rồi tắm rất kỹ từng chỗ sạch sẽ, tắm rửa thơm tho ra ngoài e lấy khăn lau rồi kêu lên giường nằm.

Face 8/10
V1 vừa tay và căng.
V2 chuẩn.
V3 tuy ko to lắm cũng vừa tay.
V4 thơm tho vì e khá kỹ trước khi làm còn lau cận thận lắm.

Massage khỏe bắt đâu bằng nằm ngửa e massage đầu đến tay chân, văn người rộp rộp, xong quay lại tiếp tục đấm lưng, xoa bớp vai chân tay xong hỏi a còn chỗ nào mỏi nữa e đấm cho.
Massage mệt e bắt đầu lấy tinh dầu xoa khắp người rồi lấy v1 chà vì v1 e căng lên trà có cảm giác rất tê, sau khi v1 xong chuyển qua đường lưỡi tê tái từ chân lên tơi mông rồi lưng cổ tai , e đi đường lưỡi rất kỹ nha đi mọi ngóc ngách luôn, rồi thêm màn cho 2 tay sau lưng tường là bị khóa tay chứ thì ra là lấy v1 trà vào 2 bàn tay màn này mới biết luôn á, xong e kêu quay lại tiếp màn 1 cảnh 2 từ trên xuống dưới tiếp đi xong, e dừng lại đi lấy khăn lau chùi v4 rất kỹ để sạch sẽ thơm tho cho a e khám phá nha, vào thế 69 e hỏi e bước qua đầu a được chứ rất lịch sự nha a e, vào thế liền khám phá v4 và e bắt đầu bj liên tục thế sau thời cố cầm cự nhưng ko được phải ra thôi vì sướng qua, xong e lấy khăn lau người và tay cho mình hỏi a có mệt ko, nghỉ lúc ra bồn tắm, trước khi về tâm sự lúc rồi về.
Tic @Lục A Ka
Tip bằng vé

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
948
438
0 ₿
Cảm ơn Anh trai đã luôn tin tưởng vào dịch vụ Ánh Dương... Chúc mừng anh đã có buổi thư giãn hài lòng.