Gò Vấp Đầu tuần hết sảy cùng pé 11

Lượt xem: 976

namtt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/12/21
Chủ đề
3
41
4
0 ₿
Đầu tuần sao thấy stress quá . Thế là kiếm quán massage để đi xả cái xách chym qa GLX luôn . Đến nơi sau khi book vé thì dc ku loker giới thiệu pé 11 tay nghề đấm bop ok nhiệt tình , mình cũng ok và xin 1 tô mỳ vì vội sang mà chưa ăn j . Xong xuôi thì dc dẫn lên lầu 1 .

Vào phòng thì hơi có mùi thuốc bắc bạ hà , bồn tắm khá to , có xông khô và ướt . Loker mở cả 2 phòng xông và xả nc sẵn , mình vào xông khoảng 10ph thì bé vào , nhìn mình qa lớp kính và nở 1 nụ cười thân thiện . Bước ra thì mùi thuốc lúc nãy đã bị mùi body mist của bé át mất ( bé dùng mùi thơm ngọt đúng gu của mình :) Bé lau người cho mình và nc 1 hồi thì mời mình vào tắm .Dáng ng pé cao , mình dây tầm 1m6 .

Màn tắm heo thì k có j để nói . V1 bé hệ cam Việt độ đàn hồi thì ối dồi ôi luôn , mình vừa bú bình vừa tranh thủ khám phá V4 thì nc nôi đã lênh láng . Đặc biệt pé rất chủ động hợp tác nha ae , rên theo nhịp độ chứ k hề công nghiệp . Đc 1 lúc mình bảo pé ngồi lên bồn để khám phá V4 kĩ hơn , mình thuộc dạng k thích húp sò lắm nhưng vì pé nhiệt tình như ng iu nên mình k thể nào kìm hãm con thú trong ng lại dc . Nhưng vì kĩ năng qá cùi bắp k thể nào làm cho pé lên đỉnh dc , qằn mãi k dc pé chủ động ngồi lên ng mình để mình vừa bú bình vừa bắt cua, nhưng mãi mà con cua chẳng ra khỏi hang , mình đành chào thua và để pé làm cho mình . Mình qằn pé cả 20ph pé qằn mình 3s là mình phut phụt r ( 1 thanh niên ysl cho hay :sad: ) .2 ng tắm lại xong xuôi thì ra làm massage khỏe , pé làm cũng đủ bài nma phần này thì k fai thế mạnh của pé , chống chỉ định cho ae nào khoái phần này.Pé thuộc dạng hoạt ngôn , chịu khó bắt chuyện .

Lại tiếp tục phần mệt , phải công nhận pé cực kì hợp tác , hôn như ng iu , chiều theo ý khách . Rất chủ động đổi bình cũng như đong đưa theo nhịp, âm thanh 4d sống động chân thực .Sau khi mình qằn pé 1 hồi thì vào thế 69 , mình dc dịp vỗ đen đét vào mông pé , độ nảy như mình đã nói , qá tuyệt vời . Do mình ysl nên chưa trải nghiệm dc hết skill BJ của pé , dc 1 lát thì mình đã phụt vào miệng bé .

Tổng kết:

CSVC 8/10
KTV :

Face : 8/10 ( hình ngoài ipad xấu hơn ở ngoài , đề nghị cs đổi hình cho pé )

Body mình dây cây cảnh , cao ráo

V1: 7/10 hệ cam Việt ( +2 cho độ nảy , bóp sướng tay cực )

V2 : 9/10 thon gọn

V3 :8/10 vừa người, tròn trịa ( lại +2 cho độ đàn hồi )

V4 : 9/10 nước nhiều ngon ngàng

Service : 12/10 , vui vẻ , hoạt ngôn , hợp tác và chiều khách cực kì :: .Pé có vẻ khá đông khách nhưng k hề hối thúc nha ae. Rất đáng cho ae trải nghiệm.

Tic 450k ( code -50%)

Tip : 900+100k ( qá hài lòng )

Total: 1450k + 50k loket

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Sungxx and NMT9x

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở . Chúc anh một ngày mới tốt lành

jamewiller

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/12/23
Chủ đề
0
4
0
hà nội
0 ₿
góp ý là có hình minh họa che mặt đi, để anh em bik em gợi cảm thế nào, mấy tiệm khác hay up ảnh mấy em lên lắm, bên galaxy thì ít đăng hình

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Dạ anh cảm ơn anh đã góp ý cho bên em

boy dại gái