Q.1 Đầu tuần mê mệt với bé 105.

Lượt xem: 366

Dyy089

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/4/24
Chủ đề
1
3
3
Ho Chi Minh
0 ₿
Gặp ngay đầu tuần thằng bạn nó thất tình. Nổi hứng hai thằng dẫn nhau phi thẳng qua DB xã stress. Đến nơi thì lễ tân đưa ipad cho hai thằng mình chọn số. Mình nhường cho thằng bạn mình chọn trước. Hai thằng đều giống gu nhau là thích mình dây loli chút. Sau một hồi lựa thì thằng bạn mình thì chốt số 19. Còn mình thì chốt số 05 vì khá ấn tượng là nét rất xinh nha.
Chọn xong chờ 5p thì được dẫn lên phòng, cái thang máy hơi chậm nha, chắc mấy anh chỉnh muốn tăng thêm sự nôn nao cho khách hàng hay gì.

Xông hơi được tầm 10p thì bé vào, ở ngoài nhìn nét hơn nhiều nhé mấy ae. Dáng bé cao khoảng 1m67 (luôn guốc) da trắng + body đẹp mình dây. Đúng gu mình vãii.
Face: 9/10 (Xinh rất nét nhìn cứ bị cuốn , đúng gu các ae thì 10/10 đấy)
V1: 10/10, đẹp khủng
V2: 10/10 mê cái eo nhứtt ôm sướng
V3: căng đét so với v2 nó thuộc dạng đỉnh, lúc bé làm màn onsen trong bồn nhìn quả body mà hứng ko chịu nổi.
V4: ……… Nghĩ tới là hứng lên thèm lại muốn. :ami-(2):

Điểm mạnh của bé là nói chuyện rất thoải mái và vui vẻ. Bé tạo cho mình cảm giác được là ný của bé trong suốt buổi chứ ko phải kh khi đến đây. Take care kh kĩ lắm nha. Rất nắm bắt tâm lý cưng hết sức vậy đó. Hai đứa nói chuyện suốt buổi mà ko hết chuyện, dth cực =)))
Massage khỏe ổn đủ bài, nhưng mệt thì rất đỉnh + skill lưỡi của bé làm mình tê tái muốn out mất rồi nhưng ráng gồng cho đến phút cuối. (Phần này bé làm rất có tâm).
Gt cho mấy ae thích style loli thì chọn bé này.
Chốt lại là rất ưng lần đầu tiên gặp là muốn bắt bé về nhà luôn rồi đó =)))
Để về hồi sức rồi vào gặp bé 105 tiếp thôi. :ami-(10):

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu cùng bé kưng ạ... hẹn gặp lại huynh một ngày gần nhất. chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ :2onion35: