Bình Tân Đầu Tuần nhận tin Liver thắng liền qua thăm em 20

Lượt xem: 447

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận tin liver chiến thắng nhận code liền tranh thủ điện hẹn em số 20 liền, phóng sẽ vào để xe rồi giao code ngồi chờ lên phòng xông hơi một lúc thì vào chào gặp người quen liên vào ôm ấp trên ghê liền tám chuyện 1 lúc. em dìu vô tắm, em tắm kỹ càng, trò chuyện vui vẻ và ko quên chọc ghẹo thằng nhỏ để nó ngóc dậy chào em. Em thuộc tuyp biết cách bắt chuyện, khá là tâm lý, làm màn đạo đầu trong bồn sơ với thằng nhỏ.

Tắm xong em vặn nhỏ máy lạnh, rồi đưa mình lên ms khỏe. Phần này em làm tốt, ấn huyệt đấm đá, đi lưng, bóp vai đủ bài, lực đấm cũng ok. Có lúc em ngưng vài giây để hôn và thổi vào tai kích thích lắm.

E bắt đầu đi thái 1 dòng sữa dưỡng thể mát lạnh cùng với v1 của ẻm làm kích thước thằng em tui tăng lên dần đều, còn thằng anh thì lờ đờ phê phê. 1 chuyến du lịch Thái kết hợp cái lưỡi tinh nghịch, làn môi ấm áp và hơi thở tê người. Em tâm lý hiểu rằng có đứa đang biểu tình nên kêu tui quay lại.
Đã quay lại thì tui phản công liền, xoa bóp v1 ôm ấp v2 vỗ nhẹ v3 và cũng trao cho em những nụ hôn. Em hòa theo nhịp điệu của tui, cả 2 quấn lấy nhau cảm giác như người iu các bác ah. Sau thằng anh em liền chăm sóc thằng em, còn tui chào hỏi cô bé cho phải phép. Phần này tui ko miêu tả nhiều, mỗi ng sẽ có 1 trải nghiệm riêng. Đến cao trào thì cái hôn, đường lưỡi của em mãnh liệt hơn khuất phục dàn tinh binh của tui. 2 đứa ôm nhau 1 lúc em mới tắm lại cho tui rồi tâm sự mỏng trên trời dưới đất tới hết giờ.

E này mình nghiện luôn rồi mỗi lần ghé đều hỏi yêu cầu số 20, a e mà đi sẽ nghiện như mình.
TIC cảm ơn mod và cơ sở tài trợ
TIP bằng giá vé

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Chúc mừng có buổi trải nghiệm thú vị cùng mỹ nhân 20 của Samdi Bình Tân (Ruby) nhé! Samdi và 20 hẹn gặp lại anh ạ! Cảm ơn anh nhiều!