Kiên Giang Rạch Giá Đây là một câu chuyện có thật . Thật không thể tin được !

Lượt xem: 3,177

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
9h tối đang chuẩn bị làm vừa về tới nhà , Mìn nhận được tin nhắn của anh hai thu xếp chuẩn bị test chỗ mới , thế là chuẩn bị tầm 5p thì lên đường ngay và luôn , may mắn thêm của Mìn là đi trên đường được thêm người anh hai cho vé tic free , rồi thôi rồi kèo này lượm rồi Mìn ơi =)) trong bụng cười thầm chuyến này vô rồi vô rồi mà không biết vô đâu thôi :big-smile: . Đi đến đoạn đường Lâm Quang Ky khúc này phải nói ngay chăng trung tâm rồi nên đi rất là dễ nha anh em , mà ngay chăng khúc này đèn hơi tối nên đi đến dễ chơi không sợ bắt gặp người quen , trong bụng suy nghĩ rồi thôi khỏe nữa :v gió còn gặp bão thì kiểu gì chịu cho nỗi =)) . Thế là tấp vào luôn bước vào sảnh thì thôi ghế sofa đã hơi cũ chỗ ngồi lại nóng :v dự báo chẳng lành là đây hay sao . ở đây có 4 loại vé : Vé thường 590 , Thái 790 , Nhật 990 , Vé Vua 1tr , ở đây tip = tic , vé thường thì làm bằng tay , vé Thái thì thư giãn bằng miệng , nuru , thái lên vé Nhật thì tắm tiên chung , vé Vua thì cũng vậy nhưng thêm 2KT . Suy đi nghĩ lại thôi vào đã phải tắm tiên chung nên Mìn quyết định chọn vé Nhật thử xem sao , mà nghe locker hay lễ tân không biết luôn tư vấn vào làm đủ 120p còn muốn sao thì thương lượng với KTV nghe tới đây Mìn thấy không có điềm lành rồi mà thôi =)) không vào hang cọp sao bắt được cọp mẹ =)) . Ngồi chờ tầm 15p được locker dẫn vào phòng khoảng 20-30m2 thôi , phải nói nhỏ nhất trong các phòng mà Mìn từng đi :v . Có xông hơi , không có xông khô , rồi thử xông hơi coi sao nè . Mặc dù biết là mới mở còn nhiều thiếu xót nhưng quả phòng Mìn nhìn thấy oải chè đậu :v , thôi vào xông hơi thử đi massage đặc biệt Mìn thích phòng xông , bước vào hơi xông của phòng khá nóng phòng kín duyệt nhưng từ đây mới ra nè cái mùi toàn là mùi nước bốc lên xả thì lâu lâu Mìn hít được còn lại là nước không hít kiểu này lại thấy mệt hơn khỏe :v , kèo này khó nha thôi gắng xông chứ biết sao giờ xông được 10 phút vẫn không thấy KTV rồi thôi ra luôn chứ không xông nổi nữa . Cuộc chơi lớn lại bắt đầu tư đây , 10 phút sau em gõ cửa vào , Mìn gắng nhìn em thử coi như thế nào ôi thôi đây là chị của Mìn không phải là em KTV đâu :look-down:, thôi trong bụng thầm nghĩ " rừng càng già càng cay , người càng già lại càng hay " nên thôi nuốt trái đắng này xem nó đắng thật hay là vẫn có vị ngọt .:still-dreaming:

Mình lướt qua nhìn em KTV , thế là em lại gần nói làm gì nhìn trầm trầm dữ dạ rồi cười thầm chịu luôn :sprite-187: nói em xinh quá nhìn đẹp hơn người yêu của anh nữa bà chị KTV của em cười ơi là cười =)) rồi chuyện vui lại tiếp tục từ đây nè , mình nói em ơi xả nước cho anh tắm nha anh mới xông hơi xong người rít quá , em quay qua nói mình tắm gì tắm từ từ vào bồn đi không cần xả em xịt vòi sen cho , rồi ok giờ đây là nhà em mà biết sao giờ , vô bồn luôn :v . Vào bồn ôi thôi em không biết dùng máy nóng lạnh tin tưởng em chỉ ngồi xuống mà cái bồn nó chật hay tại Mìn bự con , vào cái không đi đứng được gì luôn hà hịt hịt , thế là em chỉnh máy nóng lạnh xong em xịt vào Mìn 1 cái ôi ôi em muốn làm gì đấy , em định cho Mìn thành con voi mọi , nó nóng mà chịu hết nỗi , thôi Mìn mới nhìn lên e chỉnh cái độ maxium luôn , ôi mẹ ơi :sprite-57::sprite-57::sprite-57:cứu con . Thôi chịu chứ sao giờ Mìn mới nói sao em chỉnh vòi nước nóng gì kì vậy , em mới quay qua nói em không biết dùng rồi cắn răng chịu đựng tập .... Lên chỉnh xong vừa chế độ rồi kêu em tắm mà vé thì có tắm chung nhưng em chỉ vào xịt cho zui thôi hix hix , rồi thôi trách mình là Mìn thôi chứ không trách được , trong lúc trò chuyện dù sao trong lòng cũng hơi buồn nhưng vào massage để tâm sự với KTV nên cũng hỏi thăm em thì biết em tên Linh năm này cũng đã 26 , 27 làm ở Châu Đốc nhưng do chủ mở thêm chi nhánh tại Rạch Giá nên em điều xuống đây làm vài ngày rồi luân phiên đi nơi khác hoặc về chỗ cũ , Mìn mới chọc sao em không ở đây đi , ở đây tốt mà em , em mới nói ở đây không quen lắm , Mìn mới chọc em mà ở đây anh bảo đảm 500 ae Rạch Giá của anh ngày nào cũng vào thăm em , ôi trời :sprite-46::sprite-46: Mìn nói xong bã cười lớn mà như chưa từng được cười . Nhận xét của Mìn về em Linh này như sau , do ở đây không có số chỉ kêu bằng tên :

V1 : Xệ thôi rồi 1 phần thông cảm cho em ( nghe em nói đi làm từ nhỏ mười mấy tuổi rồi , bị bóp nhiều quá biểu sao không xệ =)) )
V2 : Eo con kiến ( hỏi chút mới lòi ra em có đi tập gym + thỉnh thoảng ăn chay )
V3 : Được cái cũng có da có thịt
V4 : Một trùm rễ cây =)) mà thôi lỡ rồi nên thọt tay vào khám phá thử xem sao còn bóp khá là khít sờ nhẹ kích thích xíu mà nước nó ra từ đâu Mìn cũng không biết =))

Rồi thôi cuộc vui lại vui bắt đầu từ đây nữa nè , em massage mệt cho Mìn nói chung em đấm khá có lực nhưng thiếu bài rất nhiều , vừa sờ tay Mìn em mơi nói tay anh sao đẹp mà mềm vậy , Mìn mới nói chắc tay nó gặp em nên mới mềm á , cười lộn ruột tập x =)) :sprite-48::sprite-48::sprite-48: , xong Mìn mới nói em xem bói không anh xem cho , nói chứ anh là thầy bói , em muốn xem thì gắng làm sao cho anh hài lòng anh xem tới z cho em luôn , thôi rồi bã cười lộn ruột tiếp =)) , thế là massage bã hỏi Mìn mà điều tra như kiểu công an hỏi cung vậy :v Rồi cái gì tới nó cũng tới , em lấy nhẹ dầu ra bôi mà không biết dầu gì một chút thì Mìn mới biết đây mới là dầu em bé ôi mẹ ơi hèn chị chà cái vếu nó không tới đâu , chà kiểu này sáng mai mới phê , rồi thôi Mìn nói em thư giãn cho anh luôn đi để anh lên đỉnh nào kkk , em mới kêu Mìn quay lại em hỏi 1 câu mà thôi Mìn đánh giá nó khá là đau với Mìn , em mới hỏi : " Anh nhanh ra hay lâu ra " Mìn mới quay lại đạp rằng em làm thử mới biết , chứ anh mập vậy em cũng hiểu rồi đó kkk , thế là mình thì nằm bã quay hướng bến phải tay thì cầm cậu bé Mìn , miệng thì bú vếu Mìn , rồi thôi Mìn nghĩ trong đầu oải oải lắm rồi thôi kiểu này tới sáng cũng không ra , đúng không ra thật anh em ạ . Em Bj chắc được 10s là chuyển qua HJ rồi mà cứ sock thằng bé của Mìn như là sốc cái bình thuốc vậy nhiều lúc cắn răng lắm mà chịu hông nổi :((( , thôi lỡ rồi gắng thêm 15p cho nó nhanh ra vẫn không ra , em mới nói anh ơi ra đi sao không ra vậy kkk , Mìn mới nói gặp em kiểu này chắc nó hông ra nổi đâu kkk , gắng lại thêm 5p vẫn không ra , mà massage kiểu này dày vò thằng bé của Mìn quá mới nói với em thôi được rồi , không sao đâu chắc nay thằng bé anh mệt nên nó không ra được , thế thôi kêu em dừng lại , chứ mà không dừng là Mìn đi mai Mìn đi viện khám thì chắc ra nhiều bệnh anh em ạ kkk . Cuộc vui lại thêm từ đây nữa :v em massage mệt xong Mìn mới kêu tắm lại cho Mìn , thôi đã ăn mìn rồi phải chịu , tự vào tắm mình ên , trong lúc tự tắm lại em mới đi ra ngoài , mà không đóng cửa lại c l l l m m m mà trong lúc đó đi ở ngoài rất nhiều người rồi rồi thôi mà Mìn đang ở trần nữa chứ ôi mẹ ơi cứu con tập xyzz.... =)) :cry-2::cry-2::cry-2:

Rồi gắng tắm chà sạch cho nhanh rồi quay vào đóng cửa , Mìn chịu hết nổi đợi bã vào nạt cho 1 trận rồi mới xin lỗi lần sau em sẽ chú ý , Mìn thì chỉ biết lắc đầu phòng thì chỉ có 1 khăn duy nhất , cam chịu số phận vì số sinh ra đã là Mìn :v =)) , lần này đi massage trong cái vui đúng là nó có nhiều cái vui anh em ạ =)) . Nhận xét về ở đây thì Mìn thấy gần như khả năng cao anh em đi sẽ bị sup , khả năng cao luôn , locker hay lễ tân tư vấn cho Mìn mà Mìn xin coi bảng giá với chụp để nói giới thiệu anh em mà thái độ hơi căng , còn nói về vụ vé nhưng thôi , đi một ngày đàng học một sàng khôn , dù sao đây là một trải nghiệm có vui lại có buồn nhưng trong lúc viết lại vui hơn là buồn =))) :v :surrender::surrender::surrender:

Tic : Vé anh của Mìn mời ( em cảm ơn anh ạ )
Tip : 1 chai ( Anh hai của Mìn mời , em cảm ơn anh hai ạ )
Locker : Tô hủ tiếu nam vang
Cảm ơn tất cả anh em đã đọc bài RV của Mìn , mọi ý kiến Mìn đều xin ghi nhận , chân thành cảm ơn tất cả anh em đã đọc đến cuối bài . Nếu sắp xếp trong tuần Mìn sẽ đi đến 1 -2 nơi để test và lên bài tiếp cho anh em , rất mong anh em ủng hộ :sprite-54::sprite-54::sprite-54:

Sửa lần cuối:

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Đây rõ ràng là 1 câu chuyện buồn.
:big-smile::big-smile::big-smile::big-smile::big-smile::big-smile:

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ku mìn lây bệnh cạn tinh của ku Phát rồi =))))

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn