DBBT - điệp vụ - 20

Lượt xem: 981

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Chào ae
Sau đây mình xin báo cáo tình hình điệp vụ tại DBBT như sau:
Mật số lần này được giao đi làm nhiệm vụ là 20. Tới nơi đưa code cho nhân viên chộp và kiểm tra có ngay số 20. Chờ vài phút để cho locker chuẩn bị phòng rồi lên liền. Các ae ở đây phục vụ nhiệt tình, ân cần và chu đáo.
Trong lúc ngồi xông hơi thì bé vào. Bé 20 này vào làm cũng đc thời gian và cũng nghe ae đồn lâu rồi mà giờ mình mới có dịp gặp nè.
Xông hơi xong bước ra gặp em, lúc ở trong tối nhìn tưởng xấu nhưng ra sáng chút nhìn mặt cũng dễ thương đấy chứ. Tướng tá nhìn mảnh mai, nhỏ nhắn xinh xắn. Lúc đầu thấy mình em không cười không nói gì hết, tưởng đâu sắp bị té hầm rồi, chắc do em ngạc nhiên tưởng người quen yêu cầu số ai dè thấy mình lạ hoắt nên em đứng hình 5s. Nhưng rồi em cũng chịu cười nói vui vẻ đến gần mình, lột trái cây cho mình ăn, rồi ngồi cạnh mình nhẹ nhàng vuốt ve hỏi thăm sức khỏe thằng em:^)
Đến giai đoạn tắm. Nhìn em pha nước chỉa cái mông ra thèm ghê, sờ thử thì thấy láng mịn đã tay, mềm mại nhưng không nhão, nhìn từ xa đẹp có đường cong rõ nét.
Nước đầy mình bước vào bồn sục cho em tắm rữa thật là sảng khoái quá đi. Sau khi tắm sạch sẽ thơm tho thì lên giường thôi.
Qua phần đấm bóp, em đấm đầy đủ ,lực đấm vừa với sức mình, bóp thì có bóp vai, bóp cổ, bóp tay, chân, mông.. còn bóp cái kia thì chưa bóp đc do nằm sấp}:‑) hehe.
Đến phần thư giãn và những màn chà Thái. Vòng 1 em đã được độ lên trái 62, ủa lộn độ cái gì đó không biết nữa, cứng cứng mềm mềm bóp vừa tay, núm nhỏ nhìn tổng thể đẹp, em chà nó lên người mình bằng bịch sữa tươi rồi em mút liếm nó luôn, em không đi đường . Xong rồi em chuyển sang thế khác để thực hiện kỹ năng blow job, em BJ khoảng 90%, em đưa cặp mông về phía mình để thuận tiện bóp nó, bờ mông nhô lên láng o, mình nhào nặn nó một hồi nghe trong cái khe có tiếng gì đó "chách chách" lấy tay sờ vào thì thấy có chất nhờn nhưng không nhiều, khều khều móc móc vòng 4 của em trong lúc em BJ thằng nhỏ hăng say, thấy mình sắp ra em chuyển sang HJ rồi cuối cùng mình cũng bắn ra hết. Xong ngồi nghỉ xíu tắm lại rồi chào em ra về.
Bé 20 dễ thương. Thái độ phục vụ 8,5đ.
Hài lòng cho chuyến điệp vụ vui vẻ, xả stress.
Cám ơn Lục A Ka đã giao nhiệm vụ
Cám ơn cơ sở đã tài trợ code
Tip như thị trường.
Thân ái chào và hẹn gặp lại ( ꈍᴗꈍ)