Q.1 DBQ1: 39 ơi! Em có phải chân ái của anh?

Lượt xem: 1,639

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Lời đầu tiên Mev tui xin cáo lỗi với anh em vì bài viết lỗi trước nhé. Tuổi già sức yếu tay chân luộm thuộm, đang soạn vài lại cấn nút Đăng chủ đề mới. Mong anh em niệm tình tha thứ :big-smile: .

Sài Gòn 25/8. Cơn mưa bất chợt đón Mev Tui trở về. Cảm giác cô đơn đến lạ lại ùa về, khi tại nơi đây có 1 nỗi nhớ tui khó có thể quên được, mà cho dù có cố gắng bao nhiêu thì có lẽ cũng không níu kéo được nữa. Cuộc sống này là thế, nó không lấy hết tất cả của ai bao giờ, Mev tui cũng không ngoại lệ. Cuộc sống tấp nập bộn bề lại xô đẩy khiến cho tui được gặp em. Thiên thần 39.

20h, Đôi chân lang thang đến trước số nhà 41 LTHG. Với sự tiếp đón nhiệt tình của các anh em Lễ Tân, thủ tục không quá rườm rà book ngay 2 vé Ons 2 ( tui có dắt thêm ku em đi giải ngổ), lướt IPad 1 vòng, 2 anh em cũng chọn được chân ái, ku em chọn 39, tui lại suy tính thắm 11. Nhưng ma xui quỷ khiến thế nào Locker lại hoán đổi vị trí 2 ae với nhau. (Mà riêng vụ này tui lại phải càng cảm ơn Locker nhé =]].).

Ngồi tựa lưng trên chiếc ghế đỏ VIP 4 quen thuộc, cũng chưa vào xông vội( phòng này xông ướt hơi yếu, CS kiểm tra lại nhé). Chợt có tiếng gõ cửa nhè nhẹ, em bước vào làm tui giật mình:" em quá đẹp" ( theo cảm nhận của riêng tui). Nụ cười tỏa nắng cảm tưởng như có thể xua tan mây mù bầu trời Sài Gòn cũng như trong lòng tui luôn vậy. Chất giọng Cần Thơ sao mà nghe CƯNG quá đỗi. Không vội vã, em ngồi cạnh tui hỏi thăm vài câu. Nhẹ nắm đôi bàn tay nhìn thẳng vào đôi mắt, miệng em khẽ nở nụ cười làm trống ngực tui vỗ liên hồi.
Em nhẹ nhàng với tui như người tình vậy. E thay đồ cho tui, nắm tay dắt vào tận phòng xông. Mà thật sự Mev tui khá yếu mềm trước những cô bé như vậy. Trong phòng xông mặc dù nóng nhưng vẫn làm tui đứng ngồi ko yên vì em. Quyết định bước ra ngoài để được gần em nhiều hơn. Lén nhìn em với anh mắt kẻ si tình,bị em phát hiện em lại nhoẻn miệng cười, hàm ráng trắng bóc đều như bắp lại hiện ra. Em chăm sóc tui như người tình, nhẹ nhàng lau khô, bóp vai, nhưng cũng không quên lắng nghe tui luyên thuyên những câu chuyện vô thưởng vô phạt.

Những ngón tay búp măng khẽ đan vào lòng bàn tay tui, níu nhẹ dắt vào bồn, nơi em chuẩn bị "HÀNH ANH RA BÃ". Em búi mái tóc dài lên cao, hành động đó lại toát lên vẻ quyến rũ nhất của em, người gì mà dễ CƯNG quá đi mất. Vào bồn tắm, em gội đầu, tắm nhẹ sơ qua cho tui, không quên nựng thằng nhỏ. Mà nhắc tới thằng nhỏ mới nhớ, từ khi gặp em nó cũng ngỏng dậy biểu tình từ hồi nào rồi, kiểu tranh phần với tui:"Ông Sướng 1 chứ tui phải được sướng 10 đó nhen". Như hiểu ý e bắt đầu hôn nhẹ lên khắp người tui, đôi tay vòng qua khỏi cổ tui mà ôm lấy, sợ tui chạy mất khỏi em vậy. Tui cũng không phải vừa, bế em ngồi hẳn lên bụng vòng tay qua eo mà siết chặt vì cơ bản tui cũng không muốn em xa tui.

Khẽ hôn lên má ra hiệu anh muốn THƠM em. Em đặt luôn môi em trên môi tui, không chần chờ tui nhận lấy 1 cách nồng nhiệt. Đôi tay ma thuật của em cũng không quên nhiệm vụ, đưa xuống dưới hành hạ thằng em tui (cảm ơn em đã nương tay với nó =]] ).
Người gì đâu lại có cái tội" TÀNG TRỮ SẮC ĐẸP LẠI CÒN CỐ TÌNH GÂY THƯƠNG NHỚ". Không cho tui thỏa mãn, em rời môi tui tìm đến thằng nhỏ. Em chăm sóc nó 1 cách đặc biệt, đường lưỡi em không chừa 1 ngõ ngách nào. Đến đoạn cao trào, e xoay người ngược về hướng tui, cặp mông tròn đẹp như hình quả đào, chiếc V4 nhô cao như khiêu khích đã ướt từ lúc nào. Cố gắng gượng thêm 1 lúc tui cũng đành phải chịu thua em, dơ tay xin đầu hàng trong sung sướng. Đôi mắt đưa tình liếc nhẹ, không quên đệm thêm 1 câu nghe nhẹ nhàng nhưng chết người:"Phê không anh", tui gật đầu chưa không nói thành lời làm em khoái cười tít mắt.

Lại cái trò nắm tay làm tui mê mệt, em dẫn ra giường, nằm ngửa. Em MS khỏe cho tui phục hồi sinh lực, đặc biệt có màn MS đầu làm tui khá ưng ý. Em làm khỏe khá có lực, bài bản. Điểm này tui đánh giá khá cao. Người gì đâu mà công thủ vẹn toàn khiến tui mê mẩn như thế này thì làm sao mà về lại Đà Lạt. Em chà đá nóng, túi chờm khá kỹ, xuýt chút nữa làm tui đê mê lạc lối luôn.

Hết khỏe lại chuẩn bị mệt, nghe cơn lạnh sống lưng trong đầu Mev tui nảy số liền:" thằng nhỏ chuẩn bị ăn đòn". Em trườn Nuru khắp người, không chừa 1 milimet nào trên người. Em đưa tui vào thế khó BJ ngược, Tuyệt kỹ mà đã từ lâu Mev tui chưa được trải nghiệm lại, các đầu ngón tay em xoáy nhẹ làm tui rùng mình:"Anh lạy em kiểu này anh sướng chết mất". E lật ngửa tui lại, hai chân em khéo lại ngồi hẳn lên thằng Giặc con nhà tui mà trượt. Như Người ta là Mình Gồng Tay Sóc, Óc tưởng tượng. Còn với tui phải căng người lên mà chịu đựng cơn hành hạ của em. Em xoay lại thế 69. Chỉ chờ có nhiêu đó tui vồ lấy em như con hổ lâu ngày bị bỏ đói, không quên trả đũa lại em. Em cũng căng người lên từng cơn. Nhưng mà có nói gì thì nói. Người chịu thua vẫn là đứa nằm dưới thôi các ông ạ. Em làm tui chịu hết nỗi buộc phải bắn pháo bông sớm hơn 2/9. Em rời tui ra, không quên lấy khăn lau cho tui. Em vào bồn súc miệng rồi quay lại giường nằm ôm tui, 2 anh em không nói với nhau câu nào, riêng đối với tui chỉ mong thời gian trôi đi thật chậm, để tui được bên em lâu hơn. Tay em choàng qua bụng tui, ôm nhẹ cái bụng mỡ, tui lại luồn tay qua bàn tay em nắm chặt. Bình thường miệng mồm cũng nhanh nhạy lắm mà không hiểu sao ngay tại thờ điểm này tui lại á khẩu, không nói lên được lời nào, họa chăng chỉ muốn im lặng để thưởng thức trọn vẹn cái gọi là hạnh phúc bên em.
Cuộc vui nào cũng phải có lúc tàn. Em tắm lại cho tui,nhìn trộm em qua gương lại bị em bắt gặp, lại cười. Nụ cười tỏa nắng đó, tự nhủ trong lòng:" anh sẽ tìm gặp lại em, NHỚ ĐỪNG XA ANH NHÉ".

CẢM ƠN EM, THIÊN THẦN SA NGÃ 39

TỔNG THIỆT HẠI:
TIC ONSEN 2 GIẢM 20% ( SẾP NỮ MỜI)
TIP=TIC
PHẦN ĐÁNH GIÁ KTV XIN CHO MEV TUI ĐƯỢC MIỄN NHÉ.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Tuổi già mà mạnh dữ bro

• Like
Điểm cảm xúc: MeVius

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Muốn gặp mod k giờ ổng đang cafe đây ra lùa bò lạc

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh @MeVius đã đến sử dụng dịch vụ, có bài chia sẽ chân thật và gặp được nàng ưng ý, em ấy là chân ái của anh thật rồi
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài, gọi 0941012041 để đặt lịch trước khi đến

• Like

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Cho MeVius tui gửi lời cảm ơn chân thành tới Locker tối hôm qua setup nhầm phòng cho 2 ae tui nhé

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Hẹn ae dịp tới tui sẽ xuống diện kiến. Hnay đang có chút việc bận chiều lại bay về Đà Lạt rồi. Dịp tới nhất định sẽ ib xin cái hẹn :big-smile: :big-smile: