Q.1 - [DBQ1] đi đòi nợ bé 79 thành công vào ngày mưa dông. Ngạc nhiên tiếp nối. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 [DBQ1] đi đòi nợ bé 79 thành công vào ngày mưa dông. Ngạc nhiên tiếp nối.

Lượt xem: 1,511

Tigerbac

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
24/3/22
Chủ đề
19
351
82
1 ₿
Mấy nay nghỉ lễ bận ăn chơi, giờ mới rảnh viết lại chuyện đòi nợ bé 79 vào đêm mưa gió trước kì nghỉ.

7h tối thứ 6, đang chuẩn bị về nhà (cách sg hơn 100km) bật bản đồ lên thấy các ngả đường về nhà đều đỏ, kẹt xe quá làm sao về, còn 1 mình ở nhà chả biết làm gì cho tới khuya đường vắng bớt mới về, vậy là nhắn tin qua DBQ1 thì biết có 12,22,69 đang rảnh, hỏi 79 thì bảo 20h40 mới xong, nên không đặt bé nào để tới nơi random luôn coi sao, ok phi xe đi ngay.

Vừa mới lao ra đường mưa lại to lên, đã lỡ hẹn rồi chả nhẽ quay đầu, thôi khoác áo mưa đi tiếp, qua q1 mưa càng to, tới nơi ướt chèm bẹp. Cất xe lên làm thủ tục các cái xong buột miệng hỏi bé 79 nay có làm không, em trai lễ tân nói bé đang rảnh. Ngạc nhiên chưa, vậy là book 79 ngay và luôn.

Không phải chờ đợi, locker dẫn lên lầu luôn, may quá không phải vip 10 làm tuột mood kia. Vào xông hơi được tí thấy cửa mở, 1 bóng người bước vào, tính làm em nó bất ngờ thì thấy bóng người tới gõ cửa phòng xông, ngạc nhiên lần 2 tưởng em nó biết người quen vào xông chung, ai ngờ mở cửa ra thấy bạn locker bạn báo là nãy em nhầm, 79 8h40 mới xong anh có muốn đổi người khác không, WTF giờ mới 8h nhưng lỡ yêu rồi, chờ em thôi.

Ra ngoài nằm chờ, chứ xông 40 phút chắc thành heo quay luôn. Lấy đt ra thấy có cuộc gọi nhỡ, đang đt thì em gõ cửa đi vào, ủa ủa... ngạc nhiên lần 3, mới có 8h10 mà. Em cũng nhìn mình ngạc nhiên, là anh hả, rồi đi chuẩn bị nước chờ mình gọi đt xong.

Em lấy bò húc cho uống, xong nằm ôm ấp nhau tí, chờ nước lên, lần thứ 3 gặp nhau rồi nên mọi thứ diễn ra rất tự nhiên, bé lột quýt cho ăn, đấm lưng bóp tay tí xong mới vào tắm, nay mưa cả ngày nên nước hơi lạnh, bảo bé tắm nhanh tranh thủ trả nợ gội đầu luôn chứ chút lại quên.

Tắm xong ra lại có đt nên bé tranh thủ đi lấy gối với đá nóng, nằm tâm sự tí, thân thể cuốn lấy nhau, tay chân táy máy khắp nơi, em bảo nằm sấp lại làm đá nóng nhưng thằng em nó ngóc đầu dậy không cho, thôi thì chiều thằng em, em đổ dầu bò trườn luôn, chà v1 cam mĩ, rồi qua chà v4, xong bj đủ mọi tư thế, sau 1 hồi vật lộn cảm xúc tuôn trào, bé đi tắm lại, mình nằm nghỉ ngơi đợi bé đi lấy đá nóng làm lại màn khỏe.

Xong bé bảo còn món nợ nữa trả nốt cho anh luôn nha, thế là có 1 tô mì bò trứng giá hẹ nóng hổi, mời bé ăn chung bé bảo mới ăn xong nghe mùi mì cũng thèm nhưng sợ mập, thôi thì ăn 1 mình vậy.

Kết thúc cuộc đòi nợ thành công, và cũng trả nợ bé 1 shot bữa tuột mood không out được.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL xin mạn phép copy lại bài Report trước về PÉ [79] của Bro @Tigerbac sang đây cho ae Đồng Dzâm tiện theo đọc bài về PÉ vì PÉ có khá ít bài viết trên 4rum cũng tội cho XUKA nè ;) ;)

• Love
Điểm cảm xúc: Tigerbac

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,130
651
0 ₿
Chúc mừng bác Cọp trắng @Tigerbac nhé. Đi đòi nợ mà bị hộc máu trắng gòy,kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Tigerbac

Tigerbac

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
24/3/22
Chủ đề
19
351
82
1 ₿
Có đòi phải có trả chứ bác, đòi mà không trả chả ai chơi.

• Haha
Điểm cảm xúc: PASSIO

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
Đưa bé ăn mì xong ko còn gì ăn lại khóc yociexp114 yociexp114