Q.1 DBQ1 King Onsen hai lúa lên thị thành

Lượt xem: 2,890

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,727
1,504
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello 500 anh em Sì Gòn. Hôm nay Phát xin được phép đem phèn lên Sì Gòn một bửa.
19h tối một ngày đẹp trời nào đó, vừa bước chân tới Quận 1 xa hoa, chưa kịp ngấm nhìn đường xá, đèn đuốc thì đã được các anh trai kéo vô Karaoke giải ngố, xong cuộc chơi giải ngố thì ngố càng thêm ngố nên được ông anh cũng hong thân lắm book cho cái vé bờ un gì đó, Dưới quê mới lên có biết gì đâu, ai kêu sao làm vậy. Lên tới phòng thì hơi bị choáng nhe.
Phòng rộng kinh khủng mà có 2 thằng làm gì trong này cho hết khoảng trống. Tính đè ku kia ra thông lấp đầy khoảng trống mà đang đất khách quê người nên nhịn.
Sơ sơ về phòng này cho anh em. Trong phòng mới bước vào đập vào mắt là có 4 cái phòng nhỏ được che lại bởi màn rèm bước lên bậc thang là nơi được cho là các bé sẽ trườn nuru cho anh em mình, và 1 cái bể tắm chà bá bự, xa xa thì có phòng xông hơi, xông khô và 4 cái phòng tắm riêng biệt.
@Lươn Chúa nay chỉ muốn ngắm nhìn mình nên mình nhẹ nhàng khoe luôn toàn thân cho em nó ngấm mà không hiểu kiểu gì thấy em nó cứ ợ lên ợ xuống, chắc do uống bên Kara hơi nhìu. Nghe giang hồ đồn Lươn 20cm tính lại đo thử mà bạn ấy che kỹ quá nên chưa coi được, tức thiệt.
Vào xông hơi, xông khô xong đi ra thì có một bé với chắc giọng Hải Phòng không lẫn vào đâu được hỏi han và lấy khăn che con quái vật lại sợ mấy bạn kia bị ợ lên ợ xuống. Và tâm sự sơ sơ thì được biết bé này mới vô làm lại.
Bé có mã số 10 và 89
Đánh giá sơ về bé 10, 3 vòng tuyệt cú mèo nếu anh em không chê hàng Fake. Kỹ năng khỏi bàn thợ lành nghề.
Bé 89 chỉ được nhìn chứ hong được sờ thì có vẻ non hơn 3 vòng cũng đâu ra đấy. Kỹ năng thì bạn kia biết chứ mình hong biết. kkkk
Vô vấn đề chính: Thiệt tình lần đầu đi cái vé gì mà nó lạ lắm, vô thì được các em khui bia mời uống nhâm nhì cùng dĩa bưởi (bưởi đúng nghĩa nhe) xong do chán bia nên nhờ mấy em cho lên rượu vang uống lấy lệ, nói chung hơi xỉn nên vô chủ yếu nhấp nhấp không dám uống hết, ngồi 4 người tâm sự đủ thể loại chuyện trên trời dưới đất. À lúc này các bé chỉ mặc bikini thôi nhe chứ không có nude.
Xuống ngăm bồn. (anh em lưu ý đi thì đặt phòng trước 1h30p cho nước nóng nhe) vô bồn tắm xong là bé ciu của mình nó mất tiu luôn, quay qua quay lại thì bé cởi áo ra bước xuống ôm ấp nên cũng vơi đi phần nào cái lạnh và bé ciu cũng to dần lên. Sờ mó rượu chè phê pha. Thì Ghệ bạn tui nhìn ghệ tui bạn nhìn chịu không nổi lén qua bóp ké 1 cái kkk.
Bồn này chỉ ngâm, sục nước thôi chứ không có làm gì khác được đâu nhe.
Xong phần ngâm bồn thì lên tắm rửa phòng riêng. Xong tiếp tục ra dùng rượu và tâm sự, lúc này thì chỉ còn lại mãnh vãi che thân chứ không còn quần áo gì nửa, do lần đầu đi nên chỉ dám sờ sờ chứ lần sau đi phải cởi phânh cái khăn của bé ra nhìn cho đã.
chuyện gì đến cũng đến, Bé của anh nào ánh náy tự dẫn đi vô phòng riêng làm việc, Mình thì Bé 10 nhe, hôm nay trong người khoẻ nên chỉ kêu em vô vấn đề chín, lúc này mới dám thả con quái vật trong người ra để cho thú tính nổi lên nhầm chuẩn bị ăn thịt bé, Bé mang lại trong phòng thì anh em khỏi phải bàn, Bj HJ 69 Mốc lốp bú bình CIA nói chung cực phê và bé không quên bài Nuru huyền thoại giữa Âm và Dương.
Bên này Phát chỉ kịp bú bình và sờ mó nhẹ nhàng bé chưa kịp rên thì bên kia đã nghê ứ ứ á á cảm giác nọ lạ lắm. sau đó cũng cố gắng hết sức rên theo nhịp với bạn bên kia cho theo kịp nhịp rên. Sờ tới đâu bé quéo tới đó làm cảm giác càng thêm kích thích, v4 của bé khá chuẩn tỉa gọn gàn, sạch sẽ thơm tho, ngọt nước, mới đầu sờ chưa có cảm giác nhưng khi kéo bé 69 thì nước lủ ùa về làm hại xém bị sặc nước, đang đoạn cao trào tự nhiên phòng bên im lặng làm bên này tụt hứng quá nên hơi lâu, @Lươn Chúa bạn xác nhận dùm tui sao có năm nhấp mà nó lạ lắm.
Bé 10 được cái bị tiểu đường, ngậm chổ nào là nước ngọt chổ đó. Sau một trận chiến kéo dài thì mình cũng out trong tư thế 69 và được em CIA luôn cảm giác phê thôi rồi.
Nhìn chung lại vé này thì anh em đi giao lưu phê thôi rồi, đi tầm 2 3 người là êm nhất, Nếu được thì mõi anh từ 1 đến 2 bé tuỳ theo yêu cầu, và chuẩn bị sẵn cho mình tiền đi luôn lần 2 3 vé chứ có 2 tên mà vô tâm sự lố giờ quá.
Thiệt hại thì không biết sao nửa, vé thì 5kk, còn Tip mõi bé 1,5kk trở lên.
Có anh nào rủ em đi giải ngố nửa không chứ em ghiền bà nó luôn rồi.

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
47
655
655
Hồ Chí MInh City
0 ₿
hahaha mấy bác này vô đấu kiếm với nhau vui nhỉ
Anh @Ngũ Phát 92 về uốn thuốc trị tiểu đường nha, vì đường sẽ lây qua đường miệng, kakaka

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
158
59
0 ₿
à trường hợp này mình bắt tay đổi đào được ko ta, kakaka, chắc thú vị nhỉ

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,727
1,504
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Bạn nói gì dị. Con người tui đứng đái đàng hoàng à.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn anh @Ngũ Phát 92 đã không ngại đường xa đến trải nghiệm phòng mới, dịch vụ mới, gặp được nàng 10 ưng ý
Hân hạnh được phục vụ các anh, gọi 0941012041 đặt lịch hẹn cho lần sau ạ

• Like
Điểm cảm xúc: kentvu and Ngũ Thân Vương

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿