Q.1 [DBQ1] Nếu lúc trước em đừng tới, 22 liệu có thay thế được em?

Lượt xem: 2,169

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
*Đây là bài review xen lẫn tâm trạng của tôi*
Sau những ngày căng thẳng với deadline, họp hành thì nay là ngày tôi sẵn sàng cho việc giải khuây. Chiến thắng event dự đoán tỷ số, còn 2 code chưa sử dụng hết, định bụng nay xong việc sẽ ghé thăm em - "người tình trăm năm NQH 19" của tôi thì vẫn không gặp đc em. Thứ 3 tuần trước gặp em lần đầu, Thứ 5 có hẹn lại nhưng không gặp được, hôm nay lại là Thứ 5 rồi đó em. Tôi mang trong lòng tâm trạng nôn nao lạ kỳ, mở máy gọi đến DBQ1 và kết quả cũng như lần trước: Không gặp được.​
"Vậy có 12 ko em?" "Có 16 ko em?" "Vậy có 37 ko em?"
Những câu hỏi liên tiếp được tôi đưa ra nhưng có lẽ hôm nay đầu tháng hơi ít sự lựa chọn. Thôi nay mình chọn ngẫu nhiên vậy, chạy xe thật nhanh đến 41 LTHG, tôi trao lại con ngựa xích thố và bước vào trong quầy check in. Thủ tục ban đầu xong xuôi, tôi cầm ipad, quanh quẩn đâu đó thì chỉ còn 4-5 sự lựa chọn, nhìn vào màn hình, khuôn mặt đó lại đập ngay vào mắt tôi. Vâng, lại nhớ em. Nguyễn Quang Hải vừa hết hợp đồng với CLB Hà Nội và chuẩn bị xuất ngoại, em thì không được đi đâu đâu đó. Nhưng thôi nay đi giải khuây mà, chốt ngay bé 22 ngay và luôn (code Onsen, up lên Onsen 2 để trải nghiệm). Ngồi đợi 1 lúc thì tôi được mời vào thang máy, bước lên lầu 3, cũng lối đi này, cũng là Phòng VIP 4 này, mọi thứ như cuốn băng tua chậm dần hiện ra trong đầu tôi, kỷ niệm với em ùa về khi chỉ còn lại 1 mình tôi với ánh đèn vàng, trong tiếng nhạc du dương, tôi rảo bước chậm rãi quanh căn phòng, thay đồ, hít đất vài cái cho ngực nở nang yociexp96 và bắt đầu vào xông hơi.
Hơi xông chưa kịp ra nhiều thì em (22) bước vào và nhẹ nhàng chào tôi, rất lễ phép, dáng người nhỏ nhắn nhưng mặn mà. Em đóng kín cửa phòng xông cho hơi không bị thoát ra ngoài và chuẩn bị vào việc. Ở bên trong tôi ngồi quan sát, bên ngoài em bước tới bồn tắm xem nước đã đủ ấm chưa, quay lưng lại phía tôi, lâu lâu lại cong người để khoe bờ mông trắng trẻo của mình.
Có lẽ gặp em (NQH 19) là trải nghiệm tuyệt vời nhưng đó cũng là áp lực cho các trải nghiệm tiếp theo của tôi bởi sau đó yêu cầu của tôi đã được nâng lên và tôi đã có chuẩn cho riêng mình. Em bước tới giường chuẩn bị khăn, sau đó ra ghế vua Dubai ngồi xem điện thoại trong lúc đợi tôi. Thật ra thì tôi cũng không thấy phiền đâu nhưng khi trải nghiệm 120' thì luôn mong muốn trong thời gian đó, các em sẽ chỉ dành thời gian cho riêng mình. Tua lại thì em NQH của tôi thật sự khác biệt, trong lúc đợi, em chỉ nằm trên giường và luôn chú ý tới phòng xông, em sẽ không rời mắt khỏi tôi một giây một phút nào, 1 kèm 1 như Sergio Ramos vậy đó. Thôi ko sao, tự huyễn hoặc mình xíu, được 5p thì tôi cũng bước ra, không xông khô nên em tới bên cạnh lấy khăn lau người cho tôi và tâm sự chia sẻ. Ngồi xuống ghế nhấp miếng nước, em ngồi lên thành ghế sát cạnh. Em năm nay 22 tuổi, quê ở Cần Thơ.
"Lại là Cần Thơ sao?" (Nghĩ thầm sao có duyên với Cần Thơ thế, Cần Thơ cũng là quê của người tình trăm năm)
Thôi 2 anh em vào tắm không nước lên cao, ngồi xuống tựa lưng vào cái thành bồn quen thuộc ấy, em tắm kỹ càng, ko quên chọc ghẹo thằng em và điều gì đến cũng đã đến, nó ngẩng đầu chào người bạn mới quen. Tôi cũng tắm lại cho em, đôi bàn tay nhanh nhẹn lướt đi khắp cơ thể em, nhẹ nhàng kích thích đầu ti hồng hào nhỏ xinh, sau đó lại lên cổ và xuống 2 bờ mông trắng trẻo, chà nhẹ ngón tay vào hang động đã rỉ nước.
"Em thư giãn cho anh nha!" Tôi gật đầu, thế là cái lưỡi của em nhanh chóng tiến tới 2 đầu ti của tôi, chạm và quét liên hồi, sau đó là những nụ hôn và những tiếng rên rỉ nhẹ nhàng, em đang muốn kích thích tôi. Bất chợt thằng nhỏ là điểm đến, em ngậm sâu và mút, nhịp độ lên xuống rất nhanh đi cùng động tác sục để tăng khoái cảm. Nay nhiều tâm trạng nên bị phân tâm, tôi hơi khó ra, em cứ làm miệt mài, thấy cũng tội em. Tôi cũng để thằng nhỏ theo nhịp ra vào miệng em, tay nhẹ hất nước lên cơ thể ấy, không quên tiếp cận đôi gò bồng đảo, se se đầu ti và khám phá huyệt động.
"Anh ra đi....ra đi....anh....!"
Được một lúc thì tôi cũng out, em kích thích tay cho từng dòng tinh khí bắn ra ngoài, bắn lên cả ngực em. Dồn nén bữa giờ nên ra cũng nhiều, sao ai cũng bảo mình ra nhiều yociexp38
2 anh em tắm lại và chuẩn bị bước vào màn tẩm quất cơ thể. Cuộc nói chuyện trong lúc massage khỏe sau đó của tôi và em (22) lâu lâu lại bị ngắt quãng bởi chiếc điện thoại của em, thiệt tình cũng không muốn viết trong bài nhưng cũng phải nhắc đến để chúng ta hướng đến sự chuyên nghiệp hơn, góp phần giúp cho trải nghiệm của anh em diễn đàn trọn vẹn hơn. Gần hết giờ, tôi và em cùng ngồi lại, cùng ăn trứng lòng đào để lấy lại sức và sau đó ra về.
Duy chỉ có điều trong lúc nằm đợi em lấy đá nóng tôi nhớ NQH 19 của tôi vô cùng các ông ạ, nhìn lên trần nhà, gác tay kê đầu mà cứ suy nghĩ về em. Mong là em luôn khỏe để tiếp tục, vì anh còn muốn gặp lại em. Anh em sau này hẹn thì hãy nhẹ nhàng với em nó nhé, đừng mạnh bạo quá và giữ gìn cho em. Chứ tôi thấy dạo này sức khỏe em ko ổn lắm.​
Kết bài ở đây nhé anh em. Lúc nào cảm xúc dạt dào hơn Zico sẽ tiếp tục trở lại với những bài viết khác.

[Tổng quan về bé 22]:
+ Face: dễ nhìn, xinh xắn, có sửa mũi 1 chút, sau lưng (gáy) có tattoo 1 con bướm nhỏ
+ V1: cam việt, vừa vặn với người
+ V2: có eo ót, chỉ 1 chút lipit (chắc do hay ăn đêm)
+ V3: mông phòng thủ, trắng trẻo, mịn
+ V4: có tỉa tót, không khám phá nhiều

[Tổng thiệt hại]:
+ Tic: Code Free Onsen (up lên Onsen 2)
+ Tip: Bằng Tic

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Có lẽ CÁI BÓNG của PÉ Bảo Bối [19] quá lớn, hoặc do tâm tư cảm tình của Bro luôn hướng một chiều về [19]. Ngay trong cái tiêu đề, đã cho ta thấy được điều đó...
Đối vs riêng JL, mỗi khi JL gặp 1 Em Gái Matxa trong lần gặp đầu, JL sẽ gạt bỏ đi hết những nghĩ suy những mong nhớ với những Pé Kỹ Thuật Viên cùng cơ sở mình đã từng gặp qua, giữ cho tâm trạng cho cảm xúc tĩnh lặng để có sự oánh giá chân thật khi xong công chiện đi về viết bài report cho em nó một cách khách quan.
Bởi mỗi Pé KTV là một cá thể riêng biệt, mỗi Pé điều có ưu điểm & khuyết điểm của mình, cả ưu & khuyết ấy tốt có xấu có cũng chẳng Pé nào giống Pé nào cả nên cũng sẽ hok thể thay thế cho nhau được.
Một PÉ face xinh - body nóng bỏng tay, làm kỹ thuật luôn cuồng nhiệt mà mình đã từng gặp trước đây, PÉ đã để lại ấn tượng khó phai quá sâu sắc trong tâm trí, khiến mình khó tránh khỏi có sự so sánh giữa PÉ ấy với những Pé KTV khác cùng cơ sở. Nỗi ưu tư về hình bóng ấy, ta nên tạm gác sang một bên để có trải nghiệm :
" a feeling

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nỗi ưu tư về hình bóng ấy, ta nên tạm gác sang một bên để có trải nghiệm :

" a feeling pleasure "

bên một Pé KTV lần đầu ta gặp mặt thì mới công bằng cho ẽm :p :p

P/s: Chỉ vì JL thương hoa tiếc ngọc muốn mỗi bài report viết ra có sự công tâm nên mới có đôi lời chia sẽ & góp ý nhẹ.
Nếu có điều gì không phải, làm Bro Zico buồn lòng thì cho JL xin lỗi. So sorry !!

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Ở rp này tui ko đi nhiều về kỹ năng mà thiên về cảm xúc. Trong bài vẫn là những trải nghiệm cùng 22, điều chưa ưng ý chỉ là chiếc điện thoại thôi bro. Còn về kỹ năng của em thì tui vẫn rất công tâm, bé làm rất ok bro. Cảm xúc thì bị người tình trăm năm lấn át 1 xíu, tui cũng nói ở đầu bài viết mà

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Rên hơi giả tạo, cảm giác e kiểu "Ra đi anh ơi..." mà chưa đủ sướng thì cảm giác giống hối thúc v á

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Yup. Nên tui hơi khó ra đó bác. Giờ luyện đc chút công phu bế tinh nên cảm xúc phải thăng hoa thì ra mới đã

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Hqua tui hỏi thì em làm có 1 tua rồi về. Nghĩ ngay tới ông đó. Nhẹ nhàng nhẹ nhàng nhé ko tui book vé tháng luôn ko cho ai đụng vào ẻm B24

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Z hông phải tui r...đag lên núi bế quan r bro ơi =))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do