Q.1 DBTD 29 – Mãi mãi trường cửu

Lượt xem: 597

Không massage đâu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
9
42
41
Quận 2
0 ₿
Chao xìn anh em. Lại là tui đây.

Hôm nay, ngồi nhâm nhi ly cà phê sáng, rít một hơi thuốc, nhìn dòng người tấp nập hối hả, các cô gánh hàng rong rêu rao câu chào bán mà tâm trạng thấy lâng lâng. Thế là quyết định cầm con Samsung từ thời thiên cổ ngồi bấm từng chữ để mô tả lại cảm xúc hôm qua ghé Dubai Tân Định cùng Em – 29. Từ đây xin gọi là Em.

Nhắc tới Dubai Massage thì chắc hẳn ai cũng đã một lần ghé tới. Ấy vậy mà tôi, trừ cơ sở PA Q10 ra thì chưa ghé các cơ sở khác bao giờ, ngoại trừ Dubai Cần Thơ. Sau một ngày làm việc mệt nhọc, lướt một số ***, diễn đàn thì hôm nay quyết định cài hoa mái đầu mà ghé Dubai Tân Định cho tiện chỗ công việc. Sau khi đọc 7 7 49 bài review thì quyết định chọn hoặc 29 hoặc 99, tuy nhiên, sau khi đắn đo thì bốc máy lên và book 29 và đó là khoảnh khắc cho tui biết cảm giác của tôi là hoàn toàn đúng về Em.

Trên con xích thố đời 2018 phi từ Bình Thạnh tới cơ sở tầm 4h35, hẹn Em 5h nhưng vì hết việc nên dời sớm lại nhưng Em lại lỡ đang có khách. Thế là ngồi nhắm nháp tô Mì bò trứng thơm ngon mời bạn ăn luôn. Vừa hết bát mỳ thì giờ lành cũng tới, locker dẫn lên phòng bật sẵn máy lạnh, phòng xông và nước nôi đầy đủ (rất chuyên nghiệp). Do là người hút thuốc nên lúc nào cũng làm việc đánh răng, súc miệng (Cơ sở có đầy đủ mọi thứ) để khử mùi tránh làm Em bị khó chịu. Sau đó thay đồ, mặc vào chiếc Long sì và chui tọt vào phòng xông, mọi thứ đều OK trừ việc phòng xông hơi trít Silicone ko kỹ nên bị chảy nước ra ngoài (trừ 0.5đ) hi vọng quản lý xử lý chỗ này sớm.

Đánh giá cơ sở: Sang trọng, xịn xò, thơm tho nhưng do bị rỉ nước chỗ xông hơi nên còn 9.5đ nhé. Nên cải thiện sớm.

Sau khi ngồi xông tầm 10p thì em bước vào, tôi nhẹ nhàng lau phần hơi nước thành một cái hình tròn vừa đủ để nhìn lén ra thấy được khuôn mặt rạng rỡ và cơ thể trắng hồng của Em. Em như cảm nhận được nên lao lại mở cửa ra và nhẹ nhàng nói Em chào anh!!!. Em có chất giọng đặc biệt, hơi giống ca sĩ HNH. Ngồi thêm được 2 3p thì phải chui tọt ra, Em đã canh sẵn từ lúc nào phi lại dùng khăn lau hết mồ hôi vì sơ tôi lạnh. Lau tí rồi ngồi trên giường cùng em để ráo mồ hôi trước khi vào bồn, hỏi han các thứ ABC, đánh giá em là một cô bé hòa đồng, dễ nói chuyện và hơi e thẹn (Quá đã). Ngồi tầm 5p xong là hết chịu nổi nên nói em chuẩn bị rồi tôi chui vào bồn trước, ngâm mình và nhìn em cởi từng phần y phục. Không hẹn mà lên, cả thằng anh và thằng em nhìn nhau và cứng ngắt :D Lúc này mới thấy body em rất đẹp. V1, V2, V3, V4 chuẩn ko cần chỉnh. Có vẻ em đã thấy 2 thằng trong bồn đang nhìn lén nên cũng nhanh nhanh leo vô bồn để phạt. Tắm táp thì em tắm kỹ, ko sót chỗ nào, combo thêm phần dạo đầu làm cho 2 thằng rạo rực hết cả lên. Lưỡi em vừa nhanh, vừa ẩm vừa dẽo dai làm cho người tôi nổi từng đợt gai ốc vì sung sướng. Em dạo xuống dưới mấy vòng mà tôi đã tí không kìm được nên mới kéo em lên thơm nhẹ và môi và má em rồi nói “lên giường đi em”. Em như hiểu ý và không quên nghịch thêm tí, hư thật.

Về phần massage khỏe, em làm rất kỹ, nhiệt tình và rất lực. Cảm giác từng sợi cơ trong người được giãn ra và thoải mái lạ thường. Không thiếu bước nào nhé anh em, đầy đủ từ Alpha tới Omega. Phần khỏe đánh giá 10/10 nhé Em.

Về phần thư giãn:

Em rất tinh ý, không đổ trực tiếp gel lên người mà nhẹ nhàng dùng tay xoa làm cho cảm giác lạnh lẽo không còn nữa. Sau đó, Em bắt đầu thi triễn lăng ba vi bộ trên lưng bằng V1 và V4, vì V1 em khá ấn tượng nên trườn tới đâu là cảm nhận được tới đó, rất rõ ràng. Sau đó, em lau người và bắt đầu tiếp tục bộ công phu sử dụng lưỡi rất điêu luyện, kết hợp thêm phần băng hỏa (Anh em trải nghiệm sẽ biết). Lưỡi em đi tới đâu là điện nó giật tê tới đó, đi rất kỹ, rất lâu và rất tận tậm. Sau khi lưng không còn cảm giác vì tê tái thì em lật người tôi ngửa dậy, bắt đầu công pháp lên phía trước và cũng là yếu điểm trên người. Em đi lưỡi không ngừng nghỉ, phải tôi chắc tôi vứt luôn cái lưỡi vì mõi. Cái gì tới cũng tới, lúc này thằng em cũng đã rơi vài giọt lệ, Em thấy thế bèn lao tới xử lý nhanh gọn, chả mấy chốc tôi không còn thấy thằng bé đâu nữa. Rồi sau 9 9 81 hiệp thằng em tôi cũng khóc thét, nhưng lúc đó em ngước nhìn tôi với ánh mắt kiểu “Tưởng vậy là xong à, chưa đâu bé ơi”. Và tiếp tục cho tới khi thằng nhỏ cạn nước mắt em mới tha cho. Chỗ này ko biết cộng nhiêu điểm cho vừa nữa. Kk

Đánh giá phần thư giãn và Em: 10+

Sau đó nằm nghỉ ngơi, tám chuyện, vô tắm táp lại rồi ôm em trước khi rời đi. Khá lưu luyến nên đợt sau vào chắc sẽ lại gặp em tiếp để trả mối thù cạn nước mắt hôm nay.

Bài viết đã dài, xe đã ngớt, cà phê đã hết và điều thuốc đã tàn. Xin phép ngưng bài viết ở đây.

Kinh phí:

Tic Ons 1: 500k (Đã áp mã Cama)

Tip = tic chưa giảm

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và chúc mừng anh cùng trải nghiệm thành công với bé 29. Về phòng xông, bên e sẽ khắc phục ngay, Rất cảm ơn anh đã góp ý để cơ sở được tốt hơn ạ.

Không massage đâu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
9
42
41
Quận 2
0 ₿
OK. Với lần sau nấu mì nhớ bỏ gia vị nha. May hôm qua có bé 29 đậm đà nên cứu được tô mỳ. kk :3onion29::3onion29: