Q.1 [DCBN 24/10] 1 Trận đại chiến cùng cô bé 33

Lượt xem: 992

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
131
27
Tphcm
0 ₿
Chào các anh em cdms, hôm nay là 1 ngày đông lạnh lẽo và cô độc. Em đã nhanh tay bắt cái điện thoại lên và gọi điện cho dbq1 và đã book được bé 33 mặc dù hôm nay bé đã off. Vào lúc 21h em đã nhanh tay chân lên đồ để đến với dbq1 các anh nhân viên khá nhiệt tình check in cho mình. Đợi khoản 5 phút locker dắt em lên phòng và mở phòng xông hơi. CSVC :11/10 DBQ1 đã lắng nghe ý kiến mình trong bài report trước và đã fix 1 cách nhiệt tình 1 nên mình cộng 1 điểm, csvc thì đã quá là royal.
Sau khi em xông hơi và ngồi mở nhạc đợi bé lên sau 5 phút bé đã có mặt cái nhìn đầu tiên bé khá là chuppy ( Gu của em). Bé vừa vào chào với 1 giọng miền tây nghe sướng rung người, bé dẫn mình chào map thủy chiến trước, Bé tắm khá là êm dịu. Sau khi tắm mình và bé có đùa giỡn sương sương trong bồn ^^. Sau đó bé dắt mình đến map Giường chiến ,bé sợ mình lạnh đã ra tắt mày lạnh và lấy khăn lau cho mình. Đến bài đầu tiên là bài khỏe, do nay bé bệnh nhưng mà đấm vẫn ổn phần này mình cho 8/10 . Sau đó là phần chà thái từ đường cơ thể bé đi qua từng đường trên cơ thể mình làm mình " khoái khoái, chảy nước miếng, chảy nước miếng". Đến phần mệt đây là phần mình thích nhất mình và bé chiến nhau, bé rất " Ngoan" 1 cách mà mình chịu không nổi huhu, dòng nước ngọt chảy như là thác, phần này mình cho bé 9.5/10 vì đã cùng mình làm 1 trận đại chiến tuyệt vời tối nay.
vòng 1 : Cam mỹ quá đã
Vòng 2: hơi múp
Vòng 3: là bầu trời đào tiên
Vòng 4: Ngọt ngào đến giọt cuối cùng
Tic: Event
Tip: =TIC
LOCKER & giữ xe: ly cà phê
Cảm ơn mọi người đã đọc và cảm ơn mod @Dory đã tạo ra 1 sân chơi cho anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: MeVius and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Sức mạnh của diễn đàn ghê thật, bé 33 đã dc phổ cập nhanh chóng đến ae. Mừng bác ngon lành =))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Q1 đã có buổi trải nghiệm thú vị và thỏa mãn cảm xúc cùng bé 33
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài, anh gọi 0941012041 đặt lịch hẹn cho lần sau

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
900
3,295
1,685
850 ₿
Chúc mừng anh đã trúng thưởng và có buổi trải nghiệm vui vẻ tại cơ sở Dubai Quận 1. Chúc anh luôn vui vẻ và may mắn.