Q.12 Đê mê cùng 79 - Đúng nhận Sai cãi

Lượt xem: 865

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
26
207
44
32
Tphcm
1 ₿
Sau một thời gian dài bế quan tỏa cảng , may mắn đến khi dự đoán đúng tỉ số trận Real - Atletico .
Pm liền bác Lục nhận code phi trâu thẳng tới Cẩm Thy book trước số 79 huyền thoại

Đến tới liền đưa code lên phòng trong sự phục vụ tận tình của các bạn nhân viên.

Xông hơi 10p đợi em vào . Thân hình cao ráo cùng gương mặt ưa nhìn đập vào mắt , chưa làm gì thằng cu em đã ngọ nguậy . Ngồi tám chuyện với em 1 lúc cho khô người thì e dắt vào bồn tẩy rửa bụi đường.

Em trút bỏ xiêm y , thân mình con gái 21 làn mắt dán thẳng vô ko rời , 3 vòng tuyệt đẹp ko chỗ nào chê được .Em tắm khá kĩ từ trên xuống dưới không bỏ sót chỗ nào . Xong e dìu lên gường đấm bóp

Em làm khỏe rất lực làm khỏe hẳn người các bác ạ. Lâu rồi mới thấy nhân viên làm khỏe tốt vậy . Em ngồi đấm lưng độp độp tầm 10 phút làm dãn cơ bắp , mỗi phát đánh làm tà dâm nổi lên càng nhiều , chút nữa phải phục vụ lại cho em tới nơi tới chốn.

Sau màn khỏe thì em đổ tinh dầu trườn thái, bầu ngực tuổi đôi mươi cạ cạ làm phê nổi hết da gà , tiết mục này đê mê cực kì . Em chà lên chà xuống trúng mấy chỗ nhạy cảm khiến mình giật cả mình . Tranh thủ tay rãnh thưởng thức vòng 3 to tròn .

Thái mình lật người lại để vào tiết mục quan trọng . Em vừa nút ti vừa thả bầu ngực như trêu ngươi . Ko để em thấy vọng mình chộp lấy bầu ngực ngấu nghiến ko rời . Sự kích thích đẩy tới cao trào khi em chuyển qua 69 . Cô bé vừa non vừa ngon ụp vào mặt , ôi thôi chuyến này chết vì sướng thật rồi . Húp đáo húp để , 2 tay thì xoa bóp vòng 1 liên hồi. Miệng em thì ngoạm thằng em mà xơi .

Em thả vô bé thẳng vô mặt ko có không khí để thở, lâu lâu trồi lên hít thở như đi bơi . Được 10p thì thằng em tuôn trào , thật sự quá là phê.

Chiến đấu xong mình nằm tí rồi em dắt vào tắm . Kết thúc cuộc vui với sự thỏa mãn tuyệt đối . Chắc chắn phải gặp lại em vào lần sau .

Đánh giá : dịch vụ khỏe / mệt tuyệt vời
Face : ưa nhìn , e cười rất duyên
V1 : real vừa tay, đàn hồi tốt
V2 : thon gọn
V3 : to tròn
V4 : sạch sẽ , nước nôi đầy đủ

Cám ơn BTC đã tài trợ vé Onsen
Tip = Tic
Lễ tân : cf

Kết thúc cuộc chơi trọn vẹn !!!

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
85
1,484
539
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm và chia sẻ về buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng thần tài 79.
Cẩm Thy mong sớm được đón tiếp và phục vụ bác những lần tiếp theo.
Trân trọng!

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,801
1,578
Xì Gòn
25 ₿
để cuối tuần làm cái dê nướng xong ghé