Đê mê cùng bé 69 - Điệp vụ 22/07

Lượt xem: 1,371

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
231
73
29
0 ₿
Chào các bác đồng râm,

Hôm nay may mắn được bác Lục trao điệp vụ khám phá bé 69 mới tinh ở Dubai Q1. Nghe số 69 thôi cũng thấy hấp dẫn rồi
Cũng như mọi lần mình gọi qua cơ sở và đặt trước để không phải kẹt lịch.
Đến nên các bạn lễ tân cũng vui vẻ tiếp đón nhiệt tình như mọi lần. Sau khi xong thủ tục và chờ chuẩn bị phòng thì locker dẫn mình lên phòng. Vừa vào phòng xông hơi 2p là bé đã vào. Không biết có phải phòng xông nóng chịu không nổi hay là muốn gặp bé chịu không nổi thế là đẩy cửa bước ra.
Vừa bước ra là một cô bé dễ thương, nhỏ nhắn. Đặc biệt là v1. Gu mình, cam lai bưởi
Sau màn chào hỏi thì bé lau người và tắm cho mình.
Sau khi tấm thân được loại bỏ bụi bặm đường xá, bắt đầu lên giường vào công việc chính. Về phần khỏe bé làm cũng đủ bài, với thân hình có da có thịt thì mình cảm thấy rất khỏe sau các bài của bé. Tiếp đến là phần mình mong chờ nhất. Keke. Bé xà vào người mình và anh cởi áo giúp em nhé. Được thế thì còn gì bằng. Nên từ từ mình rút dây áo của bé và vựa trái cây của bé xuất hiện. Nhìn là muốn bay vào ăn uống tới tấp nhưng dặn lòng kiềm lại 1 chút. Với v1 săn chắc hệ cam lại bưởi thì màn Thái của bé rất êm ái và tê tái. Bé từ từ đi từ dưới lên trên, sau ra trước. Phê ơi là phê. Sau màn Thái, bé dùng đôi tay kết hợp cùng với đôi môi mềm mại chăm sóc thằng nhỏ cho mình. Trong lúc đó mình cũng tận hưởng v1 ngon lành cành đào của bé. Bú bình rất phê nhé. Đồng thời đôi bàn tay hư hỏng cũng mon men theo khe vải đi tìm hang ổ của bé. Hang động của bé vẫn còn rất khít nhé và nước nôi rất đầy đủ.
Sau một hồi thì mình cũng phê pha trong đôi bàn tay của bé.
Kết quả của 1 buổi trinh thám. Khám phá được 1 bé mới xinh tươi tại Dubai.
Bé 69: V1: Cam lai bưởi
V2: Ít lipit
V3: To tròn
V4: Ngon lành nhiều nước
Tic: Bác Lục
Tip = Tic

Cảm ơn bác Lục và cơ sở đã tài trợ cho chương trình này
Chúc các bác trải nghiệm tốt
Thân ái!

• Like
Điểm cảm xúc: Trăng tròn and MrxXx

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
98
3,614
1,722
5 ₿
Chúc mừng bác ngon trym. Làm tui cũng háo hức quá, sắp xếp thời gian diện kiến bé thôi

• Haha
Điểm cảm xúc: trankhanhduywtf

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,901
4,683
30 ₿
gói onsen với pé sẽ có bất ngờ đó nhen pác @trankhanhduywtf . Cơ mà nhìn face của pé xinh quá, yêu mất rồi yociexp45

• Love
Điểm cảm xúc: Hòn Vọng Chim
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.