Bình Tân đê mê ở Dubai cùng bé 38

Lượt xem: 565

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
đọc bài bé 38 của mấy bác làm mình cũng háo hứng đi trải nghiệm , một tối đẹp trời mình chạy con ngựa sắt tàn tàn đến khu tên lửa , nhân viên vẫn nhiệt tình như ngày nào , mình nhanh chóng hoàn tất các thủ tục quen thuộc vì đã gọi hotline đặt trước từ sáng nên 5p là được lên phòng rồi.
Phòng ốc bên này chắc ko cần nói nhìu nữa , mình vào xông hơi đợi bé vào thôi, cảm nhận của mình là bé xinh hơn ở trong hình , body đầy đặn chứ ko phải mình dây , bé rất xinh , lúc vô tắm với bé thì bé liếm rất phê, liếm 1 hồi thằng em chào cờ là bé ăn thịt thằng em lun , thằng anh chịu không nổi phải xin bé tha cho còn chạy lên giường
bài khỏe của bé theo mình hơi yếu , nhiệt tình đấm nhưng bài không nhiều , nhưng do em đẹp nên mình bỏ qua kkk
bài thái thì hết nước chấm , ngực với lưỡi đi song song phê như dế , còn thêm bài nuru em vừa cạ v4 vô thằng em vừa rên nghe muốn hiếp em nó lun , lúc 69 với em nó thì em nó BJ lút cmn cán , yếu yếu chắc chết sớm , v4 của em thì vừa ngon vừa nhạy cảm , mình húp mà em cứ giật người rồi rên nghe hứng quá , mình kềm được 5p thì cũng chịu thua. Nằm ôm em nó như ôm cục bông vậy mềm mềm mịn mịn phê ko muốn về.
đánh giá :
csvc 8/10
sv : 9/10 , bài khỏe mà tốt nữa thì mình cho 10/10 lun
chi phí : 1800k + 100k tip linh tinh
bé 38 quả là danh bất hư truyền

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
lại 1 bác chạy theo cám dỗ rồi =)) mừng bác ngon chym =))