Q.1 Đê mê phê phê tê tê nước tăng lực number 1

Lượt xem: 424

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
26
206
44
32
Tphcm
1 ₿
Kính chào các đồng dâm thân ái và quyết thắng. Đợt này chơi event xem ngực qua ảnh xong phải nhất định đi check ngực thật mới đã cái nư. Xem hình trên *** thấy pé 01 cũng mới vô nên quyết đi thử xem sao.

Tới nơi vẫn các thủ tục như cũ, mọi người đều tiếp đón thái độ vui vẻ , ngồi chờ tầm 5p là có phòng . Do đợt này thời tiết nắng nóng nên mình ko xông hơi , ngồi ghế salon ăn trái cây chờ em . :3onion24:
Chập tầm 10p là em lên , đập vào mắt là gương mặt ưu nhìn , body nóng bỏng , kết nhất là V1 nở nang chuẩn gu . Ngồi trò chuyện 1 tí mới biết e cũng là đồng hương nên gặp nhau là chuẩn cơm mẹ nấu rồi :8onion38: .
Nước trong bồn đầy thì vào triển thôi , em trút bỏ bộ đồ xuống để lộ cơ thể nóng bỏng rát cả mắt. Thôi vào bồn hành sự lẹ lẹ chứ vậy xịt máu mũi mất :cuteonion9:
Trong bồn em vệ sinh sạch sẽ xong rồi bắt đầu mơn trớn , vuốt ve , e click ti mình mãi ko thả , tay thì chăm sóc thằng em ruột , được 1 tí thì e bj nhẹ nhàng cho màn khởi động . Thôi lẹ lẹ lên gường em ơi , cứ vậy thứ gì chịu nổi em.

Cả 2 dắt díu nhau lên gường , massage khoẻ , đắp đá nóng , em trò chuyện vui vẻ , đủ thứ chuyện trên trời dưới đất. Đang say mê câu chuyện thì bỗng em ngưng lại , sau đó cảm nhận được thứ nước lạnh lạnh tren lưng . Rồi rồi tiết mục chính tới rồi , em sở hữu V1 ngất trời nên màn chà thái này thì đúng là tuyệt đỉnh kungfu , e chà tới đâu thì như có làn điện xẹt ngang tới đó, đánh thức mọi giác quan trên cơ thể . Giờ mình ko thể làm gì ngoài việc bậm môi cắn răng mà tận hưởng :cuteonion21::cuteonion21:
Sau đó em bảo lật lại thôi anh , em làm cho anh nãy giờ rồi , giờ tới anh . Đúng là DDCN , thân trai 12 bến nước , em ra lệnh thì mình phải nghe thôi . Ko nói ko rằng em ụp v3 vô mặt . Em để mặc mình hiu quạnh còn em cứ mút lấy mút để . Không để em thất vọng , mấy chục năm trên đời có bao nhiêu chiêu thức đành lấy ra hết để dùng , ko để làm e thất vọng . Cả 2 cứ thế mà đắm đuối , vì nước quên mình - vì nhau phục vụ :cuteonion4::cuteonion4::cuteonion4:

Cảm nhận sau khi gặp em rất hài lòng , đem lại nhiều trải nghiệm thú vị . Tổng thể em rất hài hoà từ tính cách, thái độ và body tuyệt vời. 101 rất đáng để anh em trải nghiệm và thư giãn.

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
102
41
0 ₿
bác review em 01 nghe nứng quá nha bác chắc mai qua thẩm ẻm quá :6onion23:

lukencuc

Binh Nhì