Q.5 ĐÊ MÊ VỚI 07 - BIGBANG

Lượt xem: 1,802

Ku.Mi.Ni

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
2
92
8
37
0 ₿
Lần đầu trải nghiệm với BIGBANG mới biết thiên đường là đây ^^ mà với 07 là thiên sứ haha

Vào vấn đề liền chứ văn dài là văn dở hihi, sau bao nhiêu lần tò mò với BIGBANG thì sáng sớm tinh mơ vác xe chạy từ Bình Dương xuống tới nơi cũng gần 10h trưa, vô tình mình thành người đầu tiên trong ngày luôn ^@^
được em trai tư vấn nhiệt tình thì mình cũng chọn em 07 làm điểm hạ cánh, dáng trong hình thấy khá ok còn bên ngoài thì... tí xíu mô tả sau nha kkaka
lên phòng thì đánh giá nhẹ là phòng rộng rãi, sạnh sẽ, nhạc nhẹ du dương, chấm 9/10 điểm
do cũng khá sớm nên vào phòng xông hơi xíu, được tầm 3 phút thì em 07 lên tới, ngó xuyên qua lớp kính thì dáng ôi mẹ ơi mlem thế @@ bay ra ngoài thôi chứ xông gì tầm này nữa ^^ bé nhẹ nhàng chào hỏi rồi kêu mình ngồi xíu cho ráo mồ hôi (mình dễ ra mồ hôi nên xông hơi tí là ướt nhẹp rồi)
bé tranh thủ xả nước ấm, xong quay lại ngồi với mình, mà sexy quá mức quy định, dáng cao (so với mình vì mình hơi thấp ^^) 3 vòng ngon lành, bé cởi đồ ngồi gần mình, hôn môi chào hỏi vài phát làm thằng em muốn chào theo, mà từ từ nào nhóc, a mày chưa cho phép nhé, thế mà e nó đâu có để yên, mò xuống thằng nhỏ chào nó liền hiccc thế thì đành chịu haha
tiện thể thế thì mình khám phá V1 bé thôi, to tròn, núm cũng to, đẹp, bú sướng nha ae ^^ 1 bên bóp 1 bên bú, nghe bé rên là chịu hông nổi à haha
chào hỏi nhẹ nhàng thế thôi, 2ae vào bồn tắm, bé tắm rửa kỹ càng từ thằng a đến thằng e ^^ là thấy nguy hiểm rình rập nha kaka xong bé hôn môi mình, liếm ti, tay thì mân mê thằng nhỏ, hơi bị phê nha, xong thì cũng tới màn BJ thần thánh, nhẹ nhàng rồi tới mạnh bạo xém rụng @@ mà hên còn kiềm chế được... rồi em nói qua phao nhé, e cho a sướng haha
lần đầu lên phao, cũng êm êm, em thì ngồi kế bên vẫn nude 100%, lấy gel gì đó đổ lên người mát lạnh ^^ xong thì trường Thái, do V1 e to nên đi tới đâu là phê tới đó, xong kết hợp BJ 100% k dùng tay nha, phê tới óc, xong mình nói bé chuyển 69 nhé, V4 đẹp, nước nôi khá ổn, mình mê vét máng mà sao bỏ qua được haha nghe bé rên cũng muốn bắn nhưng vẫn phải kiềm chế, vì bé nói chưa cho a ra nha T_T tương lai bị hành hạ, nhưng mà a thích hahaha rồi bé chuyển qua NURU, nhỏ lớn chưa biết NURU là gì, giờ thì được hưởng thụ, mà NURU thuận thì bóp vú bé phê vl, tưởng đâu bé cho ra sung sướng ai dè vẫn chưa, k cho ra như vậy, e muốn a chết với NURU ngược ^^ ok em , giao thằng nhỏ cho e mà ^@^ thế là e quay lại, NURU ngược, cha mẹ ơi nó sướng, e vừa khẩu dâm vừa nhúng thì thôi má ơi… BẮNNNNNNNNNNNNNN… hic xong 1shot ^^

xong thì vệ sinh, bé kêu lên giường massage, rồi nói chuyện thiên hạ ^^ massage ok nè, đủ lực,k đá nóng ok, xong thì tới lúc bé kêu phát nữa nhé a, ok dứt thôi e, nhưng chắc do sáng sớm chưa đủ tinh thần nên shot1 xong là hết sức bắn dù bé cố hết sức nhưng do sức mình có hạn, kêu bé ngừng rồi ngồi tám thôi, xong ăn tô mì trứng ra về

ĐÁNH GIÁ TỔNG THỂ BÉ 07:

V1: 9,5/10 điểm, to tròn, bú mút thoải mái (trừ 0,5 vì to hơn tay a haha vui thôi nhé)

V2: 9/10 điểm, lúc NURU ngược chỉ có phê nhìn eo lắc haha

V3: 9,5/10 điểm, chỉ thèm cắn cho đã haha

V4: 9/10 điểm, mlem quá xá ^@^

À quên nói là mình đi vé 1.200.000 (đi giờ vàng nên tính vé 300k nữa, tổng là 1.500.000)

cảm ơn thiên sứ 07 và thiên đường BIGBANG nhé, sẽ đến 1 ngày k xa!
P/S: do đê mê với em ấy quá mà k có chụp tấm nào lại hết, chỉ đăng 1 đoạn chat với BIGBANG mong MOD thông cảm

Đính kèm

57.7 KB · Lượt xem: 373
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
804