Q.1 Camapro [Đêm đáng nhớ] Bé 35 dễ thương

Lượt xem: 767

ttphong1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/9/23
Chủ đề
2
9
3
Hồ Chí Minh
0 ₿
Xin chào mọi người, chào mừng các bác đến với bài review trong series [đêm đáng nhớ] do newbie mình viết về trải nghiệm bản thân.

Chuyện là tuần trc mình có tham gia lấy code event trung thu của mod Dory nhưng tạch mất. Quá buồn nên mình quyết định lấy code trên app luôn để thằng nhỏ mình khỏi phải chờ.

*Không gian và tiện nghi
Mình đến cơ sở lúc trời đang bắt đầu có những hạt mưa lấm tấm, đường vào khá nhỏ thích hợp với aem muốn sự kín đáo. Sảnh chính cơ sở được thiết kế đơn giản nhưng sang trọng, có 2 bộ sofa màu xanh đều được chuẩn bị đầy đủ từ bánh trái đến trà nước. Do có tìm hiểu các gói từ trước nên bạn nữ lễ tân cũng không cần tư vấn nhiều, mình ngồi chờ vài phút thì được nhân viên dẫn lên phòng.

Về điểm trừ:
Vào phòng thì mình khá bất ngờ vì không gian khá nhỏ, giường massage đơn đủ 1 người nằm, chỉ có 1 phòng xông hơi ướt và không có phòng xông hơi khô (cá nhân mình thích xông hơi khô hơn), phòng cũng chẳng có mùi thơm tinh dầu hoặc quá nhẹ để mình có thể cảm nhận và thư giãn. Là do mình chọn gói có dịch vụ không được đầy đủ hết chăng?

Về điểm cộng:
Phòng sạch sẽ, phòng xông hơi ướt lên khá nhanh, độ nóng cũng vừa đủ, ghế to rộng rãi và khá thoải mái, gần phòng mở nhạc thư giãn rất chill và thoải mái là điều mình rất thích của cơ sở.

**Bé số 35 dễ thương
Lúc đầu trong phòng mình mở hết đèn cho sáng phòng, sau khi xông hơi tầm 10' thì đèn tắt hết chỉ còn mỗi đèn phòng xông hơi là sáng. Giật mình cái mới biết là bé đi vào tắt đèn trêu mình ạ (-_-) bé mở cửa phòng đưa mình khăn, nhưng do mình bị cận + khói từ phòng xông làm bé trở nên mờ ảo, bí ẩn, ma mị lắm mọi người ạ. Mình tranh thủ xông hơi xong phi ra ngắm bé cái để bé khỏi phải chờ lâu.

Ấn tượng đầu tiên là bé có một gương mặt ưa nhìn, không đại trà mà có nét rất riêng. V1 cam sành vừa tay, v2 có tí lipit rất cưng, v3 và đùi rất múp, mình cá các bác nhìn cái là chỉ muốn lao vào mà phạt bé thôi hư nè, hư nè...(^ v ^) rất đúng gu của mình là không cần có một tâm hồn to bự, mà vòng 3 to bự là được (^ ^), v4 sân cỏ bóng đá có quy hoạch chắc chắn là đẹp hơn mặt cỏ Mỹ Đình.

***Kỹ thuật Massage
Tâm sự một lúc thì bé dẫn mình vào bồn tắm táp kĩ lưỡng. Bé có skill ngồi ôm mình phía sau r đảo lưỡi khắp cổ và 2 tai mình, tay của bé thì mân mê ngực và đánh thức thằng nhỏ của mình đưa mình lên 8 tầng mây, tầng thứ 9 bé giữ lại chút đưa mình lên sau (^ O ^). Thấy thời cơ dần tới, bé đi ra trước dùng kỹ thuật đảo lưỡi chuyên nghiệp của mình đảo khắp người mình và đưa thằng nhỏ vào miệng mà khuấy đều. Tay phải mình thì tranh thủ khám phá khe suối của bé, tay trái thì khám phá đồi núi. Cố gắng kiềm chế để lưu giữ khoảnh khắc này, sau một hồi hì hục thấy bé mệt quá mình cũng bóp cò lần 1. Bé còn trách yêu mình đã đẹp trai còn lâu ra nữa cơ (nghe hơi điêu nhưng mình vui là được).

Massage khoẻ bé làm có lực, đầy đủ đủ từ massage đầu, tay, chân, các khớp, đấm lưng, đá nóng, đắp gối thảo dược,... Vừa massage vừa chém gió về tình yêu, nhân sinh các thứ bla, bla. Bé có tâm sự thích mấy anh bự con, mập mạp, tròn trĩnh nên bác nào thuộc dạng này nên trải nghiệm để tăng thêm cảm xúc nhé (^ ^).

Xong phần khoẻ bé chuyển qua phần mệt với khởi đầu là màn đảo lưỡi kích thích điên cuồng, từ chân phải, lên ngực phải, đảo lên cổ, xuống ngực trái, tới chân trái. Bé vẽ một hình Parabol bằng lưỡi trên cơ thể mình các bác ạ (^ v ^), do trước khi đi lưỡi bé có ngậm kẹo bạc hà nên khi lên đến cổ có mùi bạc hà dễ chịu lắm nhé các bác. Xong vẽ hình bằng lưỡi bé mới chuyển qua trườn, dùng cái vòng 4 bé đi khắp cơ thể mình, vòng 4 đi tới đâu là ấm đến đấy nóng đến từng thớ thịt. Thích nhất là bé cạ vào thằng nhỏ mình lúc quay lưng lại như thế doggy á mấy bác, cảm giác nó khó chịu mà sướng lắm (^ O ^). Rồi điều gì tới cũng tới, bé đứng dậy rồi từ trên đầu trườn từ từ xuống ngực rồi bụng mình. Mình cũng tranh thủ ăn cam ăn quýt, trái cây trước mắt thì phải lụm nó liền. Hết trái cây rồi đến hải sản đập vào mắt, cái thế 69 được thiết lập và mình thi triển ngay các kỹ thuật ăn hải sản làm bé thỉnh thoảng cứ rên rên lên rất vui tai. Sau khi no nê thì mình cũng sung sướng out lần 2.

Ngồi nghỉ mệt, tâm sự một lúc thì bé hỏi mình có đói bụng không để báo bếp chuẩn bị. Tuy cái tâm hồn no nê nhưng cái bụng còn đói nên quyết định xuống ăn tô mì bò kho. Lúc xuống bé còn cầm tay mình dắt xuống như người yêu, cộng thêm điểm lãng mạn (^ ^).

****Thức ăn
Xuống đến sảnh thì phải nói là mình chờ hơi lâu để có thể bỏ bụng, chắc vì bò kho nên hơi lâu. Phần bò thì ngon, khá mềm không quá dai và nhiều bò nữa chứ ăn mà nhai đã mồm luôn. Về phần mì thì hơi cứng cảm giác mới làm xong nên không được dai, mà mì lại ngon ở phần đấy (-_-), nước dùng thì hơi mặn xíu.

Tổng quan:
Bé 35 tuyệt vời, face tùy gu mỗi người do không phải gu mình nên 7/10 thôi, nhưng nhiệt tình khỏi phải bàn 10/10 luôn.
Csvc thì so ra hơi thua thiệt với chỗ khác, có thể do mình chọn gói thấp chăng. Nếu v khuyên các bác nên chọn gói 1500k trở lên nhé (mình chọn gói 1200k) nên 7/10

Tic = 600k (code)
Tip = tic gốc
Chi phí 1800k

Cám ơn các bác đã dành thời gian xem review này nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
109
Hồ Chí Minh
10 ₿
Chúc mừng bác có 1 đêm đáng nhớ. Phòng ốc thì t nghĩ do mặt bằng quận 1 cao nên không làm phòng lớn đc, chứ t cũng hay đi gói Queen như bác ở GV phòng bao to, giường chiến 2 bé cùng lúc còn được

• Like
Điểm cảm xúc: ttphong1

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @ttphong1 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Trước tiên, Dubai Tân Định chân thành xin lỗi anh về chất lượng phòng, cũng như thức ăn chưa được như mong muốn của anh. Bên em sẽ nhanh chóng khắc phục những vấn đề này và thật lòng cảm ơn về những góp ý chân tình của anh để cơ sở bên được phục vụ được tốt hơn. Mong anh @ttphong1 thông cảm và bỏ qua những sai sót của bên em. Hy vọng sẽ được kết nối đến anh như 1 người bạn đồng hành cùng cơ sở. Anh check inbox giúp em nha.

• Like

ttphong1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/9/23
Chủ đề
2
9
3
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thank bác nhé, do cũng có xem review phòng cơ sở từ trc r mà vào thực tế thấy khác nên hơi hụt hẫng bác à. Chứ nhìn chung vẫn okay