Q.5 Hình Đêm đê mê cùng bé 96

Lượt xem: 672

tamujiro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/24
Chủ đề
1
1
2
sài gòn
0 ₿
Chào các anh em đồng dâm,

Vào một ngày nắng cực tại Sài Gòn oi bức cùng với áp lực công việc khiến mình xì trét nên tối đó quyết định đi massage lun. Lướt trên *** thì bị ấn tượng bởi đôi mắt hút hồn của bé 96, sẵn đang có chương trình giựt code và may thay mình đã giựt đc code em 96.
Sau giờ làm tối là mình lấy con wave lỏ bay ngay đến BB. Tới nơi thì được các bạn nhân viên chào đón nhiệt tình, vì đã đặt lịch trước và check code xong xuôi, 5 phút sau là mình theo bạn locker lên phòng. Cơ sở vật chất thì phải nói là đầy đủ tiện nghi khá là chill là mình ưng liền. Đang ngồi đá cái trứng luộc thì bé gõ cửa, mình nhanh chóng ra mở cửa thì ối dời ôi mĩ nhân với đôi mắt hút hồn bước ra từ trang truyện nào đây. Bé có khuôn mặt đẹp hơn ảnh, nụ cười toả nóng cùng với giọng nói nhẹ nhàng, ngọt ngào như nyc của bạn :)))

Tâm sự một lát thì bé bảo vào xông hơi. Trong phòng xông hơi qua lớp kính mờ mờ ảo ảo, mình thấy bé trút bỏ xiêm y thì thằng em mình biểu tình quá phải vội mở cửa chạy ra ôm bé và hun tới tấp. Sau đó, bé dắt mình đi tắm, bé tắm kĩ khỏi chê còn có màn gội đầu như đang trong spa vậy. Tiếp đến bé đè mình ra rồi hầu hạ thằng em mình 1 cách cuồng nhiệt, sẵn đó mình tranh thủ khám phá hàng họ của bé ta nói nó phê gì đâu. Mình có nghe tiếng bé tập đọc mà sao toàn chữ a với ớ, thằng em mình cũng không chịu nổi nữa và mình out shot 1 trong sung sướng.

Đến hiệp 2, bé bảo mình lên giường đến phần massage khoẻ. Khâu này bé làm ổn, đủ lực vừa líu lo bên tai rất hợp với người thích nói nhìu như mình. Massage khoẻ một hồi thì bé bắt đầu trườn cặp loa cùng với cái lưỡi điêu luyện liếm láp khắp ngõ ngách cơ thể mình khiến mình chỉ biết nằm im cho bé muốn làm gì làm.Bé bảo mình nằm sấp ra thì bé bắt đầu show ra hết ngón nghề đá bi lút cán, còn em khám phá V4 của bé ta nói nước nôi lênh láng cùng với tiếng tập đọc bao dâm đãng của em và mình. Hai đứa vờn nhau cỡ 10 phút thì em không chịu được nữa nên đành trao hết những tinh tuý cuối cùng vào trong miệng bé. Nằm nghỉ 1 hồi để lấy lại sức rồi em dẫn mình đi tắm, tâm sự và hẹn gặp lại em. Xuống dưới sảnh mình đá ngay tô mì bò trứng 2 dắt cùng lon tăng lực rồi về ngủ, thế là kết thúc 1 ngày trọn vẹn.

Tổng kết: bé này đúng gu của mình loli, xinh xinh, nói chuyện nhẹ nhàng đôi lúc cũng táo bạo. Chúc em đông khách!
V1: không real lắm :))))
V2: eo con kiến ôm rất sướng
V3: do bé hơi ốm nên không to mấy những vỗ rất sướng tay
V4: gọn gàng, sạch sẽ, vô là bú lấy bú để
Thiệt hại: 1200k

Đính kèm

6.7 KB · Lượt xem: 66
  • Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan and thánh hử địt

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage