Q.1 Đêm đông gặp bé bán tim 79

Lượt xem: 436

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
46
32
0 ₿
Noel hẹn mấy tay đi nhậu chả có ai, giờ mới thấy giá trị của ny là thế nào. Nhắn cho mấy bé cf quen cũng được mấy tay dẫn đi chơi thú nhún rồi. Buồn ra quán ngồi một mình. Nơi quán khách thì đông nhạc cũng hay may được mấy pv rót bia cho an ủi phần nào, ngắm mấy bé dancer nhảy nhảy làm lòng nó rạo rực tip mấy bé xong mấy bé xuống uống cùng vui hơn tý . Sau say say rồi hẹn mấy bé ra ăn uống nhưng cũng tạch, mấy bé có kèo xuyên đêm đành chọn chốn cũ massage .

Book xe qua 41 LTHG nhìn sắc màu đỏ hấp dẫn không biết cô noel nào tiếp đây, chon ipad còn vài bé do nay chắc cũng nhiều người giống mình. Tui chọn 79 , lên phòng xông hơi cho bớt bia đã. Đang xông thì bé xuất hiện với nụ cười tươi rói. Thế là con tym tui lại như một hơi ấm bao trùm lại ngồi cùng bé lau người rồi tâm sự bao cái thiếu thốn như được bù đắp lại cùng bé. Tâm sự hồi bé đưa tui vào tắm cũng chính lúc này cơ thể như đang được đưa theo cảm giác lên thiên đường. Bé tắm rửa nhẹ nhàng xong bắt đầu cuốn lấy tui, bé hôn lick ty rồi đi lưỡi nhẹ xuống đến thằng em cứ mà tê thiệt là tê với bé. Sau bé lại bj mà quả cực đã luôn mấy bác, vừa êm êm nhẹ nhàng vừa như theo độ lớn dần của thàng em mà bé mút càng lúc càng sướng để tui bắn pháo bông một cách sung sướng . Bé hôn nhẹ lên ngực tui rồi rữa lại thằng nhóc bé đưa len giường.

Phần massage cứ cho là có đi , do lúc này tui thích ôm bé tâm sự nên bé cũng chỉ bóp tay cho tui à. Ôm một hồi hôn bé một lúc bé bảo tui nằm sắp vào mà thư giản của bé cứ như theo cảm xúc, bé trườn đi lưỡi rất nhẹ mà cái đầu ty bé nó đi đến đâu tui lại sướng đến đó nằm mà chỉ muốn lật lại nhưng sơ bé té nên cứ thế tận hưởng. Đến lúc bé để tui lật lại thì thằng nhóc nó đã cứng ngắt luôn rồi, không để chờ lâu bé túm lấy nó mút cạ mà con tim tui như muốn rớt ra ngoài bởi màn cạ của bé. Phê pha quá tui kéo bé lại thế 69 húp cho đã cái sự sung sướng để rồi bé thì cũng mút từng đợt từng đợt đến lúc tui không thể cầm cự nổi bắn liên hồi nó đã làm sao.

Bé cũng xin phép ra vs lại rồi sau đó quay lại đấm bóp cho tui một lúc, tui thiu thiu muốn ngủ luôn ở đây với bé với cái sự ấm áp của bé. Thôi cũng đến giờ chia tay bé hòa vào con đường lạnh lẽo về nhà. Chúc bé có một mùa đông luôn ấm áp nhé.
Mãi iu 79.

• Like
Điểm cảm xúc: Anhuynh19

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác có một đêm giáng sinh an lành cùng bé 79 :cuteonion41::cuteonion41: