Cần Thơ Đêm hài lòng thỏa mãn cùng 98 DB cần thơ

Lượt xem: 668

Tịch Tình Tang

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
7
36
18
0 ₿
Vào phòng massage phòng ốc rộng rãi gọn gàng khăn trải ngăn nắp được décor theo mô tuýp hiện đại thế là zui zẻ thay đồ vào phòng tắm ngâm mình nhắm mắt thư giãn , nghe cửa có tiếng động nhẹ thì chị KTV bước vào , trang phục ren sexy đen khớp hoàn hảo với chiều cao xấp xỉ 1m6 , nhìn chị mà em đỏ hết cả mặt vì mới đc nhìn con gái lột đồ trên phim chứ có bao giờ được ngắm ngoài đời lần nào đâu lại gần chào hỏi nhẹ nhàng khuôn mặt ưa nhìn tóc được cài châm rất gọn ,cười duyên thế là mời em vào trong bồn cùng ôm nhau chị từ từ cầm tay em để lên ngực chị ấy , tay em vừa run run vừa sờ nắn , ngạc nhiên vì nó mềm với khá đã, rồi tay di chuyển xuống eo xuống bờ mông
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Sau quả “nựng” vòng 2 đầy đặn thì thằng nhỏ cũng chịu không nổi “cắng ngức “ kkkk càng chị cười cười rồi bắt đầu sờ soạng thằng em của em ,kích thích nhẹ nhẹ xong chị hôn nhẹ vào má em sau đó tắm lại cho sạch sẽ rồi mời ra giường massage khỏe , với phần vừa nắn vừa xoa bóp lưng các phần trên cơ thể được chị “ uốn “ lại 1 cách bài bản từng bước từng bước , rồi chị thoa dầu và bắt đầu dùng ngực trườn khắp cơ thể thì quả tờ rym như được “ hót “ lên sau cơn pha quế giờ thì em cũng đỡ ngại bắt đầu phản công ngoảnh người dậy vừa bú mút v1 vừa de nhẹ V4 tỉa gọn gàng của chị , tiếng rên nhè nhẹ làm em đã cả người thế là sau đợt nước chảy thì triển ngay luôn quả 69 trong truyền thuyết
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Thời gian trôi qua nhẹ nhàng , vừa nghe chị rên vừa ôm chặt em rồi đẩy em ra rồi hôn với kẹo the trong miệng xong trườn lưỡi nhẹ xuống bj thì thằng nhỏ cũng phải chào thua bắn luôn trong miệng chị , hồi kết cũng tới sau khi tâm hự nói chuyện cười đùa với chị , chị còn bảo sau vô có mấy chiêu mới , em cũng nhịn giỏi đấy chứ mấy đứa lần đầu khác vừa hun nhẹ cái cũng đã ra rồi , nghe mà ngại lun hehe
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Các khoản dịch vụ như tiếp tân , check in nhận phòng chất lượng tốt , tốc độ hài lòng quả tư vấn vì chọn ktv đúng gu mình giúp em có buổi tận hưởng sinh nhật trọn vẹn , kích thích tinh thần tự tin đối mặt với đời hehe

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .