Q.5 đêm mưa gió rét cùng 33 bigbang

Lượt xem: 894

ulatroi123

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
4
50
17
0 ₿
Tới hẹn lại lên ngay cho các chú bé 33 bigbang
Thì bigbang vốn kh còn gì là xa lạ với mấy chú ở trên diễn đàng này rồi nên tui vào thẳng bé 33. Vừa lên phòng thì thấy bé đang ngổi xả nước đợi, đập vào mắt mình là bé 33 có khuôn mặt vô cùng trẻ chung và cuốn hút đặc biệt thân hình em lại bốc lửa ngược lại so với khuôn mặt của em.
Sơ bộ em 33 có gương mặt 8/10 trẻ chung, với v1 hệ cam sằn bóp đã tay, v2 eo vữa vặn da thịt mượt mà, v3 căng vỗ đã tay. tính tình em dễ thương, thân thiện, chiều khách, sẵn sáng lắng nghe mọi nhu cầu của bạn.
về những bài dạo đầu đơn giản, em tắm rửa sạch sẽ , chịu khó cởi mở và bắt chuyện với khách.
Phần khoẻ : em đi đủ bài , đấm bóp đủ lực , đều tay đều lực , chiều chuộng đáp ứng yêu cầu của mình.
Phần mệt : em bắt đầu kích thích bắng cách hôn khắp người, kèm với cái lưỡi lảo đảo kích thích tui nhột khó chịu dc sau đó tui mò tay vào sờ và nắn bóp nhẹ nhàng rồi tăng dần độ mạnh lên, em có rên 1 cách vô cùng đã tai, dáng người nhỏ con cùng với kinh nghiệm lâu năm nên tui cầm cự cùng chỉ tầm 10p sau rồi cùng chịu thua em. lúc sau có nằm nghỉ rồi tắm r tạm biệt ra về.
tổng kết 33 bigbangbigbang
tic 600 - camapro còn 400
tip 600 bằng vé
rất đáng để dành cho các bác có sổ hộ ngheò như tui

• Like
Điểm cảm xúc: TanPhat01

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề