Q.1 Đêm nay anh sẽ ngủ thật ngon, cảm ơn em #79 Dubai Q1

Lượt xem: 2,128

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,597
1,706
5 ₿
Chào ae, lại là tui đây. Dạo này nhiều chuyện xảy ra liên tiếp làm tâm trạng tui mệt mỏi và chán chường, có lúc muốn buông xuôi mọi thứ cho rồi, mặc kệ rồi sẽ ra sao. Nhưng ko, đôi khi phải ráng mạnh mẽ để vượt qua vậy. Đêm đó tui suy nghĩ nhiều thứ và chẳng thể ngủ ngon cho dù đã có ít men trong người. Thật vậy, "chén rượu hương đưa say lại tỉnh", chẳng say chút nào thôi ra ngoài dạo phố đêm xem sao, thong dong thế nào lại rẽ vào cung đường LTHG. Nghĩ, thôi đã vậy ta vào xem, biết đâu tâm trạng lại tốt lên. Lúc này ko có hứng thú đi số mới mà gặp người quen sẽ ổn hơn, tui chọn ngay em #79.

Nay check code nhanh lẹ rồi lên phòng thôi, xông một chút cho khỏe. Ra ngồi uống miếng nước thì em bước vào. Coi nào, ẩn sau chiếc áo khoác mỏng là váy ngủ đầy sự gợi cảm. Sao nay nhìn em mà tui có vẻ rạo rực, tuy nhiên cái gì cũng vậy ko nên vồ vập quá kẻo người ta đánh giá. Tui giữ vẻ điềm tĩnh mà hỏi han em về nhiều thứ. Em cũng hỏi tui sao đi muộn thế vào giờ này, tui cũng nói thật là ko ngủ được. Nhìn em lúc này mà lòng tui chỉ muốn bay vòng cháy bỏng một phen. Đánh giá lại ngoại hình cho ae tham khảo:
Khuôn mặt cute pha lẫn sự ddcn
V1 hệ cam Mỹ
V2 nay có phần ít lipid hơn trước
V3 to tròn, doggy là phải biết
V4 ae tự trải nghiệm thêm

Khoảnh khắc em trút áo khoác ngoài đưa tui vào tắm nhìn khá cuốn. Từng điệu bộ cử chỉ toát lên cái gì đó dễ khiến người ta mất kiểm soát. Màn tắm của em thì kỹ càng, tranh thủ chọc ghẹo thằng em. Tui thì muốn màn này qua mau để sang màn tiếp theo.

Tui nói với em nay khỏi đấm đá gì đi, mình tâm sự mỏng cho vui. Uh thì em ngồi cạnh tâm sự, mà cũng tranh thủ bóp tay chân cho tui sợ tui mệt. Tui cũng vuốt ve để cảm nhận em rõ hơn. Cái cảm giác vừa tán gẫu vừa lả lướt nó thú vị thật sự. Em chủ động gần tui hơn, lúc vô tình khi cố ý làm tui nhột mà khoan khoái. Thật lúc 2 khuôn mặt sát nhau tui rất muốn đặt lên đó một nụ hôn sâu lắng nhưng tiếc là ko được, có thể e biết tui hay mộng mơ nên tạo một khoảng trắng cho tui thỏa sức tưởng tượng. Rồi thì, khi khoảng cách càng gần, khoảng lặng của câu chuyện được thay bằng động tác em trút xiêm y. Và bất tri bất giác tui ôm lấy em, đặt vào cổ nụ hôn và cảm nhận hơi thở của em bên tai. Theo ý tui em ko cần trườn thái mà thay vào đó tấn công vào những chỗ kích thích cảm giác của tui. Tui cũng bắt đầu khám ko phá em, theo nhịp điệu của riêng mình khi thì như dòng sông phẳng lặng lúc như sóng dữ cuồn cuộn. Mà, cái cách em dần dần chạm đến điểm G của tui nó mạnh đến mức khiến tui có khi lại dừng tấn công mà hưởng thự, kiểu như "Chỉ lặng chuồi theo dòng cảm xúc, như thuyền ngư phủ lạc trong sương". Bên cạnh những skills như mọi khi thì việc em quá rành tui mới là điều khiến tui ngây ngất. Đúng là thay vì cứ mãi thở dài thì nên tìm em để cùng thở gấp, lúc đấy cũng thầm nghĩ phải chi ngày nào em cũng là người tình. Rồi dàn tinh binh của tui cũng thúc thủ trong sự sung sướng của chủ tướng

Sau khi vệ sinh lại xong thì em lại nằm bên tui, lúc này thật muốn mặc kệ tất cả mà ngủ thiếp đi. Nhưng rồi cũng hết giờ và ra về. Tic có camapro hỗ trợ, tip theo sự hài lòng. Chào em ra về mà lòng vẫn còn muốn ở lại.

Và đêm ấy tui ngủ ngon thật, cảm ơn em nhé #79

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Time này tâm trạng của anh còn tồi tệ hơn K x2 x3 lần , áp lực từ gia đình , từ công việc thay đổi môi trường làm việc rất mệt mỏi và chán chường dẫn tới bị stress nặng nhưng chưa bao giờ dù chỉ 1 lần có ý nghĩ thoáng qua trong đầu là mình sẽ buông xuôi mọi thứ cho rồi , mặc kệ rồi sẽ ra sao thì ra !!!!
K ở Saigon buồn sự đời ngồi nhà uống 1, 2 chai Soju ... còn hok thì hú mấy người anh em chơi thân ra ngoài lai rai vài ba chai beer rùi dắt díu nhau đi ngồi đi Matxa.
Triệu hồi @MrxXx có thời gian rảnh thì trông chừng K giúp anh nhá thấy thật bất an vs người em này.

Rời Saigon từ những ngày cuối Tháng 8 tới nay vẫn còn ở nơi xứ người lạnh lẽo chưa thể thu xếp công việc về được.
Nhớ lần gặp Em (Pé bạn thân của Xuka) gần nhất là hôm 5/8 có chút time rảnh bên Em được 4 tiếng vậy mà thoáng cái đã lặn mất tăm nay đã đúng 3 Tháng rồi còn chưa về được , chưa thể vào thăm Em.
Ngày anh về ... mình gặp lại nhau , anh sẽ một lần nói ra hết vs Em những tâm tư chất chứa trong lòng , xin lỗi vì khoảng thời gian này anh đã hok thể quan tâm Em theo cách riêng của anh.
Đừng buồn đừng giận anh nhiều nhé Pé Cưng , đừng làm về quá khuya muộn lắm là tới 2:00 phải đi về nha hông , đừng tự biến mình thành Gấu Trúc thật kẻo khi gặp lại anh hok nhận ra Em áh.
Miss you so much & so sorry babe ^^!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,878
4,658
30 ₿
mong là tâm trạng anh em ta sẽ tốt hơn 1 chút bạn già nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,878
4,658
30 ₿
ok anh, 2 người anh em đang tâm trạng bất ổn đang tính ngồi với nhau.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and JokerZ Lam

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,597
1,706
5 ₿
Anh yên tâm dù gì em cũng chỉ ra cầu SG ngắm hoàng hôn chứ chẳng nhảy xuống đâu. Lúc này mà a ở đây chắc ae và cả ông bạn già Mr X ra nhậu vài chai cho thỏa chí nam nhi.

Cũng mong anh cố gắng vượt qua, mà nghĩ với bản lĩnh của anh thì mọi chuyện sẽ ổn thôi. Em ấy hẳn là vẫn nhớ như in và chờ anh đấy, anh sắp xếp về thăm Em ấy đi thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Riết hồi đệ nghĩ ko biết lỡ sa chân vào chốn anchoi này có lanhmanh ko nữa. Mà Anh nào dần dần cũng rối bời =]]. Con tim em đau quá Man

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
@Garryyau & @MrxXx , cả 2 người em mình đều tâm trạng bất ổn ra nhậu vài chai chia sẻ tâm sự an ủi nhau , ra ngồi với nhau trước đi nè.
Tuần thứ 3 Tháng 11 anh mới thu xếp công việc để về Saigon tầm 10 ngày hơn , buộc phải về nói chuyện vs gia đình về chuyện đang bị nhà ép cưới :
Hẹn đợi năm sau cánh đồng mình gặt hái xong thảnh thơi
Ra giêng anh cưới em
Khi ra giêng tính liền
.... Mà hổng biết Tháng Giêng năm nào thôi , còn ngồi lại nói chuyện được với nhau thì cứ hẹn , khi nào hết hẹn được thấy tình hình chiến sự căng quá căng thì mình đi trốn thôi. Trước mắt phải làm cho ra môn ra khoai rồi lại phải tạm rời xa Saigon một thời gian qua nước bạn đi cày tiền sẵn đi trốn nhà luôn =))))
Có gì chốt ngày mấy anh em mình ra nhậu vài chai cho thỏa chí nam nhi sẵn tiễn vong người anh này luôn nhá 2 người em của mình

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, Garryyau and MeVius

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Chốn anchoi nào có lỗi nào có tội tình gì đâu .... Bao bộ môn anchoi , Massage là lành mạnh nhất rồi.
Thời gian đi RELAX thoải mái, không hối thúc, không chạy Khách, không chạy bàn, không công nghiệp.
Phòng riêng tư nằm ôm ấp , âu yếm nhau tỉ tê tâm sự niềm vui nỗi buồn ... "thư giãn" cho nhau cùng nhau "ra" cùng "sướng" ... mấy môn kia vào Phòng cứ lao vào nhau hì hà hì hục ấy ấy cũng chỉ để thỏa mãn nhu cầu sinh lý thôi , quá ư là tầm thường đó mà =))
Chăn mấy em rau VIP hay chăn mấy Em Gái PGA , mấy Em Gái Cafe , mấy Em Gái DJ hoặc bao nuôi Sugar Baby thì cũng cùng mục đích cuối là gặp nhau bùm bum thôi. @@

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: MrxXx, Garryyau and MeVius

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,597
1,706
5 ₿
Tuần 3 tháng 11 ah, vầy e tạm thời dự kiến 14 hay 16 tây gì đó nhe. Tới đó ae ta chốt

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,597
1,706
5 ₿
Ah tâm trạng a hoàn toàn là do những việc khác ngoài các chốn ăn chơi, nhiều khi đi ms cũng là để trút bớt gánh nặng và cân bằng tâm trạng bằng cách tâm sự tán dóc với các em ý

• Like
Điểm cảm xúc: MeVius

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,878
4,658
30 ₿
về hú nha anh

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Tuần thứ 3 Tháng 11 tầm giữa tuần mới có thể về Saigon , mà anh phải về Long Khánh 3 ngày để nói chuyện vs nhà rồi mới lên lại Saigon.
Chốt weekend là đẹp nhất áh 2 người em @Garryyau & @MrxXx

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Garryyau