Q.5 Đêm nay anh thuộc về em #06 Bigbang

Lượt xem: 617

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
109
3,793
1,853
5 ₿
Sau những ngày rong chơi lễ, trở lại với công việc mà sao thấy có vẻ hơi stress. Đang suy nghĩ tìm chỗ nào cho tâm trí bình yên lại chút. Thì hay tin tay thơm trúng code bóng đá. Vừa hay lại muốn đi Bigbang. Thế là chần chờ gì nữa ta đạp xe đi thôi. Ah trước đó có cẩn thận alo book trước bé #06 vì nghe đồn đây là nhân tố mới nên thử

Check code tại quầy nhanh gọn lẹ rồi hớp miếng nước coi miếng ipad. Nhìn em cũng khá hợp nhãn. Cảm giác chắc ko sụp đâu.

Ngồi được chút thì em vào. Ồ một cô bé nhí nhảnh cao ráo với khuôn mặt có phần ngơ ngác nhưng pha lẫn nét dzam ngầm. Tui nhìn em với ánh mắt thăm dò làm em khá ái ngại. Nhìn dáng vẻ của em nên tui bỏ bớt cái mặt lạnh. Để đon đả cười chào em. Lúc này cơ mặt em cũng dãn ra chút, liền vào ngồi kế tui. Sau vài câu tâm sự chào hỏi tui mạnh dạn choàng qua ôm eo em và có vài động tác nghịch ngợm. Cảm giác nó đã thế nào. Em cũng bắt đầu mò mẫm tui. Màn chào hỏi khá nóng nên thui vào tắm cho mát. Ah cái lúc tui giúp em trút xiêm y nó cũng gợi cảm lắm. Toà thiên nhiên trước mặt làm tui kiềm những ý nghĩ xấu xa trong đầu. Thui tắm trước cái đã. Đánh giá ngoại hình cho anh em
Face như trên
V1 cam lai hợp với body
V2 cũng eo ót
V3 dù ko quá to nhưng chắc chắn
V4 ae trải nghiệm thêm

Em tắm kỹ càng và chẳng hiểu sao tui bắt nhịp cùng em khá tốt. Mọi thứ đến như nước chảy mây trôi vậy. Em ôm cổ tui trao cái hôn, tui vòng tay ôm chặt hít hà bờ vai ấy. Rùi em cúi xuống lick ti. Tui cũng mân mê em. Tay lại xuống dưới theo bản năng. Em mở cái bồn sục tăng cảm giác hồi hộp cho tui. Mà đúng là nó hay á. Em tiếp tục chào hỏi em tui làm nó tỉnh dậy. Tui ngước mặt lên tận hưởng. Phê nên hồi kéo em lên thơm vào má. Rồi tui đi lưỡi cho em. Làn nước ấm nóng lên theo cơ thể của chúng tui. Em cũng cọ nguậy người theo nhịp. Đôi tay ko quên vuốt ve tui. Được đâu 1 chút thì chúng tôi dìu nhau lên để chuẩn bị màn tiếp theo.

Tui bỏ qua phần đấm đá. Vì chả hiểu sao lại muốn tâm sự cùng em nhiều hơn. Nhìn mặt em biểu cảm pha nét tinh quái khiến tui xém mất bình tĩnh. Bỗng tui thổi tai em, quay qua trao cái hôn. Cảm giác như hôn cô nào thời sanh viên á. Biết tui có cảm nhận sai ko mà thấy e hơi đỏ mặt. Vẻ đó còn làm tui thích hơn. Tui trao cho em cách mà tui dạo đầu thời niên thiếu. Em cũng liền cuốn theo. Rất là khó miêu tả bằng lời. Những skills lúc này chẳng quan trọng bằng cảm xúc chúng tôi mang lại cho nhau rồi. Hai bên lên công về thủ nhịp nhàng còn cô cậu bé cũng rục rịch theo ko kém. Sao mà lúc thăm cô bé em tui cảm thấy mình như còn son rỗi. Em cũng chăm thằng đệ nhà tui khá điệu nghệ. Màn bj của em khá đặc trưng và nhìn em khi ấy tui lại kéo lên, để hưởng thêm cảm giác quấn lấy em
Đêm đó khi say lại chợt tỉnh
Ai hay ta nhớ mãi bóng hình
Rồi cuối cùng dàn tinh binh của tui cũng gục ngã khi em vào tư thế mà tui ưa thích. Lau lại xong em nằm kề bên tui luôn. Và ko cần nói gì nhiều tui thả mình miên man theo dòng cảm xúc.

Cũng đến lúc hết giờ. Chào em ra về mà lòng cứ xao xuyến. Tic có code tip theo sự hài lòng. Cảm ơn em vì đêm nay. Anh sẽ sớm tìm em nữa nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Dory and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,963
3,240
Hang Thỏ
64 ₿
Tư thế thầy giáo thích là thế nào ta…
Tàn thì thích out trong tư thế ôm…
Mừng thầy giáo trọn cảm xúc…:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
963
3,468
1,835
850 ₿
chúc mừng bác @Garryyau đã trúng CODE bóng đá và đến đá giao hữu cùng bé 06 đầy cảm xúc

Nhắc nhỡ:
NHỚ REPORT ĐÚNG THỜI HẠN QUY ĐỊNH

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854