Q.1 đếm ngược 10s sung sướng

Lượt xem: 701

rivado tran

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/23
Chủ đề
3
40
16
0 ₿
được hôm cuối tuần uể oải , thấy người lừ đừ cả tuần nay rồi mà chưa có dịp đi thư giãn xương cốt , tiện đang cuối tuần nên làm 1 chuyến ms. ngồi nhà lên camapro check hình mà hình bên này cơ sở che khá kín nên cũng kh thấy được gì lắm. thôi thì làm cho cái vé 900 có code giảm còn 630 , tip thì bằng vé gốc như thường rồi. :cuteonion9:

vào quầy lễ tân check code nay khá đuối bạn lễ tân tư vấn có bé số 10 , cũng mệt rồi nên kh chú trọng gì đến chỉ biết gật đầu th chứ sao , ra ghế ngồi đợi thêm 5p thì bạn locker xuống dắt tui lên phòng , lên ngồi xộng với cái mặt bí xị , chảy ra như đống cức , vài ba phút là bé vào tui cũng ngồi xông thêm thêm 10-15p gì nữa rồi tui mới ra , vừa ra phát tui kết ngay cái face dễ thương cái tướng bầu bầu đươc bộc lộ qua bộ độ bó sát vào người , tự nhưng từ mệt mỏi mà như được sạc đầy pin luôn á . bé lấy khăn rồi lau người cho tui , mời tui ra ghế vừa đấm bóp vừa nói chuyện với em.
vào bồn tắm các bác sẽ thấy rõ được cái body khét lẹt của em nó
v1 cặp dú phải nói là căng đét
v2 gọn gàng mịn màn luôn
v3 nở nang , săn chắc đàn hồi cực tốt:cuteonion6::cuteonion6:
phần tắm bé 10 làm ổn , sạch sẽ , chả rửa nhẹ nhàng , biết vuốt ve mấy chỗ làm tui nổi hết cả da gà , trườn bò , bù liếm nhẹ ở trong bồn luôn mà tui kh thích ngâm nước nên kêu bé chuyển xuống giường.
phần khỏe bé làm mình chầm khoảng tầm 8/10 , đủ bài , canh đủ lực , biết nhấn nhá vài chỗ , chườm đá này kia oke lắm , tại tui khá mệt nên cũng ít nói chuyện.
mở màn bài thái bằng những cái hôn nhột nhột được trải đều khắp 2 mặt tui , đi lưỡi luồn lách , màn nuru mượt mà kh còn gì hơn , trườn qua lại tới lui , cùng với cặp dú bé lả lướt trên body tui. chuyển qua bài 69 tôi và em ngấu nghiến ăn của nhau , bé thì ăn chim tui thì ăn sò . ngó xuống thấy bé ăn 1 cách ngon lành tự dưng tui out luôn ngay sau đó. :2onion35::2onion35:

tổng kết số 10 : ok , phục vụ tốt , bé rất chiều khách , thoải mái đừng làm gì quá thì bé sẽ kh khó chịu đâu nhé :8onion38::8onion38:

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh trải nghiệm thành công, vui vẻ cùng bé 10. Chúc anh có 1 ngày chủ nhật cuối tuần thật nhiều niềm vui.