Gò Vấp Đền bù thỏa đáng - 86 tuyệt vời!!!

Lượt xem: 1,660

Langtucodon3979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/22
Chủ đề
2
62
8
0 ₿
Chào các bác!
Sau chuyến công tác dài ngày thì nay về lại với SG dấu yêu. Nhân tiện ghé AD tắm cái cho mát, và cũng để xem cơ sở bù đắp ntn.
Và đúng như lời mời bù đắp từ cơ sở, vé onsen tài trợ anh ạ. Máu chiến sau chuyến ctac, up lên S.Queen luôn để xem độ uy tín của cơ sở ra sao. Và quả thật AD đã xử lý rất tốt, đem lại sự uy tín, hài lòng để phục vụ anh em.
Dạ! Em mời anh lên phòng ạ. 86 phục vụ anh nhe. Chúc anh trải nghiệm vui vẻ và thoải mái ạ. Lời chúc của bạn quản lí, hihi.
Bài viết này mình ko review về bé 86, mà chỉ nhắn gửi rằng cơ sở đã sửa đổi, đã cầu thị lắng nghe để phục vụ các quý anh dc chu đáo nhất. Về bé 86, bé đang là hot của AD rồi, các bác hãy trải nghiệm ủng hộ cơ sở và ủng hộ bé. Chân thành cảm ơn cơ sở.
Tic: onsen cơ sở + 400k up S.Queen
Tip = Tic
Cafe locker
Xuống ra về còn dc bồi bổ thố óc heo tiềm thuốc bắc, hồi phục công lực, hehe

Đính kèm

4 MB · Lượt xem: 57
  • Like
Điểm cảm xúc: kimonochi

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
76
949
438
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn Anh trai đã cho Ánh Dương cơ hội chuộc lại niềm tin nơi Quý Anh…. Ánh Dương luôn cam kết chất lượng và có hướng giải quyết thỏa đáng khi có sơ xuất.
Ánh Dương hi vọng sẽ được Quý anh tin tưởng và ủng hộ nồng nhiệt những lần tiếp theo ạ.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Langtucodon3979

anhtruong77vn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/10/20
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Thông thường các bé có được khám sức khỏe thường xuyên không AD, dạo này đọc báo nhiều nên hơi rén