Đến PA relax chơi tôi cảm thấy rất thân thiện

Lượt xem: 3,031

Linhmieu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
2
71
32
38
0 ₿
Ngày nào cũng đi làm về trên con đường Sư Vạn Hạnh quen thuộc. Không biết ngẫu hứng nào đưa tôi đến với massage PA relax nằm trên con đường này. Tới nơi chưa kịp xuống xe, anh bảo vệ đã cúi chào kèm theo nụ cười tươi “ anh để xe đó e dắt vào cho ạ! Mời anh trai vào trong “ tôi cũng nở nụ cười kèm theo lời cảm ơn.

Vừa bước thêm vài bước, lại thêm 1 nụ cười từ em phục vụ mời vào quầy mua vé. Đến quầy lễ tân, tôi cảm giác mình dc tôn trọng sao ấy. Ai cũng cúi chào nở nụ cười tôi, khi tôi hỏi thì mới biết ở đây mỗi khi có khách đều chào đón lịch sự như vậy.

Lễ tân bắt đầu giới thiệu các loại vé, lúc đầu tôi mua vé Thái để trải nghiệm massage ở đây như thế nào, nhưng sau khi nghe cô lễ tân nói giọng ngọt ngào như giới thiệu về các vé còn lại nào là tắm onsen gì đó.... các kiểu. Mua vé xong phục vụ mời tôi vào phòng chờ dùng ly nước trước khi lên phòng, nào là trà gừng, bò húc, vv... Bé lễ tân cầm chiếc Ipad vào giới thiệu các bé, nhìn hình bé nào cũng tươi, xinh xắn. Tôi nhìn 1 vòng thấy bé 17 cũng khá ok nên chọn ngay em ấy.

Vừa xong ly trà, cũng là lúc em phục vụ dẫn tôi lên phòng. Vào phòng dc ít phút thì em nó bước vào. Thêm 1 nự cười nữa từ cái nhìn đầu tiên “ em chào anh ạ “ dễ thương làm sau. Em cởi đồ giúp tôi và tôi vào xong hơi.

Sau gần 10 phút xông hơi, tôi bước ra ngoài bé đã cầm sẵn khăn lau cho tôi. Bé mời tôi ngồi uống chai suối. Sau đó mời tôi ngồi vào bồn tắm, bé tắm cho tôi, nước ấm kèm theo đôi tay mềm mại bé gội đầu cho tôi, xoa từ trên xuống dưới làm lòng tôi nôn nao muốn lâm trận liền... hihi Tắm xong, bé lau sạch cho tôi mời tôi nằm lên giường để bé đấm bóp, massage. Đôi bàn tay như da em bé bắt đầu xoa lên đầu tôi, lần lần xuống vai rồi đến tay, đến chân. Bé mời tôi nằm úp xuống để đấm bóp phía sau. Bé làm việc rất chuyên nghiệp, bài bản. Nụ cười luôn nở trên môi bé. Sau khoảng gần 30 phút đấm bóp, bé bắt đầu lấy sữa, dầu bôi lên người tôi, dùng cặp ngực dạng khủng chà lên người tôi từ dưới chân lên rất điêu luyện, sau đó tôi quay người lại bé chà tiếp mặt trước. Lúc thằng nhỏ em được cặp ngực của bé chạm vào nó đã thôi thúc, nôn nóng muốn đứng dậy làm luôn, lúc đó tôi như muốn ăn thịt bé, ước gì bé là người yêu của mình. Khoảng gần 20 phút bé chà Thái, tôi không chịu nổi nên tôi nói bé quay qua thư giãn luôn, bé dùng tay kết hợp với miệng lưỡi như hành hạ thằng nhỏ, chăm sóc thằng nhỏ tận tình, chu đáo, tiếng mút rụt rụt nghe phê làm sau. thằng nhỏ mới mấy phút đã không thở nổi đành chịu thua trước bé. Một vài phút nghỉ ngơi , dùng nước tôi lại được bé tắm lần nữa để xóa đi mùi thuốc bắc lúc xông hơi. Bé lấy đồ mặc cho tôi, lúc đó tôi như không muốn rời xa bé, muốn ở lại tâm sự. Ngồi nói chuyện được 5-10 phút rồi cũng chia tay bé ra về.

Bé mở cửa đưa tôi xuống nhân viên phục vụ mời tôi vào phòng chờ. Được mời nước , mì trứng, gà ắc hầm. Mình chọn ăn gà cho lấy lại sức hihi... Anh quản lý hỏi thăm tôi rất nhiều, nhân viên phục vụ chăm sóc cho tôi từng li từng tí. Tôi đứng dậy ra về ai nấy đều cúi chào nở nụ cười, vén mành cho tôi. Ra đến nơi bảo vệ đã dắt sẵn xe cho tôi cúi chào tôi, hẹn tôi lần sau ghé lại!

Tôi thấy ở đây phong cách phục vụ rất lịch sự, lễ phép, chu đáo, từ bảo vệ cho đến lễ tân, nhân viên phục vụ, bé ktv. Chăm sóc khách hàng, xem khách hàng như là thượng đế, cách phục vụ rất tận tình chu đáo.

Rảnh sẽ quay lại !!!

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Khách hàng là thượng đế mà. Đã trải nghiệm ở đây vài lần và thấy đúng như vậy. Có lần gặp một em lần đầu em nói mình quen làm sợ quá chưa dám đến từ đó đến giờ luôn.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen với cơ sở ạ. Muội sẽ cố gắng thay đổi hơn nữa để chăm sóc huynh 1 cách tốt nhất ạ

Linhmieu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
2
71
32
38
0 ₿
Hihi. Chắc e nó muốn làm quen nên nói vậy mà