Cần Thơ Đến với bé 16 mũm mĩm Dubai CT

Lượt xem: 731

CTxZone

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
14/9/21
Chủ đề
11
32
22
0 ₿
Đã lâu rồi không ghé Dubai cần thơ , hôm nay lên tìm kiếm diễn đàn thấy anh em riviw bé 16 thấy hấp dẫn quá , 3 hồi suy nghĩ thì quyết định đến Trãi nghiệm như thế nào , vừa chạy qua thì củng tầm xế chiều . Hên lúc qua vừa tới thì bé 16 vừa làm khách xuống nên book ngay và lên liền luôn để nguội

Vào xong được 1 lúc , bé gỏ cửa bước vào ,Bé củng tầm 1m6 hơn xíu nhưng body thì ngon lành có da có thịt xíu nha mấy bác , bé lau mồ hôi cho tui rồi ngồi vào lòng giao lưu liền , ôm ắp năng niu 2 quả cam to của bé được 1 lúc thì bé kêu qua bồn tắm . Lúc bé lột quần áo khoả thân thì boddy nhìn hết nước chấm luôn , nhìn chịu không nổi nên ôm bé hun hít cặp lo của bé hehe, tắm rửa sạch sẽ được 1 lúc thì ra giường bắt đầu các bước các phần masage từ khỏe tới mệt .

Tới màn masage khỏe: masage đầy đủ bài bước , đắm ấn, đặc biệt tay nghề bé củng đã lâu nên làm tui rất hài lòng về phần này nha 10 điểm
Về phần trườn nuru của bé thì trà từ vú sang tới bướm trườn tới đâu phê tới đó , cạ cặp dú qua lại kích nứng vô cùng

Phần massage mệt thì thôi rồi mấy bác ơi : bé kích thích mình bằng dú của bé 1 lát , rồi bé bất đầu về vuốt ,liếm láp tất cả những khu vực nhạy cảm nhất
Dần dần đôi môi và chiếc lưỡi của bé củng đến nơi tui mong muốn
Cậu em nhỏ của mình được bé ngậm lấy và bất đâu từng nhịp từng nhịp đưa mình lên đỉnh cao của sự sung sướng , bé làm nhẹ nhàng và như là người yêu vậy đó , bé 16 làm mình không thấy khó chịu ,từng ngón tay của bé vuốt ve thật sướng và ròi tui kh chịu được nửa nên out luôn mấy bác ơi bé chú tâm mút thật nhẹ nhàng không để lại 1 giọt tinh trắng nào hết . Quá đã vì sự sung sướng với bé 16 này .

Đánh giá cá nhân :
V1 : 9/10 hàng thiệt giá đúng . Hồng hào ti đẹp không bàn cãi

V2 : có tí lipit nhẹ nhưng vẫn rất OK nha mấy bác

V3 : to vỗ sướng cả tay luôn

V4 sạch sẽ

Mấy anh em đến Trãi nghiệm thử đi nhé. Bé số báo danh 16 Dubai cần thơ nhé