Q.1 Camapro Đi giải tỏa cùng bé thỏ

Lượt xem: 955

Thần Du

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/1/23
Chủ đề
5
70
18
Tp hcm
0 ₿
Dạo gần đây công việc bù đầu bù cổ may mắn bữa có trúng cái code nên tranh thủ tan làm ghé qua Dubai thư giãn sau những ngày làm việc mệt nhọc
Vào quầy đưa code cho lễ tân check nhanh chóng mau lẹ và nhiệt tình niềm nở 1 phút 30s sau lên phòng thay đồ ra xông hơi cho khoẻ phòng ốc ở đây thì không có gi để nói sạch sẽ cao ráo thoáng mát nhân viên nhiệt tình xông tầm 5 phút buớc ra thì bé vào vẫn như ngày nào bé hiền khô dễ thuơng như người tình bé nhỏ bé lau khô người mình kéo bé ra nệm nằm ôm nhau tâm sự bé đút mình ăn buởi ngon gi đâu vừa ôm bé thỏ vừa mân mê khắp người sướng rân người sau những ngày làm việc mệt mỏi
+Ms khoẻ: đấm bóp có lực đầy đủ bài bản đá nóng,chuờm thảo dược...
+Ms mệt: chà thái bé chà rất từ từ nhẹ nhàng như ny khiến gai óc nổi lên vì sướng còn thằng em thì do không chịu nổi nên kêu bé để mình nằm lên bé qua trườn nuru từng đường lả lướt lên xuống làm cho đầu óc mình thêm hưng phấn vô cùng bé làm nhẹ nhàng tình cảm hòa cảm xúc của mình vào từng tiếng rên càng cho bầu không khí thêm mê hoặc cuối cùng chịu không nổi chuyển nhanh sang 69 bé hj vs BJ một cách nhịp nhàng chậm chạm không vội vã nhìn bé dễ thương làm thấy yêu quá làm sao sau 15 phút đành kết thúc chia tay em thật sự chỉ cần gặp em là mọi mệt mỏi đều xua tan hẹn e lần tới
Cảm ơn mod @Lục A Ka và BTC và các mod đã tạo ra các game vô cùng hấp dẫn để anh em có cơ hội đi thư giãn cùng mấy bé sau những ngày làm việc đầy hăng say...
Tic:code đá banh
Tip=tic
Lễ tân+locker:cafe
Bảo vệ:50k

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: L.O.X and Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng anh @Thần Du đã có những giây phút thăng hoa cùng bé, hẹn gặp lại anh lần tới ạ

Nobita cận thị

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/23
Chủ đề
1
17
13
Bình Thạnh
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Nơi Lần Đầu Gặp Em