Camapro Đi lạc qa q9 với bé 166

Lượt xem: 1,078

Cắn Ớt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/3/22
Chủ đề
1
7
1
33
Tp hcm
0 ₿
Tình hình là ngày 26/10 mình có đi làm bên q2,chợt nhớ có bé mối quen bên Ánh Dương và Pharaon nay chuyển qa Samdi thế là nt e hỏi thăm và gọi đặt phòng lúc 7g30
Bước vào quán thì cảm nhận đầu tiên,sạch sẽ,đi tới đâu phục vụ cuối đầu chào tới đó(10đ)
Phòng ốc sạch sẽ,nhưng góp ý nhẹ,xin thêm miếng nhạc du dương trong phòng là OK,
Vừa xong ra thì bé bước vào,vẫn như ngày nào gặp bên Ánh Dương và Pharaon,thế là bé trút bỏ xiêm y xuống,vào bồn cùng mình,tắm rửa kỳ cọ xong thì chuyện j đến nó đến,với cái lưỡi như lưỡi rắn của e thì mình cũng out trong sung sướng lần 1,do trong bồn nên mình k khám phá vòng 4,
Đến phần maxa khỏe,đấm có lực,bẻ xương cũng chuyên nghiệp,sau phần khỏe là phần mệt,trường thái thì mình k thích bằng nuru,xong bắt đầu bé đi đường lưỡi ,thằng anh kêu thằng e đừng lên mà nó k nge lời,thế là mình kêu bé quay rồi lại kiêu 69,thế là mạnh ai nấy làm công việc của mình,dc tầm 10p chịu k nổi mình cũng Out trong miệng của bé,xong lên bé tắm lại ra về trong mãn nguyện,do trễ quá nên k ở lại ăn,chỉ lấy cái vé VIP giảm 50% cho dc sau dc 7lần
Cảm nhận về bé
V1:hệ cam
V2:đẹp
V3:to đùng
V4:gọn gàng sạch sẽ

Vé:1200 code 840k
Tip:1200
Locker 60k
Giữ xe 10k
Tổng thiệt hại 2tr110