Q.1 đi massage ai ngờ sắp có ny

Lượt xem: 957

máy khoan 18cm

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
3
7
9
0 ₿
chuyện là hôm qua đi yep xong em nóng nóng người đành lòng kiếm chỗ xả bớt cho đỡ mệt người đang đi bon bon gió lùa mát từ ngoài vào tận trong lòng thì thấy massage tân định mở của nên bay vô luôn :6onion23:

cơ sở vật chất với nhân viên bên này thấy cưng , ưng bụng , bên này tui tia em 26 lâu r hỏi coi em có rảnh không , ai ngời ẻm rảnh thật hehe , book em vô thị tẩm thôi

lúc ngồi chờ em cũng có thấy mấy bác ngồi chờ chung kh biết mấy bác có trên này không

Em vào xông hơi xong ra chờ hơi lâu thì e ấy mới vào, e bảo:"sao lâu vậy e, đền bù cho a nha" thế là e ấy ôm hôn đá lưỡi một hồi, nc khá dt, sau đó tắm rồi vào công đoạn ms.e ấy cứ khen mình da trắng,baby các kiểu nghe mà ngọt lòng sau đó là thư giãn massage khỏe rất đã luôn , bẻ người chỗ nào nhức em bẻ phát khỏe re luôn

Rồi đá lưỡi với e,hôn hít ngập mặt cái này mình đi lâu hiểu tính bé nên được nhé , mấy bác mới mới chắc còn lâu hehe nói chớ lần nào em tới cũng có đánh răng xúc miệng thơm tho rồi nên bé iu nà

rồi hj,bj,CIA,e ấy đưa 1 chân lên giường, gác qua đầu e luôn,có thể tevez nhưng e không thích, chỉ cho 1 ngón vào...nước nôi đầy đủ, đến giờ nghĩ lại vẫn còn kích thích lắm các bác, đến giờ vẫn còn tiếc tiếc , bác các phải trải nghiệm thử màn nuru của em này nhé đã vcl .Xong xuôi e ấy ra súc miệng rồi vào tắm lại cho e.

Tắm xong lấy áo mặc vào cho e, e ấy còn hỏi e có người yêu chưa,e nói chưa thế là e ấy nói :"vậy để e làm n.y a cho " :)) :ami-(2):r 2 ae ôm ấp hôn hít,nói chuyện một lúc rồi ra về , nay tui bỏ qua 69 do chán nên không nói zụ này nha

V1,2,3,4 mình xin không đánh giá vì tùy theo mỗi người mỗi tính.nhưng mình thấy e này khá ổn,
tình cảm xinh như mấy em hotgirl hàn vậy là ok

• Like
Điểm cảm xúc: satan dark and BẠCH QUỶ

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh @máy khoan 18cm đã có trải nghiệm thành công cùng bé 26. Cơ sở mến chúc anh có 1 năm mới nhiều sức khỏe, An khang thịnh vượng ạ.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Vậy là thêm 1 con chim rơi vào lưới tình =))