Chém Gió Đi Massage Không Ra

Lượt xem: 1,468

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Xin chào anh em là Su đây !!!
Chuyện là đợt vừa rồi có đi massage ở một cái quận to to, một phường nhỏ nhỏ, có một cái tiệm massage lớn lớn, xuất hiện một con người tí tẹo là Su.
Các thủ tục và quy trình massage thì Su không bàn tới. Chuyện cũng không to lớn gì, và cũng không biết tâm sự và lấy ý kiến từ ai, nên hôm nay quyết định lên bài này để tâm sự và nhận ý kiến đóng góp từ anh em.
Chuyện là vô massage, bé massage đầy đủ bài bản, đến bước mệt thì câu chuyện từ đây mà ra, không hiểu sao ngày đó bé thư giãn cho Su mãi không ra, mặt dù hơn 1 tuần chưa đi massage, và Su cảm giác được là bé khó chịu, gương mặt quạo, Su thì không biết phải làm sao, nên đành kêu thôi ngưng đi em, mặt dù chưa hết giờ.
Su cứ suy nghĩ mãi Không biết xử lý thế nào khi gặp trường hợp đó:
"Ngưng thì Su cũng khó chịu vì không ra
Tiếp thì bé khó chịu quạo quọ, không vui "
Theo anh em nếu gặp lại trường hợp đó, nên xử lý ra sao cho đẹp đôi bên

:3onion24::3onion24::3onion24::3onion24:

• Like
Điểm cảm xúc: Minh97 and kaynguyen420

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Theo mình thì cơ sở nên training lại cho các bé, vẫn phải phục vụ khách hết giờ dù khách có ra hay không ra mới là chuyên nghiệp
chứ ở đây hay có tình trạng các bé muốn làm nhanh cho khách ra sớm (mặc dù chưa hết giờ) rồi nghỉ! thì chủ cơ sở phải nhắc nhở các bé cho đúng giờ và thái độ phải tươi tắn chứ khó chịu vậy ai quay lại nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki and Alester

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
xử lý sao, chuyện ko ra là thường ngày với mấy ông hay đi massage, đặc biệt là đi người quen. Tui bị vài lần, thường thì mình chủ động kêu dừng dịch vụ. Có lần bị 1 bé giận vì mình kêu dừng, bé là bé muốn cho nó ra cho bằng được. Thế là cả 2 "làm lại từ đầu", bé làm mình cảm động quá, nên lần đó tip x2 luôn.
Còn bé nào mà quạo vì lâu ra thì next, lần sau ko đi bé đó nữa, thế thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki and Đi Tàn Tàn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Lỗi không phải tại Bé , cũng không phải tại mình , tại "thằng ciu" của mình áh bỗng dưng ngày đó trái gió trở trời mà "thằng ciu" nó hok mấy hứng thú giở trò với Bé ấy có thể do vài ba íu tố khách quan
Nếu là JL : nếu Bé ấy hợp nhãn dễ thương thì JL sẽ nói Bé nghỉ tay nằm nghỉ ngơi và thêm 1 Vé nữa để 2 đứa nằm ôm ấp âu yếm tâm sự mỏng rùi muốn mần gì thì mần sau
Nếu Bé đó hok ổn áp lắm hok chuẩn gout của mình thì lịch sự nói với Bé : hok phải do em mần hok tốt mà do nay anh thấy mệt trong người thôi.... chia tay sớm bớt đau khổ.
Rùi ngay & luôn phi ra đường lủi điểm khác đi thư giản hok thôi ức chế sao mà đêm về khíu chọ ngủ ngon giấc được nè hehe !!!

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Em cũng bị vậy, nhưng thấy tội mấy bé mỏi tay mỏi miệng nên cũng ráng đẩy cảm xúc lên để rặn cho ra. Những lúc thế này cần bé tình cảm phối hợp để đẩy lên cao trào, chứ gặp bé thái độ là thôi nghỉ chơi xìu luôn chứ khỏi mần ăn gì nữa. Em người chơi hệ tình cảm nên chắc xử lý thằng em như vậy ổn, không biết bác sao.

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Nếu bác không ra được mà đi chỗ khác vẫn ra thì do kĩ thuật của KTV. Như mình thuộc dạng khó ra mà gặp mấy bạn non, BJ, HJ nhanh và vội là không ra. Còn gặp mấy bạn làm từ tốn, biết tìm điểm sướng, mình ra khá dễ. Lời khuyên bác thử đi số khác hoặc đi chỗ khác xem thế nào. Riêng về thái độ bạn KTV như bác chia sẻ thì mình cũng không hài lòng, ra hay không ra thì cũng cần vui vẻ với nhau. Với lại tiền bo cho một vé massage đâu phải nhỏ mà bé KTV tỏ thái độ như vậy.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,929
3,197
Hang Thỏ
64 ₿
Ủa bài này của bác Su bữa h Tàn hok thấy lun...
Vẫn là câu nói bác Su sao sao ak... bé đã thái độ thì tuột cảm xúc rùi... và này với Tàn có thể là sụp...:ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
đúng là về khó ngủ thật bác @JokerZ Lam, nhưng trời thương bác ạ, ný nhắn tin kêu qua nhà, thế là trời đêm bỏng nhiên sáng rực, book grab qua ngay và luôn, thế là 2 shot nhẹ nhàng đến sáng :cuteonion41::cuteonion41:

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
cảm ơn bác đã cho ý kiến, hôm đó mình cũng nằm bé massage đầu hết giờ mới về bác, chắc là do mình, nên mình cũng ko góp ý quản lý bác ạ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nghỉ chơi bo xì luôn 2 cái tên @Himura & @Đi Tàn Tàn .... cho cả 2 vào Blacklist luôn đi Su, sau này Ya về 2 thằng mình nắm tay dắt díu nhau đi Unique =))))
Nói gì chứ bữa hôm lủi 41 với Tàn, trưa 2h gặp Bé 20, tối 9h gặp Pé mém mém cưng mà cũng có phọt phọt cái nào đâu vào chỉ nằm ôm nói chuyện hết giờ về ai mà như Tàn nham nhở mới gặp cái Bé kia cái kêu dính rùi tối lại kéo lủi tiếp, đi lần nào phải phọt mới chịu, quan trọng là mình thôi hà !!!

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Himura

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
sáng đi, tối đi, anh tui dữ quá mà