Hỏi đáp Đi ms thuần khõe nhưng thằng em cứ trỗi dậy mãnh liệt, phải làm sao?

Lượt xem: 1,460

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Thường mấy cơ sở ms khõe hay Spa tuy họ không ghi rõ quy định nhưng đa phần là cấm nứng sản. Khi vào việc họ thường phát cho cái quần thun thay vào cho thoải mái, vô tình trong lúc làm tay em mát lạnh cùng với 1 vài suy nghĩ thấp hèn len lén thoảng qua cộng với việc không mặc quần chip khiến thằng em trỗi dậy mãnh liệt, cùng thời điểm đó ktv lật mình lại để chuẩn bị ms đầu thì ktv phát hiện điều bất thường xen lẫn bối rối và nhìn thấy trong sợ hãi. Lúc này anh em xử lý tình huống thế nào? Một vài người sẽ khóc vì không thể kiềm nén cảm xúc xấu hổ.

P/s: Thường ms thuần khõe họ hay ấn các huyệt đạo giúp cho người thụ hưởng hạn chế nứng ẩu.

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Để tự nhiên thôi bác. Đi ms mệt biết hết quy trình nên nhiều lúc ko phê bằng những cái đụng chạm dù vô tình hay cố ý khi đi ms khoẻ :ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Hãy Tin Tui

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Vậy chứ theo bác phải làm sao. Làm sao là làm sao.?
Mấy bé thấy cũng nhìu rồi, bối rối sợ hãi ở đâu ra bác. Bé diễn hay quá mà:ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: kaynguyen420

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Có đấy bác, tôi từng gặp rồi, quán gần đường Tên Lửa. Bé đó hồi ấy 19 tuổi, làm đc 1 năm. Lúc ấn quanh bẹn, có chạm nhẹ vào cà thì thằng em trỗi dậy. Bé đó giật mình nhẹ và lùi lại vào góc tường. Tự nhiên lắm, không phải diễn đâu. Đến giờ vẫn nhớ, đó cũng là lần đầu đi massage khoẻ mà ko biết đó là massage khoẻ, thằng bạn bảo có quán gần nhà nó thấy đông khách lắm. Cái lúc ấn quanh bẹn thì hí hửng rồi, bé đó xinh lắm, nghĩ trong đầu em này mà làm thì tip 500, 1 củ cũng đáng do thấy quán vé có 160k, nghĩ chắc giống mấy quán mà chục năm trước từng đi, làm cảm giác bồi hồi cứ xao xuyến. Nhưng thấy bé giật mình và lùi lại đã dập tắt cảm xúc đó, mãi mấy phút mới xuống được thì bé mới làm tiếp.

• Haha
Điểm cảm xúc: kaynguyen420

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Vậy bé học ms khoẻ ở đâu vậy bác. Và học xong ai sẽ là ng để bé thực hành??? Trc khi gặp bác, Bác nghĩ bác là người đầu tiên trong 19 năm của bé thấy Cậu Nhỏ hay sao bác?
Cuộc đời đúng là chuyện j cũng có thể xãy ra, nhưng trường hợp bác thì hiếm.

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Tất nhiên tôi ko phải đầu tiên cô bé thấy, nhưng kiểu đàn ông lạ mà lên trước mặt, cũng bất ngờ chứ nhỉ.

• Like
Điểm cảm xúc: Hãy Tin Tui

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Hiếm không có nghĩa là không xảy ra và khi xảy ra trong bối cảnh không thuận lợi ta phải xử lý tình huống oái ăm đó như thế nào. Đa phần KTV khõe đều thực hiện đúng chủ trương "chân thiện mỹ" để giúp khách hồi phục sức khõe, họ gạt bỏ khái niệm lạc dục khi thực hành nên gần như đầu óc của KTV "sáng như phật" chỉ khi thằng em trỗi dậy nó như cơn ác mộng khủng khiếp ập xuống bất ngờ (hình dung nó ghê hơn Sóng thần Nhật Bản hồi xưa), nếu KTV bị yếu tim họ có thể đột tử vì sự vô tình này, không đùa được đâu.

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Mình nghĩ đó là tình huống rất khó xử cho cả 2, nó mang nhiều mặc cảm xấu hổ hơn vì Khõe là không có dục lạc. Khõe có dục lạc thì đó là Mệt trá hình mà thôi.

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
đi làm massage mà còn ngại và bối rối, tình huống nghe ảo diệu vl giống như đang tự thủ dâm tinh thần. Còn câu hỏi của bác tui thấy đúng chất hơi nhảm, đi có phản ứng nứng sản là do bác thôi, còn đi hỏi tui nứng thì các bác chỉ tui sao hết nứng hay sao ?

• Haha
Điểm cảm xúc: Ông Tỉnh and Cung Thủ

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Uiii… đi xưa h ko biết luôn. Vậy bác ngồi đó mà xao xuyến tiếp nhé. :ami-(47):. Tàn ở dưới đất ko ah. Mà bác nói trên cao quá.:ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Ông Tỉnh

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bớt bớt lại đi Bro. Bình thường thôi mà Bro tưởng tượng cao siêu. Mới đi massage vài lần hả Bro.

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
404
35
0 ₿
Lúc lật ngửa lấy mấy cái khăn bự quấn ngang hông nhiều vòng chổ con ku lại đi bác, có ngóc đầu cũng ko trồi lên, mấy em hỏi thì nói là: Tại anh hay NỨNG SẢNG em thông cảm :9onion26:

• Haha
Điểm cảm xúc: Ông Tỉnh

gà con mới lớn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/22
Chủ đề
1
73
46
viet nam
0 ₿
Mình cũng bị trường hợp này rồi, mình cứ để yên thôi, k làm gì cả, bé ktv cũng biết nhưng tập trung làm khỏe cho mình, đầu cố gắng suy nghĩ việc khác, thế là cậu em nghe lời nằm xuống :v

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Tôi thấy nó là bình thường thôi, đàn ông nứng là bình thường, ko bình thường là do mình quá chú ý thôi. Lúc này có thể trêu “thằng em anh nó hư nhỉ, để lúc nào rảnh anh dạy lại nó”, hoặc nhẹ nhàng hơn thì lái qua chuyện khác. Nói chung tuỳ cảm nhận của bác với KTV mà hành xử thôi. Chứ giờ mindset ông nào đi massage mà chẳng có cái suy nghĩ đc thư giãn, các em làm khoẻ cũng biết điều đó, kiểu gì chủ hoặc mấy chị em cùng làm nói cho biết. Nên cứ bình thường thôi, nhiều khi mình ngại làm các em cũng ngại theo.

Ông Tỉnh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/22
Chủ đề
3
65
38
34
Quận 1
0 ₿
Đến ạ ông thánh này, đi massage mệt nhiều thêm tí để thằng nhỏ ko còn thiếu thốn lứng lol mong manh nữa nha :1onion33:

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Nhiều khi cuộc đời nó huyền ảo đi mệt thì không lên (dù dùng nhiều biện pháp, kể cả bồi dưỡng thảo dược, nhân sâm...) nhưng đi khõe thì trỗi dậy trong sợ hãi của các bên. Đây là niềm đau đau dáu của các anh em thích ms trên này.

Ông Tỉnh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/22
Chủ đề
3
65
38
34
Quận 1
0 ₿
Niềm đau của bác thôi, còn ae trên đây nhìn cặp bưởi lắp ló ngửi mùi nước hoa của mấy bé đã chào cờ rồi :cuteonion9:

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
Mặc silip vào bác, chứ vào spa khoẻ thì nên nhẹ nhàng, may ra vớ dc em rau thôi, chứ lạng quạn mấy e la lên, có mà chuôi xuống đất