Q.1 Đi rồi lại nghiện bé 18 nhé các bác.

Lượt xem: 1,614

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
14
75
57
30
0 ₿
Một chút thật lòng về cảm giác ghiện đi massage

Mấy nay thơi tiết cái kiểu mưa mưa nắng nắng thì chỉ có làm bạn với tý men là ấm lòng, mà rưu nhập tâm thì cuồn..... nổi loạn, book hẹn mấy bé ngon ngon toàn tạch thế là quyết chọn mấy bé nào mới mới lạ lạ it lên sóng khả năng cao , và cuối cùng tui cũng tia được một bé mà mấy bác cũng từng gặp hay gọi ẩn số, vì kg thấy hình trên web . Sau 30ph book phòng thì tui đã đến dubai. Chốt hạ cái vé onsen 1 do con kế toán nó nghỉ đi du lịch đến 10 tây nên ....

Quánh giá luôn phần gặp em nhé
Face dể thương, cách nói chuyện hợp với tui và theo gu chiều theo làm đôi lần tui lại muốn có em luôn trong đời kekeke.

Về csvc dubai q1 luôn chuẩn không phải bàn, pv cực nhiệt tình, sợ mình đói nên mời đồ ăn mà đương nhiên là free nha mấy bác, cứ mạnh dạng chọn món, từ mỳ bò đến bò kho, tui ưng món bò kho nhất. Kèm theo hủ nước yến nữa , ngon cành đào.

Tui gặp em mới chỉ lần đầu mà em đã đem cho tui cái cảm giác như đã thân với tui từ lâu, em không ngần ngại sà vào người tui, lau người rồi để tui được vòng eo ôm lấy em, bóp 2 bờ mông rồi đẩy sát vào thằng nhóc đang căng phồng của tui, mới gặp thôi mà tui lại hứng thế không biết, tui cùng em lại ngồi ghế hỏi thăm nhau, khám phá hồi thì cô bé em bắt đầu có dấu hiệu ẩm ướt, tui hứng quá vào bồn luôn với em.

Kỹ thuật tắm của em vừa nhẹ nhàng nhưng lại kỹ, từng làng sữa tắm em chà qua đến đâu tui cảm giác thích đến đó, sau đó thì bắt đầu em chăm sóc bằng cơ thể em, em dùng cơ thể trườn lên rồi các bài lick ty, hôn ngực bj các kiểu mà tui cũng phải nằm yên đâu, sờ bóp em khám phá cô bé em, tui và em như hợp nhau đến lạ, tui rất thoải mái nằm sờ bóp, sờ đến đâu em đưa đến đó em phối hợp tay miệng khá là tốt khiến tui chỉ biết nằm hưởng thụ. Sau đó em đưa tui ra bắt đầu lau người rồi để tui nằm nghỉ .

Kỹ thuật đấm bóp và thư giản . Đấm bóp , đá nóng, ấn ấn, và hỏi thăm khách. Đúng những cái nào tui nhức mỏi thì bảo em ấn xoa thêm em đều làm, hài lòng thật sự. Sau một hồi đấm bóp thì em bảo tui nằm sấp lại và bắt đầu màn sung sướng. Em đi lưỡi trên lưng rất nhẹ rồi đến cặp ngực em đi mà tui như được cảm nhận đến 3 cái lưỡi đang đi, vừa tê tê vừa sướng sướng. Dần dần em trườn cả cặp ngực em đến cổ tui như muốn rút người lại vì phê sau đó tui lật lại mút mút cặp vú ấy kèm theo đôi tay sờ vào cô bé em đang ươn ướt, em từ từ hôn rồi lick ty và lướt nhẹ đến thằng nhóc và em ngậm lấy xong mút nó, tay em xoa 2 hòn bi tui tê tê và cảm giác tay tui ướt dần làm tui rạo rực hơn cuối cùng tui out sung sướng.

Tổng kết rất hài lòng thời gian bên em rất là gần, kểu lạ lạ quen quen. hẹn em tuần tới lại gặp em thôi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng bác ngon chym cùng bé 18 ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở