Q.1 Camapro Đi thư giãn nhưng lại bị hấp diêm

Lượt xem: 1,793

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Chiều hqua là Chủ Nhật, có việc bên q1 nên nhắn zalo hỏi thăm xem có bé nào mới ko, dc bạn quản lý gửi hình bé số 10 nên mình zọt qua luôn.

Sau 5p thì tới dbtd, xài app camapro (sorry admin camapro mình ko lưu code, số dt mình đuôi 256, lấy code tầm 14:45) dc đồng giá 500k, thế thôi mình chọn onsen2 cho sướng.

Lên phòng xông 1 chút thì bé 10 lên, e cao tầm 1m55, mặt xinh, dáng cân đối ko ốm ko mập, cặp loa to đẹp - loa độ hay real nhờ ae thẩm định dùm kkkk.

E rất nhiệt tình, chăm sóc từng chi tiết cho mình , lúc trong bồn sau khi tắm sạch sẽ thì lỡ tay móc cua, miệng thì lick ti làm e lên hứng thế là hấp diêm mình tại bồn, mần 1 hồi e thấy ko thoải mái lắm mà chưa đứa nào ra nên nói e lên giường.

Bé 10 là ddcn nha, ae đang mệt hay bệnh trong người thì gặp bé là suy kiệt tinh lực ah. Shot 1 mình out ngập tràn dưới tay e sau khoảng 15p bị hấp diêm lần 2.

Nằm nghỉ ngơi chút thì e làm khỏe, vừa làm e vừa hỏi han tâm sự đủ thứ, e làm khỏe ở mức vừa phải thôi, ko quá tốt nhưng đủ để thư giãn gân cốt.

Mở màn hiệp 2 e trườn thái cho mình, e dùng v1 và lưỡi đi hết người mình làm nổi gai ốc, sau đó thằng e cũng biểu tình thì e lật mình lại rồi dọn bj, kiến bò, dọn wc đủ bài hết, mình cũng tranh thủ rà v4 của e, rà tới đâu thì nước ra tới đó và tiếng rên vang vọng cả phòng =]]
Hiệp này kịch chiến với e đủ trò, quần nhau tầm 20p thì mình lại out trọn tới giọt cuối cùng.

Kết thúc buổi thư giãn mà vừa tê tái vừa mệt rã rời.
Thanh toán tick đồng giá và vé xong mình tranh thủ về liền vì trốn đi chơi hơi bị lâu kkk

Cảm ơn dbtd luôn có ưu đãi cho ae ghé chơi và đón tiếp mình như khách quen mặc dù lâu lâu mới có time ghé.
Cảm ơn Camapro đã tài trợ code.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Hôm nào bác lên lại bê cặp loa của ẻm dzề cho Ham thẩm định với kakaka

• Haha
Điểm cảm xúc: highlatency

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @highlatency đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
nhất là mấy cơ sở lớn, mấy bé có đều kiện nên đầu tư chất lượng , dù biết độ mà vẫn thích, cảm giác bóp nó mềm mềm mà vẫn kích thích được. thêm phần bướm khích khích nữa thì tuyệt vời

• Like

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định chân thành cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở và can đảm trải nghiệm bé mới mà cơ sở giới thiệu. Chúc mừng anh đã trải nghiệm thành công và chúc anh 1 tuần tràn đầy năng lượng, sung sức nha. Cơ sở rất mong được đón tiếp anh thêm nhiều lần nữa nè.

• Love

Cừu Lang Thang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/5/22
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
là có cim không bạn