Q.7 Đi thử lần đầu gặp em 65

Lượt xem: 427

Nhói nhói

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/4/24
Chủ đề
1
8
4
Quận 7
0 ₿
Mình thì lần đầu tiên đi massage này, trước 1 tháng có tìm thử trên google xem ở quận 7 gần chỗ ở có cái nào gần không thì nhiều thấy website này hiện lên, nhìn hình với các review của mọi người bảo tốt lắm nên đi thử.
Nay buổi trưa đến nơi, mấy anh nhân viên ở quầy giới thiệu, hướng dẫn và giúp mình làm giảm giá vì mình dùng sim điện thoại loại xài 1 tháng xong vứt nên không có nạp tiền điện thoại gì, các anh khá thân thiện và nói chuyện cũng kiểu nhẹ nhàng lịch sự dù lúc đến nhìn mấy ảnh mình hơi sợ:cuteonion50:.
Lúc dẫn lên phòng thấy tưởng phòng nhỏ lắm, đến khi bước vào thấy ngăn nắp gọn gàng làm căn phòng cũng rộng hơn tưởng tượng.
Anh dẫn đường bật xông hơi và bảo mình có thể ngồi trong đó trong lúc chờ bé, mình ngồi được tầm vài phút thì bé đến, lúc đầu mắt hơi mờ vì tối nên khó thấy, nhìn kỹ lại thì bé giống trong hình giới thiệu luôn, đẹp và dáng ok vl, nói chuyện nhỏ nhẹ làm mình không có cảm giác khẩn trương:cuteonion7:.
Xông hơi xong qua tắm thì bé giúp mình tắm từ chân đến đầu chỉ việc ngồi hưởng thụ và tay mình chỉ việc táy máy thôi. Đến lúc dùng lưỡi thì đê mê lắm các bác, phê quên lối về được 1 lúc thì vào miệng bé luôn:3onion15:.
Khi qua giường bé đấm bóp và massage đã lắm, sợ là có khi ngủ quên luôn ấy chứ, xong khi mình quay ngửa lại thì đến phần trườn thái, tí nước và tí dầu vừa trườn vừa mút cảm giác không biết nói sao nữa, dễ bị nghiện lắm các bác ạ. Sau lại tiếp tục được bé vọc bi và mút liên tục thế kia trong khi mình khám phá những nơi thần bí kia, phê quá lại làm vào miệng bé lần nữa, vì cũng lâu và buổi trưa nên cũng nghỉ ngơi vài phút, nằm ôm bé tâm sự tí rồi tắm rửa lại thêm lần nữa.
Nói chung thì hình như nào là bé như thế, không sai đâu. Vì là lần đầu nên mình cũng khá ngại ngại:3onion15:.
Tổng cộng: vé+tip = 3tr1 (mình đi cái 1tr5 nhưng nhờ anh ở quầy giúp mình giảm giá xuống còn 600k và mình có đưa cho bé lúc xong việc thêm 1tr tip, do ở mỹ cũng quen tip đưa riêng rồi:cuteonion22:)
Đánh giá thì: không uổng tiền đâu, ai tính đi thì nên đi thử, có khi lại đến thường xuyên luôn đấy :2onion18:

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and VinaTuan

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
359
424
Sài Gòn
1 ₿
Bác đi chơi cái này đừng phá giá, cứ đưa đúng giá và đi nhiều lần bé sẽ cám ơn hơn, đưa nhiều hơn cũng vậy à, hổng có thêm gì khác đâu

Nhói nhói

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/4/24
Chủ đề
1
8
4
Quận 7
0 ₿
Mình không nghĩ là đi nhiều lần đâu, mình ở mỹ nên hiếm lắm mới về 1 lần thôi, còn phá giá kia thì tại 1 phần lúc đến mình không có lấy code gì cả mà mấy anh ở quầy lại chấp nhận giá có code cho mình, thấy nhận vậy cũng kì nên làm tip bé cũng được, không biết mấy năm nữa mới về 1 lần, lần sau sẽ đi đúng giá:cuteonion58:

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,382
1,103
31
0 ₿