Điệp Vụ Đi thử nơi xa nhà cùng bé

Lượt xem: 457

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
Chào các bác, chẵng qua là hôm qua sau khi đi công tác về lại Sài Gòn thì tự nhiên cảm thấy cơ thể nhức mỏi, thế là em nghĩ ngay đến việc cần đi đâu đó để được bẻ người :v
Đăng ký điệp vụ gần nhà ở Bình Tân với bác L.A.K thì em may mắn được giao nhiệm vụ, nhưng =]] em ở Bình Tân this (khu Tên Lửa) thì được giao ở Bình Tân that (Samdi Bình Tân) cách có 8km thôi =.=
Nhưng không sao, đã được tin tưởng giao điệp vụ thì em cũng phi xe tới để hoàn tất.
Đầu tiên là em công nhận Samdi Bình Tân cơ sở vật chất rất mới, sạch sẽ, chỉnh chu và các bạn nhân viên rất chu đáo, niềm nở. Khách tới được tư vấn rõ rang và em đặc biệt ấn tượng về việc ngoài phần trái cây, bò húc, nước suối tặng kèm như những cơ sở khác thì ở đây còn đính kèm thêm 1 ly cam vắt rất ngon :d 10 điểm cho sự chu đáo
Sau khi trình code và được tư vấn chọn bạn KTV thì để cho bạn Quản lý tự chọn luôn và bạn chọn cho mình bé số 28.
Bước vô phòng VIP 1 thì thấy tương tự như ở sảnh chờ, phòng ốc rất đẹp và mới, bao gồm có cả phòng xông nước và khô, xông hơi cũng nhanh nóng và rất hợp với ý em (nhiều cơ sở phần xông hơi mở khá lâu thì mới bắt đầu có hơi đủ nóng để xông)
Xông hơi được 1 tí thì bé bước vào, ấy chà 1 bé nhỏ nhỏ xinh xinh là thấy đúng gu mình rồi. Trò chuyện cho cả 2 đỡ ngại ngùng thì được biết bé 28 cũng mới vô làm cách đây không lâu nhưng được Quản lý tư vấn với mình là tay nghề rất khá (chà làm mình cũng hồi hộp để được trải nghiệm ghê)
Bắt đầu phần tắm trong bồn thì ấn tượng tiếp theo là bé canh nước rất kĩ, không nóng quá mà cũng không lạnh quá. Bé còn kêu là tính bé thích canh nước okie rồi mới cho Khách xuống tắm để tránh trường hợp Khách phải chờ thử nước các kiểu làm mất hứng và thời gian (+1 điểm cho sự chu đáo)
Trút bỏ lớp xiêm y thì quào, các bác nghe câu mặt học sinh mà thân hình phụ Huynh chưa, chứ nay em mới được trải nghiệm nè. Thân hình của bé cực kỳ đẹp nhé, 3 vòng đều rất đẹp (đặc biệt là vòng 1) nhé và kèm thêm gương mặt nhỏ nhỏ xinh xinh nữa làm em cứ xao xuyến. Bé tắm cho mình khá kỹ lưỡng và 2 đứa cũng đùa giỡn, mơn trớn với nhau trong bồn tắm cả chục phút mà chả muốn rời đi.
Về phần khỏe thì em đánh giá bé làm có tay nghề ổn nhé, matxa rất đúng bài bản và có lực. Phần này thì em xin phép lướt nhanh, nhưng nói chung là cái em cần là được bẻ người thì bé đã đáp ứng được rồi ạ.
Tiếp theo là màn trườn ngực thì ôi trời, với cặp ngực rất đầy đặn và đẹp của bé 28 thì với mỗi cú trườn thì em cảm nhận được phần đầu ti của bé đang cạ từng phần trên người của mình làm em cứ rạo rực và thằng nhỏ muốn nổ tung các bác ạ.
Phần thư giãn tiếp theo thì 2 đứa như thể người yêu vậy, tình cảm có, lúc nhẹ nhàng, lúc thì bạo liệt chỉ có khác là không đến Z thôi nhưng với em như thế là quá đủ cho một buổi chiều nóng bức.
Kết thúc thì bé tắm lại cho Khách rất là kỹ y như lúc mới vô (phần này em cũng +1 cho sự ân cần của bé 28 nè, vì vài chổ em có trải nghiệm thì thường phần tắm lại sau khi kết thúc thư giãn các bé cũng tranh thủ làm cho nhanh thôi)
Xuống quầy làm thủ tục ra về đi nhậu với Đối tác, và phải công nhận một điều là chắc chắn là Samdi đã có thêm 1 khách hàng từ nơi xa như em rồi đấy.
Cảm ơn bác L.A.K và cảm ơn cơ sở Samdi đã cho em trải nghiệm tuyệt vời chiều hôm qua.
Đánh giá tổng quan bé 28:
Face: xinh, dễ thương chuẩn loli
V1: đẹp, đầy đặn
V2: mình dây
V3: săn chắc  rất hợp với dáng em, mà con bé cứ nói ham to hơn nữa
V4: tuyệt vời lắm :v các bác tự trải nghiệm nhé
Tổng kết:
Tic: Code điệp vụ
Tip: 800k

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Chúc mừng bác đã có buổi chu du từ đầu quận qua cuối quận vui vẻ! Samdi Bình Tân cảm ơn bác về những cảm nhận và đánh giá thật quý báu! Nao thấy người nhức mỏi lại ghé để các bé phục hồi cho nha bác :cuteonion39: