Thủ Đức Đi tìm chân ái - P.4 (Tập 1: Số 03 liệu có...phải)

Lượt xem: 878

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
45
624
528
Bình Dương
0 ₿
Cuối tuần rồi set kèo offline mini với bro @minhphuong2705 cùng với mấy đứa bạn làm cơ bida xong qua đá vài chai, tinh thần phấn chấn qá mà phút 90 bro báo bận, xuống tinh thần luôn. Mà thôi có nhiêu chơi nhiêu, có việc quang trọng thì giải quyết trước, ăn chơi còn dài mà. kakaa
Điểm hẹn đã đến, ta tụ tập chơi bời phủ phê con tê te, rồi 3 thằng kia sung quá nên quá chén nằm bẹp ko đi nổi, ta nói nó giận gì đâu (chắc thua kèo nên xỉn khỏi chung độ đây mà, mà có xỉn thì lần sau cũng phải chung độ nha mấy fen):cuteonion9:. Rồi còn tui với khứa lúc cặp bồ bida, ko lẻ giừ 2 thằng thắng làm 1 trận phân thắng bại rồi đi, mà lỡ hẹn chốt số với cs rồi, lần trước thất hứa nên lần này ko thể thất hứa nữa, nên thôi 2 thằng lên xe đi luôn.

Tới nơi có em trai ra mở cửa xe cho luôn hỏi đi ms hả anh, tui giả vờ kêu ko phải, thế không biết sao hắn thả cửa vào cái ầm ... wtf? mất điểm nha, may xe tui rẻ tiền chứ như mấy xế xịn cửa hít thì có khi có rắc rối đấy :cuteonion59:. Vội kêu hắn quay lại góp ý ngay (hắn bảo tưởng a chạy taxi, trời ơi taxi biển vàng nha, xe a biển trắng), rồi vào gặp ngay đại ka Hải đứng quầy nên tự nhiên quên hết mấy việc cỏn con ngoài kia. Rồi cho khứa bạn chọn lại số do lần đầu trải nghiệm, sẳn tiện hỏi thăm "EM" của tui mà đại ka vẫn ko có tin tức gì thì quá là,... buồnnnn, tui vẫn số 3 như lúc đặt ban đầu, thằng bạn lăng tăng lướt qua lướt lại thì chốt 86 như lúc đầu tui chốt dùm.

Rồi locker dẫn lên phòng (rất may mắn không phải căn phòng kĩ niệm ấy, từ lúc "EM" đi tới giờ tui chưa bao giờ đặt chân vào được cái phòng ấy, chắc ý trời rồi), 2 thằng nên móc 100k nhét zô tay cha locker cho ổng zui zẻ nhiệt tình hướng dẫn thằng bạn, còn tui quá quen rồi, thuộc luôn từng cái cb, công tắc,...kaka rồi tui tự setup vụ ánh sáng trong phòng xong xuôi sẳn người có tí men nên thấy lon bia là khui liền 1 phát, thay sim y vào phòng khô, đang loay hoay nhắn tin với khứa kế bên phòng thì em nó mở cửa ló cái mặt zô "hú òaaa"...=)) u là trời ẻm mở cửa phòng xông nha, lần đầu tiên tui đang xông mà ktv mở cửa luôn làm hoang mang vl~ mấy ông :4onion25:, định chữi cho 1 trận ai dè cái đẹp đè bẹp cái,... em nó dể thương quá trời quá đất nên dẹp :)), thôi vậy xông j nữa định kéo e nó vào ngồi luôn mà nóng quá í, rồi ra ghế ngồi luôn, em nó lấy khăn lau lau.
Ủa cưng: "có gì đâu mà lau, đã xông được gì đâu? chưa gì bé ko cho a xông nữa mà?"
Có anh: "nước miếng anh nè hihi" tui cười khà khà kiểu nay gặp phải thánh cà khịa =))))).

U là trời đã dễ thương lại còn miệng lưỡi thế này chấm ngay 10đ giao tiếp. Tui bảo em đi 1 vòng để địa hàng họ xem thế nào, rồi e cưỡi giày tung tăng líu lo trước mặt tui, cao tầm 1,55 nha. Tự nhiên thằng em ko biết sao mà nó dựng cờ khởi nghĩa =)), chắc e nó thấy hay sao nên sà vào lòng tui ngồi cho khe mong lọt vào cây láp lắc lắc, ái chà tui cũng sẳn sàng dang rộng vòng tay chào đón, lần này tay tui chưa kịp du lịch là tay em nó đã đi trước, đi vòng vòng rồi đi thẳng vào thiếu lâm môn tìm gậy càng khôn =)), tui kiểu khoái khoái rồi nha tay tui bắt đầu du lịch lại lên cơ thể em, mèn ơi, ngực to mềm bóp, nhào, nặng, mút nó đã gì đâu, rồi sẳn tiện đang thế đó nên tôi hun hít tìm tí cảm giác xưa thì mấy ông biết không, trong số các ktv thì e là 1 trong số không dùng nước hoa, nên những gì trên cơ thể em tui đều nhận ra, tuy nó không = cảm giác với "EM" nhưng cũng cở 50% ấy, tui khá là bất ngờ, người bắt đầu lâng lâng bồi hồi. Tôi xoay người em lại ngắm nhìn thật kỹ gương mặt em, em e thẹn nghiên sang 1 bên, đúng kiểu tui thích (Tui sẽ không diễn tã kỹ gương mặt em, 1 phần để cho mấy ông tự trải nghiệm, 1 phần tui ko muốn mình so sánh với ai đó)chỉ nói là face ổn, rất ổn xinh thì cũng có nét, mà dễ thương cũng có, nhìn cũng khá cuốn hút, nói chuyện lại nhẹ nhàng tình cảm, vui thì cũng có nên rất hợp ý tui, mõi tội V2 hơi dư dã, nếu chịu khó tập gym thì 10đ, V3 nếu V2 gọn lại thì V3 tự sẽ đẹp lên, còn V4 để sau nha.​

Tui với em, 2 đứa vừa sờ soạn quần nhau vừa tâm sự, có vẽ như được sắp đặt từ trước, nói chuyện cũng hợp ý, hok lẽ đây là chân ái mới cửa tui =)). Em nó cũng nhìn kỹ tui như tuyển người yêu vậy, nhìn đến đâu hôn đến đó.
hôn lên trán "chân mài đậm nè..".
hôn lên mũi "mũi cao nè.."
...
..
.
Đến đây tui lấy tay che môi lại.
Từ từ em: để anh đi đánh răng
Em: "Khỏi anh,hihi trong này không có sting mà môi anh đỏ vậy?"
Tui: "Anh không biết nữa, môi anh gặp mĩ nhân nó gượng đó =))"
Em: "Anh này khéo đùa"
Tui: "Anh nói thiệt, xạo em được gì đâu nàk, ko tin anh đi đánh răng rồi em thấy."
Rồi em đi lấy kem cho tui, tui đứng trước gương mà em nó ôm siết từ phía sau thổi nhẹ vào tai tui, còn tay liên tục rà soát, tay lòn trước quần, tay lòn sau quần, ối giồi ôi đánh răng mà cũng không yên =)).

Còn khúc sau chắc để làm 1 phần nữa nha mấy ông.

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
146
140
Tp HCM
0 ₿
Huhu... 1 lần nữa xin lỗi Anh vì lỡ bể kèo phúc cuối ạ!
Em nghe bắt đầu có mùi thấy ưng ưng cái bụng rồi đây , liệu rằng 03 có thay được 0 thấy trong lòng Anh tui không đây!
Lót dép ngồi hóng phần tiếp theo ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
45
624
528
Bình Dương
0 ₿
thua keo này ta bày keo khác :8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
60
368
234
0 ₿
Pharaon xin lỗi bác vì em trai đón khách chưa được khéo ạ. Cơ sở sẽ chấn chinh vấn đề này ngay. Cảm ơn bác đã bỏ qua!
Pharaon mong sớm được đón tiếp bác trở lại để gặp chân ái 03 nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit